Sạc không dây cho iPhone 4/4S

letu2112

Ðề: Sạc không dây cho iPhone 4/4S

tưởng đâu có thể cầm iphone đi vòng vòng trong nhà được thì tuyệt quá ???

Nghia_PMT

Well-Known Member

Muốn mua cái này ở đâu bác Chip ơi, giá bao nhiêu nữa ah?

ktq

Member

Hàng này của LS (Leading Solutions), 1 tập đoàn lớn của Hàn Quốc về hệ thống cáp mạng, cáp điện, cáp viễn thông.v.v.. chứ ko phải hàng LG nhé bác ^^

Hai chú này là anh em, LG đã chuyển hết việc sản xuất công đoạn sản xuất thiết bị truyền dẫn về cho anh này rồi.

princeingame

thôi thì xạc chậm thì là xạc mà sạc nhanh thì là sạc vậy;;)

theanh90

ôi không dây là thế này ấy hả :)) 1 đằng dây cắm vào lỗ sạc trên máy 1 đằng là dây cắm vào cái đế sạc rồi tiếp xúc với vỏ sạc rồi mới cắm lỗ cắm trện máy ... hiện đại kinh :x

hoasimtim

Well-Known Member

MÌnh không có Iphone nên cũng không ham đấu giá:p

symphony

Well-Known Member

MÌnh không có Iphone nên cũng không ham đấu giá:p

Cứ đấu đại đi bác ơi, biết đâu được vài bữa nữa ông Chip lại vác iPhone ra cho anh em đấu. Lúc ấy chả oánh nhau to thì gì nữa.

Rưng mà với số CR của bác hiện tại thì đủ để gửi xe và xem các tập đoàn biểu diễn. Mà bác theo nhạc hay phim vậy ;))

bac_ba_phi

ôi không dây là thế này ấy hả :)) 1 đằng dây cắm vào lỗ sạc trên máy 1 đằng là dây cắm vào cái đế sạc rồi tiếp xúc với vỏ sạc rồi mới cắm lỗ cắm trện máy ... hiện đại kinh :x

Tán thành hai tay hai chân luôn! Để bớt cái bực mình là phải cắm cái sạc vào đít máy, ta cõng thêm 1 đống link kiện lên mình e IP, haizzz
Chịu khó hay khó chịu đây!
Đây mới là đồ ăn theo thôi chưa thể gọi là Hitech đc.

izzi0279

Member

Ko dây hả, nghe hài quá, lừa mấy em nhi đồng được đấy [-X

kUtU

Member

Nhái theo kiểu touchstone charger của Palm trước đây đó mừ. Tui cũng đang xài cái touchstone này nhưng không thích lắm vì nó làm nóng cái đt trên mức bình thường.

14K9-0919

Ðề: Xạc không dây cho iPhone 4/4S

Cục sạc anh Chip ơi.
Các bác chỉ đc cái hay chém gió bạt cây bắt lỗi nhau, quan trọng là thông tin cho anh em biết địa chỉ nơi bán cái bộ sạc đó, em thấy hay quá mà không biết nơi bán. Bác nào biết chỉ cho e với nhé, e cám ơn nhiều!

Mandymua

Ài, em cũng đang muốn mua con này về nghịch. Bác nào có thông tin chỗ bán thì nói anh em biết với :(

Cái này mua về nghịc cho vui thôi.Chứ dùng cái này tù túng lắm.Muốn vừa xem phim,vừa chơi game,vừa duyệt web vừa sạc thì không thể dùng cái này được.Trừ khi tầm sạc điện của cái này được xa khoảng vài mét thì may ra.

Mandymua

Oài. Bác vừa làm đủ trò vừa sạc thế thì hại pin chết :(

hi_tech

Well-Known Member

nguyên lí hoat động of nó ra Sao?

Bên trên