Samsung Galaxy V – Smartphone phổ thông dành cho giới trẻ

teocon

Ðề: Samsung Galaxy V – Smartphone phổ thông dành cho giới trẻ

COn này sao có cửa so với zen 4 luôn về cấu hình và giá thành ? vậy cũng quãng cáo rầm rộ. Có ma mới mua

ý của bác bảo tui là ma đó hả ? trong khi con zen4 của bác hỏng có camera trước nhé. Máy của tui có camera trước nên bác gato chứ gì

haquangtkqn

Mua con này cho mẹ ở nhà đọc báo hoặc xem phim cũng ngon quá chứ. Dòng giá rẻ thì chọn Samsung cũng khá yên tâm rồi :D

shinam

Member

Thích nhất là tính năng chia sẻ hình ảnh tức thì đi kèm với nó là 1 camera có đèn flash rất phù hợp để chia sẻ những hình ảnh đáng yêu của mình tới mọi người :v

huhonchua

cấu hình như này không phải là mạnh nhưng bù lại có cái màn hình to to cũng được rồi

utnhot

bù qua xớt lại thì con này vẫn còn dùng được chứ không đến nổi nào, mấy cái giảm giá trong quà tặng galaxy cũng gỡ gạc được tí vốn

aclong

bù qua xớt lại thì con này vẫn còn dùng được chứ không đến nổi nào, mấy cái giảm giá trong quà tặng galaxy cũng gỡ gạc được tí vốn

lại là bài toán kinh tế nữa cơ à? nhưng tính theo bạn như vậy cũng được. Giảm giá cái chút chút vậy chứ dồn lại cũng nhiều lắm à. Mà màn hình con này cũng được, được hơn những con tầm giá 2 triệu

dungde

Banned

dt này vừa túi tiền mình vì mình SV mà!

kakanova2004

Em này chắc sản xuất tại khu Công nghiệp Yên Phong Bắc Ninh đây

xichdu

vãi bọn seeder ngày lập 20-6-2014 nick có vài bài

Mình thấy bạn mới là seeder đi gato người khác đấy, nick lập 27/8/2014 chỉ có 4 bài thì đừng có mà to mồm. Bạn không dùng không biết thì ngồi đó nghe người khác nói nha bạn gì đó ơi

quido

Mình thấy bạn mới là seeder đi gato người khác đấy, nick lập 27/8/2014 chỉ có 4 bài thì đừng có mà to mồm. Bạn không dùng không biết thì ngồi đó nghe người khác nói nha bạn gì đó ơi

hok nên chê trách mấy cu cậu này làm gì cho mất công, toàn trẻ trâu thích vô phá đám trong khi chưa cầm được con máy đó mà. Kiểu này giờ người ta gọi là gato đó

votantruong

Hôm qua mua thử 1 con về cho em gái học cấp 3,màn hình ko đến nỗi phải chê .máy chơi được cả game clash of plant mượt mà vô ra ứng dụng cũng khá tốt ko có độ trể,ấn tượng với con V này khi mà cấu hình ko cao nhưng vẫn mượt má tất cả ứng dụng,

Ashefire

Android 4.x mà chơi lõi đơn thì đảm cmn bảo nghe gọi, nhắn tin lag tung chảo. Ngày xưa chơi HD2 lên 4.x bấm bàn phím QWERTY cứ như cực hình. Con em dùng S2 T989 lõi kép 1GB RAM lên 4.0 của SS được 1 tuần quay về 2.3 vì lag vãi cả linh hồn. Không hiểu SS nghĩ gì khi ra con điện thoại này nữa? Cứ tưởng sau con Trend Lite thì SS phải biết rút kinh nghiệm chứ nhỉ?
hi , vậy là bạn nhầm rồi đấy , thật sự lúc đầu mình cũng có suy nghĩ như bạn , điện thoại này chip lõi đơn thì làm sao chạy nổi , nhưng thật sự là đảm bảo chip lõi đơn 512mb hàng của samsung hơn hẳn cả lõi kép 1gb của mấy hãng khác. cái này là sự thật 100% vì mình đang dùng nó nè bạn. xem cả fim HD bình thường luôn...

Green_garden

Thực ra cái cấu hình nó ko nói lên đc cái j hết nha mọi người , đừng vội nhìn vô cấu hình mà phán em nó dỏm ko chạy nổi kitkat,con zen4 lõi kép cũng khá mạnh nhưng chạy như shit.Ai đã dùng thử con V này thì biết , ko hề có độ chậm trể,ứng dụng mở tắt khá nhanh ko hề chậm khi ra thao tác,ko biết samsung làm thế nào mà cái cấu hình nó tương thích với android mới nhất khá mượt mà.

banhbutot

Android 4.x mà chơi lõi đơn thì đảm cmn bảo nghe gọi, nhắn tin lag tung chảo. Ngày xưa chơi HD2 lên 4.x bấm bàn phím QWERTY cứ như cực hình. Con em dùng S2 T989 lõi kép 1GB RAM lên 4.0 của SS được 1 tuần quay về 2.3 vì lag vãi cả linh hồn. Không hiểu SS nghĩ gì khi ra con điện thoại này nữa? Cứ tưởng sau con Trend Lite thì SS phải biết rút kinh nghiệm chứ nhỉ?
Thấy vậy thôi chứ máy khá tương thích kitkat chạy mượt mà các ứng dụng, ko hề giật lắc như mình đã nghĩ trước đây, với giá tiền này thì con này khá ngon cho tầng lớp học sinh công nhân.

ithutech1990

mình làm trong nhà máy khá ồn ào , cái 1280 cũ thì hư rồi định kiếm con nào thay thế để nghe gọi , thấy con này khá hay khi có thể nghe gọi tốt trong đk ồn ào, mà thấy mọi người ném đá quá.Ai dùng rồi cho mình xin ý kiến em nó chạy có mượt mà ko vậy

dolby9x

thấy con này cũng tốt ghê , nhỏ bạn mua cái này tuần trước, camera 3 chấm có flash chụp hình cũng ổn, có đều cũng tiếc cái ram 512, nhìn qua tưởng nó chạy yếu mà vẫn xem fim HD , chơi game bình thường, giá mà ram nó 1gb , 3 triệu tui cũng đồng ý mua.

dau_ct_bd

trời, con V này mới nhỉ, mới tưởng là tin đồn ak, ai gì nó có thật, nhìn đã ghê.

dau_ct_bd

có cái này rồi thì người VN mình tha hồ dùng Smatphone nhé, giá rẻ bất ngờ.

samacden

tui thì tui không xài con này được rồi, màn hình 4" có to thiệt nhưng tui đang xài con máy tới hơn 5" lận :D, kiểu này nhỏ e mình mê chết luôn

Bên trên