Samsung Galaxy Note 3 và Galaxy Gear – Bộ đôi công nghệ chưa hết HOT

thanbua

Ðề: Samsung Galaxy Note 3 và Galaxy Gear – Bộ đôi công nghệ chưa hết HOT

Đã dùng dòng Note, thích nhất là pin thôi. Bút thì mới dùng thấy thích nhưng thật ra ko tiện và nhanh bằng bút thật và giấy trắng. Hơn nữa màn hình <7 inches cũng ko ghi chú đc gì nhiều, ko có tác dụng mấy trong công việc, lướt web xem vid tmáy còn độ trễ khá nhiều và viết cũng ko linh hoạt bằng bút thật.

Marter

Đã dùng dòng Note, thích nhất là pin thôi. Bút thì mới dùng thấy thích nhưng thật ra ko tiện và nhanh bằng bút thật và giấy trắng. Hơn nữa màn hình <7 inches cũng ko ghi chú đc gì nhiều, ko có tác dụng mấy trong công việc, lướt web xem vid thì thích hơn tí thôi, n hơn cầm tablet. Ngay cả Note 10.1 mình dùng cũng ko hiệu quảều và viết cũng ko linh hoạt bằng bút thật.

thanbua

Đã dùng dòng Note, thích nhất là pin thôi. Bút thì mới dùng thấy thích nhưng thật ra ko tiện và nhanh bằng bút thật và giấy trắng. Hơn nữa màn hình <7 inches cũng ko ghi chú đc gì nhiều, ko có tác dụng mấy trong công việc, lướt web xem vid thì thích hơn tí thôi, n hơn cầm tablet. Ngay cả Note 10.1 mình dùng cũng ko hiệu quả trong ghi chú lắm, máy còn độ trễ khá nhiều và viết cũng ko linh hoạt bằng bút thật.

Marter

Đã dùng dòng Note, thích nhất là pin thôi. Bút thì mới dùng thấy thích nhưng thật ra ko tiện và nhanh bằng bút thật và giấy trắng. Hơn nữa màn hình <7 inches cũng ko ghi chú đc gì nhiều, ko có tác dụng m

thanbua

Đã dùng dòng Note, thích nhất là pin thôi. Bút thì mới dùng thấy thích nhưng thật ra ko tiện và nhanh bằng bút thật và giấy trắng. Hơn nữa màn hình <7 inches cũng ko ghi chú đc y còn độ trễ khá nhiều và viết cũng ko linh hoạt bằng bút thật.

Marter

Đã dùng dòng Note, thích nhất là pin thôi. Bút thì mới dùng thấy thích nhưng thật ra ko tiện và nhanh bằng bút thật và giấy trắng. Hơn nữa màn hình <7 inches cũng ko ghi chú đc gì nhiều, ko có tác dụng mấy trong công việc, lướt web xem vid trong ghi chú lắm, máy còn độ trễ khá nhiều và viết cũng ko linh hoạt bằng bút thật.

thanbua

Note 3 dùng Super AMOLED, còn Z1 thì màn hình LCD, màu trung thực, không rực rỡ như dòng Galaxy của SS, bác dùng dòng Galaxy quen cầm sang mấy con của HTC hay Sony sẽ thấy không quen mắt

Marter

Note 3 dùng Super AMOLED, còn Z1 thì màn hình LCD, màu trung thực, không rực rỡ như dòng Galaxy của SS, bác dùng dòng Galaxy quen cầm sang mấy con của HTC hay Sony sẽ thấy không quen mắt

thanbua

Note 3 dùng Super AMOLED, còn Z1 thì màn hình LCD, m, không rực rỡ như dòng Galaxy của SS, bác dùng dòng Galaxy quen cầm sang mấy con của HTC hay Sony sẽ thấy không quen mắt

Marter

Note 3 dùng Super AMOLED, còn Z1 thì màn hình LCD, màu trung thực, không rực rỡ như dòng Galaxy của SS, bác dùng dòng Galaxy quen cầm sang mấy con của HTC hay Sony sẽ thấy không quen

thanbua

Note 3 dùng Super AMOLED, còn Z1 thì màn hình LCD, màu trung thực, không rực rỡ như dòng Galaxy của SS, bác dùng dòng Galaxy quen cầm sang mấy con của HTC hay Sony sẽ t

Marter

Note 3 dùng Super AMOLED, còn Z1 thì màn hình LCD, màu trung thực, không rực rỡ như dòng Galaxy của SS, bác dùng dòng Galaxy quen cầm sang mấy con của HTC hay Sony sẽ thấy k

thanbua

Note 3 dùng Super Ahấy không quen mắt

Marter

Note 3 dùngng quen mắt

thanbua

Marter

Note 3 dùng Super AMOLED, còn Z1 thì màn hình LCD, màu trung thực, không rực rỡ như dòng Galaxy của SS, bác dùng dòng Galaxy quen cầm sang mấy con của HTC hay Sony sẽ thấy không quen mắt gdfgfd

thanbua

Note 3 dùng Super AMOLED, còn Z1 thì màn hình LCD, màu trung thực, không rực rỡ như dòng Galaxy của SS, bác dùng dòng Galaxy quen cầm sang mấy con của HTC hay Sony sẽ thấy không quen mắt Note 3 dùng Super AMOLED, còn Z1 thì màn hình LCD, màu trung thực, không rực rỡ như dòng Galaxy của SS, bác dùng dòng Galaxy quen cầm sang mấy con của HTC hay Sony sẽ thấy không quen mắt

Marter

Note 3 dùng Super AMOLED, còn Z1 thì màn hình LCD, màu trung thực, không rực rỡ như dòng Galaxy của SS, bác dùng dòng Galaxy quen

thanbua

Note 3 dùng Super AMOLED, còn Z1 thì màn hình LCD,

Marter

Note 3 dùng Super AMOLED, còn Z1 thì màn hình LCD, mNote 3 dùng Super AMOLED, còn Z1 thì màn hình LCD, màu trung thực, không rực rỡ như dòng Galaxy của SS, bác dùng dòng Galaxy quen cầm sang mấy con của HTC hay Sony sẽ thấy không quen mắt

---------- Post added 30-09-2014 at 19:10 ----------

Note 3 dùng Super AMOLED, còn Z1 thì màn hình LCD, màu trung thực, không rực rỡ như dòng Galaxy của SS, bác dùng dòng Galaxy quen cầm sang mấy con của HTC hay Sony sẽ thấy không quen mắt Note 3 dùng Super AMOLED, còn Z1 thì màn hình LCD, màu trung thực, không rực rỡ như dòng Galaxy của SS, bác dùng dòng Galaxy quen cầm sang mấy con của HTC hay Sony sẽ thấy không quen mắt

Bên trên