Review TV Plasma: Samsung PS43D490 - Dòng TV3D rẻ nhất thị trường

dennisthien

Ðề: Review TV Plasma: Samsung PS43D490 - Dòng TV3D rẻ nhất thị trường

qua em bán bác 10tr450 :p

giá ngon, nhưng em có rồi... bác tư vấn cho anh em khác nhé... thanks

@all: đã xem 3D ngon lành trên tất cả các cổng, phải nói là ngon bổ rẻ, rất ưng ý. Bác nào còn lăn tăn thì nên múc luôn đi, có điều mua về phải lọ mọ nghịch ngợm một tí mới chỉnh chu được... thân

hoang5890

giá ngon, nhưng em có rồi... bác tư vấn cho anh em khác nhé... thanks

@all: đã xem 3D ngon lành trên tất cả các cổng, phải nói là ngon bổ rẻ, rất ưng ý. Bác nào còn lăn tăn thì nên múc luôn đi, có điều mua về phải lọ mọ nghịch ngợm một tí mới chỉnh chu được... thân

mà bác ngồi xa ra nhé , gần quá hại mắt đấy, plasma nó nóng nữa, bên em có cả điện lạnh bác cần gọi em nhé

nhungsieunhan9x

Active Member

ồ. THẾ BÊN em bán 10rtr9 là được tặng 2 kính mờ

dennisthien

Theo mình giá này giờ là chuẩn nhất rồi, bác nào còn lăn tăn thì thoáng ra, ko phí đâu - mình vừa lắp thêm HD cáp và HD player, phải nói xem phê như con dê.
Alô cho bác ở trên chắc còn hữu nghị nữa ý chứ... hiiii

hoang5890

theo mình giá này giờ là chuẩn nhất rồi, bác nào còn lăn tăn thì thoáng ra, ko phí đâu - mình vừa lắp thêm HD cáp và HD player, phải nói xem phê như con dê

phê quá cẩn thận vợ cắt 1 số khoản mệt đó ;;)

dennisthien

vợ nó còn máu hơn ý chứ... hii

à, tiện có bác phân phối ở đây, bác cho hỏi cái nguồn em D490 thấy bảo có cục nam châm khử nhiều gì đó đúng ko nhỉ?

phucgian

Xem phim HD qua cổng USB trên em này, một số phim thì có hiện phụ đề, một số phim không thấy có phụ đề là sao vậy các bạn ?

KTZ

Đúng là pico bán 43d490 tặng kèm 2 kính giá 10t990k thật các bác.Cuối tuần e vừa đảo qua pico nguyển trãi

nmcgroup

Well-Known Member

bác nào cho em xin địa chỉ bán PN51D490 tại hà nội giá ngon chút nhé
thks

live_evil

Active Member

bác nào cho em xin địa chỉ bán PN51D490 tại hà nội giá ngon chút nhé
thks
VN ko có dòng PN51D490 đâu bác, chỉ có PS51D490 thôi, dòng PN ko đc SS bán tại VN
Thread này có View đứng thứ 2 sau Fan plasma Pana rồi nhỉ, xem ra SS cũng bắt đầu đc lòng mọi người rồi :))

masterall1211

Xem phim HD qua cổng USB trên em này, một số phim thì có hiện phụ đề, một số phim không thấy có phụ đề là sao vậy các bạn ?

Em gặp hiện tượng gần giống bác này nhưng còn khó hiểu hơn nữa: em download 1 số phim 3D từ internet và đã add phụ đề vào. Em down 3 phim, thì khi xem trên em Samsung D490 hiển thị phụ đề 1 phim còn 2 phim thì không hiển thị. Nhưng điều đáng nói là, cái phim hiển thị kia xem được 2 lần, đến lần thứ 3 xem lại thì không thấy phụ đề đâu nữa. Các bác mách nước giúp em xem lý do vì sao với ạ.
Em download phim dạng mkv, phụ đề đuôi dạng srt.

xuanha_ng

Các bác cho em hỏi, con 43d490 dùng với ổ cứng và dock cắm ngoài có làm sao không, chứ dùng ổ di động ngoài giá cao mà dung lượng ít quá. Thanks các bác chỉ bảo

hoang5890

Các bác cho em hỏi, con 43d490 dùng với ổ cứng và dock cắm ngoài có làm sao không, chứ dùng ổ di động ngoài giá cao mà dung lượng ít quá. Thanks các bác chỉ bảo

ngon vô tư lun bác em xem rất nuột

Bên trên