Samsung công bố giá bán loạt tivi QLED Q9, giá từ 6.000 USD

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

samsam89

thật ra thì mấy con đời trước vẫn ok dùng ngon lành thôi bạn à, giá không phải là cao ngất nữa, lúc này mua mấy em từ 43" trở lên mới sướng nè, chứ hồi trước tết, đắt thấy bà cố luôn, giờ giảm nhiệt nên giá cũng nới hơn
bác biết giờ con UA78KS9800KXXV còn bao nhiêu không bác ? Hồi mới ra ràng là 220 triệu đó bác, ngang tầm với con qled được chào sắp tới là 10K usd đó nha

truc dola

thật ra thì mấy con đời trước vẫn ok dùng ngon lành thôi bạn à, giá không phải là cao ngất nữa, lúc này mua mấy em từ 43" trở lên mới sướng nè, chứ hồi trước tết, đắt thấy bà cố luôn, giờ giảm nhiệt nên giá cũng nới hơn
kiểu như giờ mà ai đi mua con UA88KS9800 thử xem, trên 300 triệu đó chứ chẳng chơi đâu nhá

tungson89

thì cũng là khắc phục lỗi cũ và cải tiến trên hệ thống cũ thôi, túm lại là bình cũ rượu mới, vậy thôi
nhưng rượu mới bao giờ cũng hấp dẫn hơn rượu cũ, cái mới không biết cải tiến ra sao, nhưng thấy quảng cáo rầm rộ lên thì sẽ đạt kết quả thôi

quoctruongsg

bác biết giờ con UA78KS9800KXXV còn bao nhiêu không bác ? Hồi mới ra ràng là 220 triệu đó bác, ngang tầm với con qled được chào sắp tới là 10K usd đó nha
mấy em này bây giờ chỉ có ai nhà thiệt rộng mua về làm rạp hát mini thì may ra mua được, chứ còn mình bình thường mua về thì chỗ đâu mà chứa dự vậy, mua cho hội trường thì mới mua kích thước cỡ này.

tranween2012

chơi công nghệ cao cũng đòi hỏi phải có số vốn tiền nhấ định và luôn có sẵn sàng để chạy đuổi theo nó ha bác ? vì công nghệ mới ra liên tục mà
có tiền mới mua được sản phẩm tốt, tiền nào của đó, chuyện đương nhiên là vậy mà bác

huynh20anh

Member
vậy túm lại là để có được màn hình cong, thì phải co được một căn phòng thật kín và thật rộng mới được.
không hẳn là phải kín đâu bác, mà bác phải xem xét vị trí nào gắn tivi không bị những phản xạ ánh sáng chiếu vào làm tivi không phát ra màu sắc thực thôi

kuncuong90

Member
nhưng rượu mới bao giờ cũng hấp dẫn hơn rượu cũ, cái mới không biết cải tiến ra sao, nhưng thấy quảng cáo rầm rộ lên thì sẽ đạt kết quả thôi
hãng nào cvu4ng vậy, trước khi ra sản phẩm mới đều có quảng cáo rầm rộ hết, có vậy thì người ta mới biết đến mình chứ, còn lặng lẽ lên sàn thì ai biết gì về nó mà review

hdcodon

Member
em nghĩ giảm thấp lắm cũng chỉ 10% giá ban đầu là cùng thôi ạ, chứ không giảm nhiều hơn nữa đâu

roduongpho

Member
hãng nào cvu4ng vậy, trước khi ra sản phẩm mới đều có quảng cáo rầm rộ hết, có vậy thì người ta mới biết đến mình chứ, còn lặng lẽ lên sàn thì ai biết gì về nó mà review
chỉ ngại là quảng cáo không đúng như thật thì vỡ mộng thôi bác

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên