Đánh giá Samsung Galaxy Trend Lite – Vừa túi tiền và đủ để sử dụng

Dyamic

Ðề: Samsung Galaxy Trend Lite – Vừa túi tiền và đủ để sử dụng

thanks chủ bài nhiều, quyết định dzớt e này tại h giá còn có 6m5, ngoại hình + nội thất + giá = hợp lý, hehe

lesitien65

pin của galaxy Trend Lite sử dụng được khoảng bao lâu vậy bạn? test xong thì cho mình biết với nha.

dinhthanhphu

pin của galaxy Trend Lite sử dụng được khoảng bao lâu vậy bạn? test xong thì cho mình biết với nha.

Nghịch nhiều quá thì chỉ nội trong 1 ngày thôi, còn dùng tiết kiệm cũng được 2-2.5 ngày.

vanhienthien

Nghịch nhiều quá thì chỉ nội trong 1 ngày thôi, còn dùng tiết kiệm cũng được 2-2.5 ngày.

pin Samsung Galaxy Trend Lite theo các bác dùng được bao lâu? mình băn khoăn mỗi điều đó vào mạng nhiều khoảng 2ngayf là ok ngay. nhưng mình không dám nghĩ được nhiều như thế

kimhaduong

Pin Trend Lite ko đến 2 ngày đâu các bác

voquynhphe

Bạn chỉ dùm cách cài flash cho ss với

kimdangcuong

thích mỗi cái Hơn 700,000 ứng dụng miễn phí

lengocnhut

Cũng mê em Galaxy lắm nhưng mà chưa đủ tiền "cưới" (vì đang học lớp 9 ba mẹ hok cho tiền mua)!

luutanhuynh

con em chạy stock 2.3.6 mà chán quá.Có mấy game hay mà không chơi đc.Đang định lùi lại rom 2.3.3 xem có khá khẩm hơn k.

beatsvietnam

máy nhỏ quá, nhưng xài cũng được

bù lại mặt sau nó bóng loáng, coi như 1 chiếc gương soi khi chụp tu suóng rồi còn gì hehe

Chiip

Active Member

không camera trước cũng không có sao đâu. SS Trend Lite không quan trọng vấn đề đó, chủ yếu là camera sau 5.0MP là dc rồi

Kết SS từ hồi Galaxy Y, giao diện dễ nhìn hơn No X nhiều.

Chiip

Active Member

Đối với người bình dân, hoặc người lớn tuổi thì con Trend Lite này là quá đủ rồi. Với mức giá hấp dẫn như vậy thì chắc chắn con Trend Lite này sẽ được đón nhận rất nhiều. Đặc biệt là phân khúc ở các tỉnh.

Cocorazi

Member

đang có ý định mua đt cho con em học cấp 3, giữa rừng đt, không biết chọn cái nào....
Mua 1 cái để tiện liên lạc này kia chứ không đi là mút chỉ đường tà.

mấy bác xài hàng cao cấp quen rồi, sang hàng cấp thấp chê, có 2tr5 thì làm sao mà ok như cao cấp dc, người mơí xài , nghèo thì dùng vậy rồi, sau này xài đồ cao cấp mới thấy khác biệt, nokia x nhiều nguời háo hức mua, chứ tui thì biết chắc k thể nào ngon dc, con 520, 525 khen cho cố xài thử phát chán. SamSung xài cho sành điệu.

Chiip

Active Member

Chuẩn, mình nghĩ tầm giá đấy muốn dùng ổn định mà bền, k vọc j mấy + nhu cầu nghe gọi mail web ít game là quá ổn.

Cocorazi

Member

Tuy là điện thaoij tầm giá phổ thông nhưng cấu hình cũng không tệ, màn hình đảm bảo được độ mịn màng và việc hiển thị thông tin vẫn rõ ràng chi tiết. Bộ điều hành lại được trang bị phiên bản mới nhất nữa. Mục tiêu hướng đến của máy là tầm phổ thông các bạn học sinh sinh viên mà ứng dụng cho học hành thì chỉ cần cấu hình vừa đủ nhưng đòi hỏi phải ổn định cao, thêm vào đó tính năng 2 SIM để phục vụ cho việc tiết kiệm nhất.

Bên trên