Rì viu K+ HD

MrMilan

Banned
Ðề: Rì viu K+ HD

MOD MrMIlan Với cô ĐIêu nói vs nhau về K+ thì thôi rồi. Kẻ tung người hứng. Đến phục. =P~=P~=P~=P~
owh nhầm MrMilan bị hạ cấp Mod rồi afk. Sao mà sáng suốt thế nhể. :)) :)) :)) =))

Đồng chí này chơi trò ném đá hội nghị à.
Review cho người nào cần, còn người ko cần thì đi chỗ khác nhé.

binhbethd

Con K+HD nhà em bị trường hợp phải bật K+ trước sau đó bật TV thì bình thường. Nếu bật TV trước, bật K+ sau thì bị mất tiếng. Nhà em TV SS. Bác nào bị như trên cho ý kiến cái. Ko hiểu K+ có update fimware giải quyết vụ này ko nữa ???

quaxoai89

Active Member

bác milan có vtc hd, rì viu cho em cái nhể,22 kênh hd mà ko show à :D

kutely24

Banned

??? VTCHD ra mắt vào tháng 01 năm 2009 mà em, đến giờ chưa được 02 năm.

VTC chính thức ra năm 2004 Bác ơi, đã trải qua hàng chục đầu thu của VTC rồi, riêng em đã chơi 2 đầu thu của nó, T12 và D901...:((..thất vọng, 1 cái bán cho đồng nát 50k, 1 cái đắp chiếu trên kho, thi thoảng có con nhà quê nào nó nên chơi thì cho nó ngủ vs cái Tivi CRT vs D901 quá là VIP...haha...

lại 1 lão điên tiền...khốn khổ vì thằng VTC chưa đủ lại quay sang thằng K+ tào lao

sonpham

Member

Chúc mừng bác chủ topic đã có sự lựa chọn sáng suốt

Ngay đây có bác Chabietgica cũng review K+ kìa. Thật tội nghiệp! Một bộ phận người Việt mình kể cũng lạ! Cần phải học hỏi người Mỹ, phải biết vì cộng đồng, với bọn K+ này thì phải tẩy chay ngay! Chứ kiểu cứ "Tao có tiền tao xài, mắc mớ gì tới mày" thì biết đến bao giờ xã hội mới phát triển nổi đây. Thật đáng buồn thay!>:D<

Ngay đây có bác Chabietgica cũng review K+ kìa. Thật tội nghiệp! Một bộ phận người Việt mình kể cũng lạ! Cần phải học hỏi người Mỹ, phải biết vì cộng đồng, với bọn K+ này thì phải tẩy chay ngay! Chứ kiểu cứ "Tao có tiền tao xài, mắc mớ gì tới mày" thì biết đến bao giờ xã hội mới phát triển nổi đây. Thật đáng buồn thay!>:D<

vậy anh không hiểu review là gì rồi, bên kia anh Chabietgica là chém gió chứ review gì.

một sản phẩm của nước ngoài ví dụ như HD Player cũng trên 2-3 triệu rồi (bèo nhất),hay Receiver cũng trên 10 triệu mà có ai phản đối đâu? muốn mua hàng rẻ hơn thì cũng không có.

K+ HD là nhất rùi. có ai nói nó k xịn đâu chứ. phải nói là nó xịn nhất VN, nhưng anh em ghét nó míc túi nhìu quá, chứ luc no moi ra chừng 120k/tháng. rùi 1 năm sau tăng vài %, cứ từ từ thì anh em ai dám chửi nó. ở đâu tự nhiên nhảy vào phang 250k, chắc nó nghĩ ai cũng xài ADSL dám bỏ ra 275k thì bỏ ra 250k là chuyện nhỏ, mà nó k bít ADSL là cả 1 thế giới, còn nó cùng lắm chỉ để coi TV

sonpham

Member

Mình thấy lạ một điều là đại chúng và các phương tiện truyền thông đang lên án vậy mà có một số người ca ngợi nó mới hài hước chứ! Nói thật, có rất nhiều người thừa sức mua K+ nhưng họ nghĩ tới cộng đồng nên tẩy chay nó mà không mua, mục đích là để nó biết "sống" hơn. Hãy biết chia sẻ với người nghèo. Đi ngược lại với định kiến xã hội mà còn huyênh hoang được thì đúng là ... mất dây thần kinh xấu hổ!

Mình thấy lạ một điều là đại chúng và các phương tiện truyền thông đang lên án vậy mà có một số người ca ngợi nó mới hài hước chứ! Nói thật, có rất nhiều người thừa sức mua K+ nhưng họ nghĩ tới cộng đồng nên tẩy chay nó mà không mua, mục đích là để nó biết "sống" hơn. Hãy biết chia sẻ với người nghèo. Đi ngược lại với định kiến xã hội mà còn huyênh hoang được thì đúng là ... mất dây thần kinh xấu hổ!

Ai lên án thì cứ việc lên án, chất lượng tốt thì cứ dùng chứ sao lại hài hước gì. Hôm nọ buổi tối đi thử ra quán cafe Hàng Hành ngồi xem đá bóng mà ở đó lắp K+ hết rồi để phục vụ người xem.
Bây giờ thấy người dùng dần dần sắp áp đảo người tẩy chay rồi, hoan hô

sonpham

Member

Ai lên án thì cứ việc lên án, chất lượng tốt thì cứ dùng chứ sao lại hài hước gì. Hôm nọ buổi tối đi thử ra quán cafe Hàng Hành ngồi xem đá bóng mà ở đó lắp K+ hết rồi để phục vụ người xem.
Bây giờ thấy người dùng dần dần sắp áp đảo người tẩy chay rồi, hoan hô

Bác này chắc là ... con bác Liết! =)). Các bác xem chỗ e bôi đỏ! Vậy mà bác ấy tự hào được mới hay!

Bên trên