Samsung Galaxy Note 4: Có thật sự đáng mong đợi?

Cocorazi

Member
Ðề: Samsung Galaxy Note 4: Có thật sự đáng mong đợi?

Nghe nói camera của Note 4 sẽ được trang bị công nghệ chống rung quang học của Sony luôn thì phải, thế này thì khả năng phó nháy của mình sẽ lên level rồi :))

Bunny Love

Member

SamSung mà trang bị viền kim loại cho Note 4 thì nhìn em nó đúng là chất lắm luôn, chuẩn men :D

Pii Sociu

Member

Thích nhất là SS đã hứa sẽ trang bị khả năng chống nước cho Galaxy Note 4 luôn, hấp dẫn quá còn gì.

Nếu Galaxy Note 4 là át chủ bài của SamSung thì chắc khả năng chống nước, màn hình super amoled 2k cũng sẽ được trang bị cho em nó thôi.

Chiip

Active Member

SamSung đã trang bị cấu hình khủng như này cho Note 4 thì mình dự cục pin theo máy phải tầm 3500mAh trở lên mới ngon :3

Cấu hình càng cao thì khả năng chạy đa nhiệm cũng như các ứng dụng hay game nặng đều được Galaxy Note 4 giải quyết 1 cách mượt mà, nhanh lẹ cho xem.

Chu Chu

Active Member

Bên web kenh14 có bài nói về khả năng Galaxy Note 4 có thêm cảm biến tia cực tím nữa đó, bảo vệ sức khỏe người dùng khi đi ngoài trời nắng :), không biết sao đay :(

Như clip quảng cáo Note 4 mình xem thì khả năng cải tiến bút S-Pen trên Note 4 sẽ mang lại trải nghiệm mới mẻ cho người dùng đây.

Chiip

Active Member

Viền kim loại trên Alpha là mình rất thích luôn, SS mà trang bị viền kim loại cho Galaxy Note 4 sẽ cho cái nhìn khác biệt lắm đây.

Nếu nhữn thông rò rỉ gần đây là chính xác thì Galaxy Note 4 sẽ được cải tiến mọi thứ từ tốt cho tới tốt nhất luôn cho xem.

Viền kim loại rồi thêm cái màn hình super amoled độ phân giải 2K vô Galaxy Note 4 thì đúng là đẳng cấp luôn.

Chu Chu

Active Member

Trang bị màn hình công nghê super amoled cho Galaxy Note 4 nữa thì khả năng hiển thị của dòng Note sẽ được nâng lên 1 bậc rồi.

Bên trên