Review hàng hot Onkyo RC-180

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: Review hàng hot Onkyo RC-180

Giá chỉ còn 9,8tr thôi, bh 1 năm!!! Có bác nào bán rẻ hơn không? :))

lyquochien

hỏi các bác bán em này có dám khẳng định chắc chắn đây là hàng mới nguyên seal 100% ko ?

Mình xem thùng, đóng gói, ốc nhái ... và so với hàng mới của các hãng khác như Denon, Yamaha, Pioneer...thì ko thể nói là mới 100% được

lawrency27

Member

hỏi các bác bán em này có dám khẳng định chắc chắn đây là hàng mới nguyên seal 100% ko ?

Mình xem thùng, đóng gói, ốc nhái ... và so với hàng mới của các hãng khác như Denon, Yamaha, Pioneer...thì ko thể nói là mới 100% được

Em dám đảm bảo với anh, hàng ko phải mới 100% từ xưởng em trả tiền anh gấp đôi, với điều kiện hàng của cty em.

@manhthang: Anh Thắng test review lên cho mọi tham khảo với anh, em ko có loa để chơi thử con này nên đang mong anh em nào ở HCM có loa chơi cùng, em mang reciver qua xin test thử. Và em ko biết chức năng mạng của nó như thế nào. Mong anh biết chỉ em với. Cảm ơn anh nhiều.

Chỉnh sửa lần cuối:

ck77

Member

Ai bán vậy bạn? Ở đâu. Lần đầu tiên tui biết con này là do Bích Vân VNA rao bán 13,9t. Bà đó chém gió dữ quá :)

ở đâu bán giá đó vậy bạn ơi, cho địa chỉ a e qua xem hàng đi, tks...............

whitevndragon

Active Member

Giá chỉ còn 9,8tr thôi, bh 1 năm!!! Có bác nào bán rẻ hơn không? :))

E cũng dao động ghê. Nhưng ... vẫn 1 tình yêu lớn. E lấy em PIO BDP 121 về rồi. Qua tuần làm tiếp em kia luôn. Từ từ khoai từ cũng nhừ thoai. Hè hè ....

quanghaiphong

Well-Known Member

-Chủ thớt bán cả dây tín hiệu hay sao mà lắm thế

phuong210876

Như vậy thông tin chất lượng là thất thiệt mà là ONKYO clear stock thôi. nhưng chơi anh đời mới này chắc cỡ mình phải 3 năm nữa vì phải cả màn hình lẫn phim.

an tâm mua onkyo 180 rồi nhá đúng đầu bài của topic CLEAR STOCK

lehoang40

Như vậy thông tin chất lượng là thất thiệt mà là ONKYO clear stock thôi. nhưng chơi anh đời mới này chắc cỡ mình phải 3 năm nữa vì phải cả màn hình lẫn phim.

an tâm mua onkyo 180 rồi nhá đúng đầu bài của topic CLEAR STOCK

Chỉ mới là bước đầu thôi, kết luận sớm thế bác.
Chê quá cũng không hay, mà khen sớm quá cũng mất chính xác... cái gì thái quá đều không tốt :)

1080p

Chỉ mới là bước đầu thôi, kết luận sớm thế bác.
Chê quá cũng không hay, mà khen sớm quá cũng mất chính xác... cái gì thái quá đều không tốt :)

Mod ơi mua 1 cái test hàng cho anh em có cái nhìn toàn diện và trung lập về Onkyo đi ạ..

Mod ơi mua 1 cái test hàng cho anh em có cái nhìn toàn diện và trung lập về Onkyo đi ạ..

Nếu thích thì cứ làm 1 em.
Cảm nhận mổi người mổi khác. Bên bác le hung 214 có đó. Bác qua đó nghe thử. Thấy hay thì súc em nó dìa.

Bên trên