Review Trí Long - sân bắn Paintball chất lượng cao

bacbinhcity

Active Member
Ðề: Review Trí Long - sân bắn Paintball chất lượng cao

Trò này ngó bộ vui à nha!

Có điều kiện cũng muốn thử cho biết. Mà nhìn thấy mấy dấu đạn thấy ớn quá!

Kohryuvn

có ai cho mình bản giá ???

GENERALS

Ban Quản Trị

Trò này ngó bộ vui à nha!

Có điều kiện cũng muốn thử cho biết. Mà nhìn thấy mấy dấu đạn thấy ớn quá!

Thoải mái đi bro, khi chơi các bạn được trang bị đầy đủ quần áo, áo giáp, giáp tay - giáp chân nên bị bắn cũng ko có vấn đề gì.... Những hình GEN post bị bắn bầm tím là do GEN ko mặc bất cứ 1 loại áo giáp nào ngoài trừ áo thun hoặc bộ quân phục vải như trong hình...^^

tuimehd

Trong bài viết có thấy mấy em tham gia nữa, thích thật. Nếu có dịp mình cũng sẽ tham gia để trải nghiệm cảm giác thú vị. Trước giờ tớ toàn đi "tìm và bắn" mấy "em" nó; nay có cơ hội để "mấy em" bắn lại cho tơi tả rồi. kaka

haigao2811

zui qua đi. bưa giờ bắn crossfire hoài chán qua. bữa nào đi bán thiệt lun

godspeed

Chiều nay có khoảng 8ae HD nhưng không phải trong đội của E.S.C.O.T có đến bắn.

Mặc dù chưa bắn lần nào nhưng không hổ danh là dân HD, bắn hiệp 1 thắng 4-1. Mặc dù trong thế 8 chấp 9 (Đội bạn tên Pikachu có thuê hẳn cả sát thủ bắn bên Canada về).

Hiệp 2 do mải pause để quay phim chụp hình nên ae thua chóng vánh 7-0. (Lưu ý lỗi này có phần do em, em rủ cả đội HD làm màu, lên hình cho đẹp :))

Hiệp cuối cùng, đáng lẽ ae HD đã chiến thắng khi trong thế 2 chọi 1 Nhưng - cuối cùng để đội bạn headshot 1 người và 1 người hết đạn (quá đen). Thua ngược 0 -1

Sau trận chiến này em có ghi lại hình và đang up lên mediashare. Do trình độ internet của em gà quá nên đành đợi chú Mẫn phụ trách IT bên em up lên cho các bác.

Thanks ae HD ủng hộ bên em. Quả thật có 1 buổi chiều thứ 7 thật active. Lần sau hi vọng ae bắn may mắn hơn.

Tường thuật hơi ngắn gọn, em không có máy hình, chỉ có camera HD, sẽ up lên ngay khi có link. Các bác theo dõi nhá.

thichtumlum

Cho em xin cái địa chỉ các bác ơi

choingong

Member

Hì, khoái quá đi, lập một đội là anh em HD, 1 đội là đội u23 VN, bắn cho chúng tan sát pháo cái tội đá dỡ tệ

lebinbin

hấp dẫn quá các bác nhỉ, các bác thường chơi cố dịnh vào giơ nào vậy?(*)

Chỉnh sửa lần cuối:

Cũng thick môn này lắm. Mà 1 mình đi ko có đội sao chơi? Anh em HD nhà ta lập 1 đội chơi đi.

godspeed

attachment.php

Tắm chung thế này dễ bị địa hàng mình lắm hà :D

Nếu ai súng ngắn, hoặc dị tật bẩm sinh, không nên tắm ^_^. còn không sợ gì bố con thằng nào ^_^ Tự tin lên chứ bro :D.

Hôm nay phê bình đồng chí Gen nhé. game cuối 1 mình giết 6, sợ thật!

Trận chiến hôm nay Đội hình E.S.C.O.T + 2 bao gồm: Gen, godspeed, Lâm as và 1 bro nữa HD(liêm thì phải) chung 1 team, kết quả như sau:

Game 1: đấu Airproteam; đội hình (9 vs 9) thắng 6-1. bên HD bị loại (godspeed, lâm AS, liêm)

Game 2: bắn gà; E.S.C.O.T chấp 6 vs 10 thắng 4 -1. Bên HD bị loại (Gen, 1 đồng đội ko bít tên)

Game 3: bắn gà; E.S.C.O.T chấp 6 vs 11 thắng 4-1. Bên HD bị loại (Gen, 1 đồng đội ko bít tên)

Game 4: bắn gà; E.S.C.O.T 1 chấp 6. Gen giết cả đội!

Kết luận:

1/ Đề nghị đồng chí Gen không giết chết môn thể thao paintball bằng tính khát máu. biết là 2 game trên đã tha nhưng game cuối thế là vẫn phải phê bình nhé.

2/ Em tóm tắt sơ lược, Lần này đánh speed nhanh lắm, ko quay kịp. :) lưu ý Gen là chơi đồng đội lần sau. Cấm chơi solo dìm hàng ae đấy nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

manhthang

Huyền Thoại

Em ở mãi Hải Phòng, có cách nào bắn ........................................ online được không hả các bác ~:>

leepham

Well-Known Member

Em ở mãi Hải Phòng, có cách nào bắn ........................................ online được không hả các bác ~:>

Ava bác Thắng gấu thế này chắc ko ai cho vào hội đâu ạ :D toàn mùi thuốc súng hehehe

godspeed

onnai chắc bắn qua diễn đàn HD thôi bác ơi ^_^

choingong

Member

ông chủ cho cái địa chỉ kèm bản đồ càng tốt, địa chỉ web nếu có và bảng giá nếu chưa có trên mạng. Để lập đội mỗi cuối tuần ấy mà :)

manhthang

Huyền Thoại

onnai chắc bắn qua diễn đàn HD thôi bác ơi ^_^

Dạ, em là xạ thủ sniper chuyên bắn ....... chuột nên thấy các bác chơi vui vẻ thế ngứa ngáy lắm :D
Ở Hải Phòng thì chắc là khó có cơ hội, em chỉ mong ở ngoài Bắc này có 1 nơi tổ chức paintball là mừng lắm rồi.

godspeed

Bên em có nuôi 2 con chim cắt (ó) để bắt chuột. Bác phí đạn thế. Bên em cứ phải gom từng con chuột cho chim ăn đấy. Hi vọng 1 ngày gặp bác sân Trí Long.

Bên trên