[Review] HiMedia Q10IV - Android HD Box - Cấu Hình Khủng, Công Nghệ Cao Full 3D ISO, 3K, DTS HD, USB

hieuvt89

Ðề: [Review] HiMedia Q10IV - Android HD Box - Cấu Hình Khủng, Công Nghệ Cao Full 3D ISO, 3K, DTS HD, USB 3.0.. Chuẩn Android box 2015

Mình có con Q10 IV muốn nhượng lại cho anh em nào có nhu cầu, do ít dùng mà để không thấy phí quá, từ lúc mua đến giờ chắc bật nguồn dc chục lần.

Hàng còn rất mới 99%, mình xài đồ cực kỳ kỹ, hộp hiếc phụ kiện đầy đủ, còn bảo hành 9 tháng tại Anh Vũ Store, anh em nào ở Sài Gòn or Vũng Tàu muốn mua thì inbox mình giá cả thương lượng nhé.

phuongtv_76

Well-Known Member
Ðề: [Review] HiMedia Q10IV - Android HD Box - Cấu Hình Khủng, Công Nghệ Cao Full 3D ISO, 3K, DTS HD, USB 3.0.. Chuẩn Android box 2015

Con Q10iV chạy file .ts 4K chỉ có tiếng, màn hình đen thui, trong khi đó .mp4 4K OK, bác phân phối xem xét nhé

supp0rtitvplus

cho mình xin link download file đấy nhé. Thanks !

HÌnh như tới giờ vẫn chưa có giải pháp chơi 3d iso trên NAs Synology qua kodi. Cài himediawrapper chạy thì báo lỗi :(

hothanhdam

Active Member
cửa hàng nào khu vực phú nhuận or quận 7, quận 5 gì đó có máy demo cho em địa chỉ với. Em lên trải nghiệm thế nào. đc thì cuối tháng này em múc lun.
Với mấy bác cho em hỏi cộng cáp HDMI theo máy có tốt ko? Dài bào nhiêu met ạ. Em dự định đặt box khá xa tv khoản 1 mét lận.

meocon

Well-Known Member
Ðề: Re: [Review] HiMedia Q10IV - Android HD Box - Cấu Hình Khủng, Công Nghệ Cao Full 3D ISO, 3K, DTS HD, USB 3.0.. Chuẩn Android box 2015

cửa hàng nào khu vực phú nhuận or quận 7, quận 5 gì đó có máy demo cho em địa chỉ với. Em lên trải nghiệm thế nào. đc thì cuối tháng này em múc lun.
Với mấy bác cho em hỏi cộng cáp HDMI theo máy có tốt ko? Dài bào nhiêu met ạ. Em dự định đặt box khá xa tv khoản 1 mét lận.

- Bên e có hàng cho a test , TV 3D .
- DÂy kèm theo 1,5m xài tốt
- Giá khuyến mãi : BH1 năm , tặng các acc vip 12 tháng như hãng

hothanhdam

Active Member
Re: Ðề: Re: [Review] HiMedia Q10IV - Android HD Box - Cấu Hình Khủng, Công Nghệ Cao Full 3D ISO, 3K, DTS HD, USB 3.0.. Chuẩn Android box 2015

- Bên e có hàng cho a test , TV 3D .
- DÂy kèm theo 1,5m xài tốt
- Giá khuyến mãi : BH1 năm , tặng các acc vip 12 tháng như hãng

giảm giá tiền mặt khi mua là sao bạn. cho giá cuối cùng đi. Thành viên hd việt nam có đc ưu ái gì ko bạn? thanks

supportitvplus

Ðề: Re: Ðề: Re: [Review] HiMedia Q10IV - Android HD Box - Cấu Hình Khủng, Công Nghệ Cao Full 3D ISO, 3K, DTS HD, USB 3.0.. Chuẩn Android box 2015

giảm giá tiền mặt khi mua là sao bạn. cho giá cuối cùng đi. Thành viên hd việt nam có đc ưu ái gì ko bạn? thanks
Bác đã mua được em nó chưa bác :D

minhthanhbui

Active Member
Ðề: Re: [Review] HiMedia Q10IV - Android HD Box - Cấu Hình Khủng, Công Nghệ Cao Full 3D ISO, 3K, DTS HD, USB 3.0.. Chuẩn Android box 2015

e bên quận 7 bác nhé.

Buonban2u

Member

em nay hon em Q5 cai gi?

minhthanhbui

Active Member

em nay hon em Q5 cai gi?

Tiện dụng hơn Q5 với ổ cứng SATA được đặt bên trong khay giống HD Player. (Q5 nối cáp ra ngoài). Q10 có quạt tản nhiệt mát hơn Q5. Q10 Hỗ trợ 2 cổng USB 3.0.

hoangha21

Member

Tiện dụng hơn Q5 với ổ cứng SATA được đặt bên trong khay giống HD Player. (Q5 nối cáp ra ngoài). Q10 có quạt tản nhiệt mát hơn Q5. Q10 Hỗ trợ 2 cổng USB 3.0.

mình thấy đèn đằng trước máy của Q10 đẹp hơn và hiện nhiều thông tin hơn Q5 thì phải

supportitvplus

mình thấy đèn đằng trước máy của Q10 đẹp hơn và hiện nhiều thông tin hơn Q5 thì phải

Giống nhau mà bác :D Phần led hiện thị thì y hệt nhau, khác cái là em Q10 có thêm phím cảm ứng trực tiếp phía trước nên nhìn nó sang hơn bác ạ.

meocon

Well-Known Member

Chỉ hiện giờ thui , còn bên phải là cảm ứng , mất remote còn xài dc :)

phuongtv_76

Well-Known Member

các bác nhà phân phối ý kiến với nhà SX nhé, film 4K là a Q10 IV chơi đc ít lắm, nhiều film màn hình đen sì và chỉ có âm thanh

Bên trên