Samsung giới thiệu tivi dạng khung tranh The Frame cùng giá bán loạt tivi màn QLED khác

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

chaubacho11

Nhìn giống tranh thật nhưng chất lượng không biết nào các bác nhỉ , thấy Sung Sam trước khi ra mắt thì quảng cáo quá chừng

toilanguoivn22

"Samsung sẽ chính thức giới thiệu dòng QLED TV mới vào giữa tháng 3 trong sự kiện toàn cầu tại Pháp. Những model này cũng sẽ sớm về Việt Nam trong tháng 4."
Hóng mà chắc giá nó cũng cao lắm nhỉ

tranween2012

cứ bài nào quảng cáo samsung là mấy 'New Member' của sam vào nâng bi thấy gớm... chả có chút thiện cảm nào !
sao lại nói thế bạn ? cũng là một hình thức quảng cáo của họ thôi, nhưng nếu là đúng seeder thì cũng nhờ vậy mà mình có cơ hội chém gió thôi mà :D.
SS thì mình phải công nhận là có nhiều sản phẩm và rất phù hợp với người sử dụng hiện nay. Nhà bạn mình toàn dùng điện thoại SS.

thuykieu@

Nhìn giống tranh thật nhưng chất lượng không biết nào các bác nhỉ , thấy Sung Sam trước khi ra mắt thì quảng cáo quá chừng
Nói thiệt, mình cũng làm việc trong công ty sản xuất, trước khi ra một sản phẩm mới thì cần có thông tin cho khách hàng biết, chi phí kinh khủng lắm, SS làm vậy cũng tốn rất nhiều, và chắc họ đã nắm chắc sẽ thắng thị trường nên mới chi mạnh vào phí quảng cáo á chứ. Nhưng tụ chung một điều, sản phẩm ss bắt mắt và rất bình dân với người dùng :D

huynh20anh

Member
ngoài tivi, SS kỳ này còn có thêm đầu chơi đĩa Blu-ray UBD-M9500. Đây là thiết bị kế thừa của đầu UBD-K8500, có hỗ trợ UHD và HDR, được tích hợp nền tảng Smart TV và hỗ trợ tính năng Blu-ray to Mobile. Với tính năng Blu-ray to Mobile sẽ cho phép người sử dụng chơi hai nguồn nội dung cùng một lúc: lấy ví dụ như lấy nội dung từ nguồn internet truyền đến một tivi đang kết nối, trong khi vẫn đồng thời chơi một nội dung Blu-ray được stream không dây từ một chiếc điện thoại thông minh hoặc máy tính bảng. Đầu Blu-ray này sẽ chính thức bán ra từ tháng 4, với giá bán là 399 USD.
Không biết cái này có giống cái đầu đĩa không nhỉ ?

tiendung dola

Mình thì lúc nào cũng xài em Sam Sung nên mỗi khi có sản phẩm mới lại háo hức
không biết dòng qled mới này có giống như trông đợi không mà thấy rộn ràng hẳn. Mình thấy mấy dòng smart tivi cái nào cũng như nhau, chỉ khác mỗi cái nâng cấp lên chút thì ra cái dòng mới rồi.

hiep79coi

Member
Nói thiệt, mình cũng làm việc trong công ty sản xuất, trước khi ra một sản phẩm mới thì cần có thông tin cho khách hàng biết, chi phí kinh khủng lắm, SS làm vậy cũng tốn rất nhiều, và chắc họ đã nắm chắc sẽ thắng thị trường nên mới chi mạnh vào phí quảng cáo á chứ. Nhưng tụ chung một điều, sản phẩm ss bắt mắt và rất bình dân với người dùng :D
haiz... em thấy mấy đứa ở cơ quan em nó chạy đua theo thời trang điện thoại của SS mà chóng cả mặt. Nhiều khi thấy dân công nghệ ham hố vậy thôi chứ mấy ai dùng hết các tính năng của nó chứ ha ?
Giờ tivi còn ra thêm nhiều nữa thì nhu cầu con người ngày càng nâng cao lên hơn

kuncuong90

Member
không biết dòng qled mới này có giống như trông đợi không mà thấy rộn ràng hẳn. Mình thấy mấy dòng smart tivi cái nào cũng như nhau, chỉ khác mỗi cái nâng cấp lên chút thì ra cái dòng mới rồi.
qled nghe nói giá lên sản gần 6000 usd chứ không rẻ đâu mấy bác ơi, giá này không biết ai đủ khả năng mang về nhà ?

vukun79

Member
haiz... em thấy mấy đứa ở cơ quan em nó chạy đua theo thời trang điện thoại của SS mà chóng cả mặt. Nhiều khi thấy dân công nghệ ham hố vậy thôi chứ mấy ai dùng hết các tính năng của nó chứ ha ?
con tivi qled dòng mới này cũng theo công nghệ mới là chấm lượng tử quantum dot, máu sắc sẽ sắc nét và sẽ có nhiều tính năng mới được tích hợp, mấy tháng mê games chắc cày dữ lắm đây :rolleyes:

hdcodon

Member
thì công nghệ là gì ? cũng là nâng lên một cấp cho những cái mới ra trước đó thôi, nói gì thì nói, không gì là hoàn hảo trăm phần trăm, cũng sẽ có nhiều người biết và phát hiện ra sau thời gian sử dụng, nhà sx theo đó update cái mới thay thế cho cái cũ thôi

tientien89

chạy theo công nghệ thì có mà chạy cả đời cũng không chạy theo nổi. Em thấy có mỗi cái điện thoại mà cũng muốn chết ngáp rồi :))

khoidang

Member
Trong số này có sound bar MS750 Sound+ hứa hẹn mang đến chất lượng âm thanh sống động với loa siêu trầm tích hợp và âm thanh 5 kênh. Mẫu sound bar này có thể hoạt động độc lập hoặc gắn vào đế của mẫu tivi tương thích để có thể dùng ké điện mà không cần phải vướng bận đi dây lằng nhằng. Sound bar này sẽ bán ra trong mùa hè, song chưa có giá bán cụ thể từ phía công ty Samsung.
Mong đợt em này xuất hiện

nhutthanh

Sản phẩm mới có Công nghệ chấm lượng tử Quantum Dot có sự cải tiến , chắc giá cao lắm các bác nhỉ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên