[Review Video] Đánh giá MINIX NEO X8H chiếc Android box khủng nhất của MINIX 2014

longvp

Member
Ðề: [Review Video] Đánh giá MINIX NEO X8H chiếc Android box khủng nhất của MINIX 2014

dạng nguyên gốc hay remux thế, quan trọng nữa là sub thế nào , nhiều phim trước mình xem audio True HD là ko có tiếng

đã từng play phim fast and furious 6 bluray ( hình như 36GB ) . chạy ngon lành . không vấn đề gì .

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: [Review Video] Đánh giá MINIX NEO X8H chiếc Android box khủng nhất của MINIX 2014

ủa Bluray Thúy Nga gốc với mấy phim Bluray gốc nó khác nhau sao vậy ạ ?

Hình như ý của ác bác ấy là muốn test phim Bluray để xem phần phụ đề thế nào. Vì Bluray Thúy Nga không có phụ đề thì phải

itvplus

Active Member
Re: Ðề: [Review Video] Đánh giá MINIX NEO X8H chiếc Android box khủng nhất của MINIX 2014

Hình như ý của ác bác ấy là muốn test phim Bluray để xem phần phụ đề thế nào. Vì Bluray Thúy Nga không có phụ đề thì phải

Xem Thúy Nga thì đâu cần sub hả bác. Bác nào thích copy Thuy Nga thì qua bên em free luôn nhé. Mỗi tội chép hơi lâu, các bác để lại ổ cứng hôm sau qua lấy là được đó.

longvp

Member
Ðề: [Review Video] Đánh giá MINIX NEO X8H chiếc Android box khủng nhất của MINIX 2014

mình từng dùng class-A thấy chạy đĩa Bluray thúy Nga ngon lành , nhưng xem mấy phim Bluray thì chạy được 10-15 phút dừng lại hoặc hay bị treo đơ
ủa Bluray Thúy Nga gốc với mấy phim Bluray gốc nó khác nhau sao vậy ạ ?

polobop

Cửa hàng có hỗ trợ thu x7 để lên X8H ko vậy? Máu quá rồi...

dungtoandung

Well-Known Member

Hỗ trợ thu x5 lên x8h thì hú em với

itvplus

Active Member

Cửa hàng có hỗ trợ thu x7 để lên X8H ko vậy? Máu quá rồi...

Hỗ trợ thu x5 lên x8h thì hú em với

Mời các bác qua giao lưu, bác mua x5 x7 của itvplus thì bên e sẵn sàng KM hấp dẫn cho các bác để nâng cấp lên x8h chiến cho máu nhé. :)

Xây dựng liên kết cho website là một nhiệm vụ không đơn giản, và thực ra, nó tốn khá nhiều thời gian của những nhà thiết kế web. Việc này đòi hỏi nhiều thiết kế web thời gian bởi bạn thực sự có thể thiết kế website vấp phải một số lỗi cơ bản khi tạo dựng liên kết trên site mà có thể gây lãng phí thời gian cho bạn.

Xây dựng liên kết cho website thiet ke web là một nhiệm vụ không đơn giản, và thực ra, nó tốn khá nhiều thời gian của những nhà thiết kế web. Việc này đòi hỏi nhiều thời gian bởi bạn thực sự có thể vấp phải một số lỗi thiet ke website cơ bản khi tạo dựng liên kết trên site mà có thể gây lãng phí thời gian cho bạn.

Bài viết này đưa ra 5 thiết kế web giá rẻ trong số các lỗi thường gặp nhất khi tạo dựng thiet ke web ban hang liên kết trên một website để mà bạn có thể tránh được!

Anchor Text

Đây là lỗi phổ thiết kế web biến nhất khi xây dựng liên kết cho website. thiet ke web Nếu bạn muốn tăng hạng cho một từ khóa nào đó, bạn cần phải có các liên kết tới từ khóa đó như là các anchor text để trỏ tới trang web của bạn. thiết kế website Bởi vậy, bạn cần tránh các liên kết kiểu không giá trị về SEO thiet ke website như “click here”, “read more”…

Nhầm lẫn PageRank

PageRank chỉ là một thám tử tư chỉ số duy nhất mà Google liên lạc với Webmaster để thông báo xếp hạng của Website. Lâu nay Google coi nhẹ tầm quan trọng của Pagerank, chỉ xếp nó vào một trong tham tu tu 200 yếu tố quyết định thứ hạng của website trong kết quả Google. Tuy nhiên, có được thứ hạng hàng đầu đối với những từ khóa quan trọng thám tử và phổ biến trên Google đồng nghĩa với việc site của bạn có cơ hội gia tăng vị trí trong những trang đầu của danh mục kết quả tìm kiếm. tham tu

tinhyeu44

Member

Tưởng con này play được 3D Iso thì làm cái về nghịch.

phithien

Well-Known Member

Có downmix stero DTS HD hay True HD ko bác

itvplus

Active Member

Có downmix stero DTS HD hay True HD ko bác

Em này chơi đc 3D iso, ra được DTS 5.1 bác ah, hiện tại chưa thấy Android box nào ra được True HD ngoại trừ Q10II

itvplus

Active Member
ITVPLUS đang có chương trình khuyến mại tốt cho các sản phẩm MINIX cho anh em mua hàng tại ITVPLUS
Các bác qua tham khảo nhé

titani

Active Member

Chờ đánh giá tiếp, đang cần 1 em Android box vừa chiến game vừa xem phim trên TV. 3D ISO Blueray chưa chiến tốt được hả bác? 3D hoạt hình cho mấy cháu mình toàn lưu 3D BL ISO :(

phithien

Well-Known Member

Chờ đánh giá tiếp, đang cần 1 em Android box vừa chiến game vừa xem phim trên TV. 3D ISO Blueray chưa chiến tốt được hả bác? 3D hoạt hình cho mấy cháu mình toàn lưu 3D BL ISO :(

Yêu cầu của bác quá cao. chiến game tốt thì phải xbox hay Ps4, cũng tầm hơn 10 củ. coi phim thì phải Hd player, dân chơi đang xài oppo hơn 30 củ, bèo bèo hơn thì popcorn, dune thì 3-7 củ. Chứ android box chỉ hơn 3 củ mà bác đòi chơi game tốt, HD tốt thì đâu ra. Nếu bác chỉ yêu cầu 3D, bluray(ko game ) thì nghiên cứu Dune 303D - 4 củ hay popcorn A410 - 7 củ. Android box hiện tại chưa con nào chơi Bluray iso, 3D tốt

Nệm Nhật Tân

Well-Known Member

Yêu cầu của bác quá cao. chiến game tốt thì phải xbox hay Ps4, cũng tầm hơn 10 củ. coi phim thì phải Hd player, dân chơi đang xài oppo hơn 30 củ, bèo bèo hơn thì popcorn, dune thì 3-7 củ. Chứ android box chỉ hơn 3 củ mà bác đòi chơi game tốt, HD tốt thì đâu ra. Nếu bác chỉ yêu cầu 3D, bluray(ko game ) thì nghiên cứu Dune 303D - 4 củ hay popcorn A410 - 7 củ. Android box hiện tại chưa con nào chơi Bluray iso, 3D tốt
Bạn phithien nói đúng cứ mua 1 con Android box đòi hoàn hảo , kiếm đâu ra , nếu có giá chắt khoảng 60-80 củ ?

itvplus

Active Member

Hiện tại chưa có android box nào đáp ứng cả gaming, online, offline như bác cần. Bác có thể chọn phương án chơi 2 models: Neo X7/X8 và ITV1600 như nhiều anh em chuyên vọc trên diễn dàn bác ah.

meocon

Well-Known Member

Chà , hiện tại là thời kỳ phát triền ban đầu cùa AB , chưa phải thời đỉnh cao , nên chưa cái gì là All in one dc :)

itvplus

Active Member

Chà , hiện tại là thời kỳ phát triền ban đầu cùa AB , chưa phải thời đỉnh cao , nên chưa cái gì là All in one dc :)

hì, dẫu sao thì nó cũng chạy hệ điều hành mở, đa năng, đa dạng nên All in one cũng chuẩn mà.

Bên trên