Đánh giá Samsung Galaxy Trend Lite – Vừa túi tiền và đủ để sử dụng

mashimaruu

Ðề: Samsung Galaxy Trend Lite – Vừa túi tiền và đủ để sử dụng

ngân sách của ss to ứ ừ sợ nỗi gì

minhhy88

Vừa mới chia tay HD2 và tậu em samsung này, có bác nào biết hack root em nó thì post lên cho anh em nhờ với. Xin cảm ơn các bác nhiều.

vitinloiai

Em mới đặt 1 con ở hnammobile, hàng chưa về đến nhà. Nhưng tìm mãi ko thấy chỗ nào bán bao da cho Galaxy các bác ạ :(
Em thấy con S8500 wave nó có bao kèm máy mà sao con này không có nhỉ?
Các bác biết chỗ nào bán bao da cho em nó đẹp đẹp như Viva chẳng hạn thì bảo em với.

Em mới đặt 1 con ở hnammobile, hàng chưa về đến nhà. Nhưng tìm mãi ko thấy chỗ nào bán bao da cho Galaxy các bác ạ :(
Em thấy con S8500 wave nó có bao kèm máy mà sao con này không có nhỉ?
Các bác biết chỗ nào bán bao da cho em nó đẹp đẹp như Viva chẳng hạn thì bảo em với.

Chơi bao da làm gì bác.Sợ xước thì giải pháp là dán nilon mặt sau và miếng dán từ tính mặt trước.Vẫn giữ được vẻ đẹp mà lại quăng quật được.Cứ nhét vào bao da thì samsung mất công thiết kế thật mỏng làm quái gì.

gabbriella

Có bác nào up room và root bản 2.2 chưa ? Tình hình em nó có bị khóa sim và khóa mạng gì ko ?

tungthuctai

nghe nói các máy ss nếu ko phải bản quốc tế (bản unlock bằng code) thì khi hack root xong máy sẽ hỏi code unlock khi đó nếu có code thì ko sao ko có code thi hơi mệt đó

Dyamic

tính mua 1 con Trend Lite ,làm sao để bít dc nó là bản quốc tê hay không các bác.Thân

Zon Zon

tính mua 1 con Trend Lite ,làm sao để bít dc nó là bản quốc tê hay không các bác.Thân

điểm dễ nhận dạng nhất là trên thân máy k in tên nhà mạng.và bản quốc tế hiện h thì chỉ có gala S, captivate và vibrant chỉ dc phân phối từ nhà mạng, còn M110S dành riêng cho Hàn nên toàn tiếng Hàn, dù k khoá nhưng mở ra là hiểu ngay k thể xài :) nhưng gala S mới ra, chưa đủ thời gian người mua vọc chán để bạn có 2hand dùng đâu. đã thích thì mua mới, cảm giác nó hoàn toàn thuộc về mình vẫn hay hơn,nhỉ?!

Shane Ward

mua mới con khó hỏi mấy cưa hàng đều ....hết , bao giờ mới hêt cái thời có tiền nhưng ko có hàng mà mua nhỉ

Pii

Trước mình cũng phân vân con này với con HTC desire. Nhưng cuối cùng chọn Trend Lite vì nó hok có độ trễ. Dùng mà ì ạch chán lắm. Máy lại to, mỏng mà nhẹ cầm chẳng chắc tay tý nào cả...
Các bác dùng chém e nhé. ý kiến riêng thui. Mỗi người 1 sở thích

shinrei

Mình mới lấy 1 con galaxy hôm qua, xài ngon, đã up len 2.2, xem flash vô tư, 3g chạy phà phà. Nói chung là vừa ý

mashimaruu

tớ cũng mới mua 1 con galaxy s, tớ đã cài phần mềm mềm samsung pc sync nhưng hiện không conect được (điện thoại báo là hiện đang ở chế độ MTP Application ) nhưng máy tính (phần mềm Samsung pc sync) báo not connect là như thế nào....? Nhờ các bạn có kinh nghiệm giải hộ mình mới. Cám ơn nhiều....!

minhhy88

Con Trend Lite có xem được các trang web có flash ví dụ như trang vtc.com.vn không bạn, mình đang dự định mua galaxy nhưng chưa dùng android bao giờ. Bạn có xem được mobitv trên 3g không ? Cảm ơn bạn

hoangyen_bcc

chắc ra để đón đầu nokia X .cấu hình Trend Lite đủ dùng nhu cầu bình thường rồi

hoangtuech87

Sẵn đây mọi người cho mình hỏi 1 vấn đề ngoài lề tí. Cái Galaxxy Y của mình không cài được game Candy Crush Saga của FB. Nó thông báo là "Thiết bị của bạn không tương thích với phiên bản này"

gabbriella

Trước đây các sản phẩm của SS nổi bật là màn hình đẹp và cũng là đặc điểm khiến nhiều người rất thích.

tungthuctai

Để đánh giá màn hình đẹp hay xấu không phải chỉ dựa vào các thông số mà phải có đánh giá thực tế, sản phẩm chưa ra mắt thì không thể biết được rằng ntn

hdnewuser

Member

Đã Lite rồi mà giá vẫn còn cao quá các bác ơi! sao mà mua nổi đây.

bomtum33

Active Member

Với giá 2tr6 khó mà so với Asus ZenPhone 4 cấu hình ngon hơn, giá 2-2tr1 mà có 3G + camera phụ :D
chưa thấy chỗ nào ở hà nội bán máy này cả tất cả chỉ là hóng hớt thôi

lesitien65

Nếu đưa ra lựa chọn mình vẫn thích dùng android hơn, Nokia x vơi hệ điều hành ấy rất mệt, và ko có ứng dụng

Bên trên