Samsung Home Theatre HT-D453K

herovuong2

Ðề: Samsung Home Theatre HT-D453K

hihi moi rinh về dàn jvc nè nó báo còn 5t725 thui ,đang trong giai đoạn nghe thử mày mò ,thank các you đã tư vấn

herovuong2

Ðề: Re: Ðề: Samsung Home Theatre HT-D453K

Bác mua chỗ nào có giá đó? Chỉ cho em với.
Thanks.

bên Thiên Hòa đó nhưng mà mua hàng online chứ TH đường cmt8 hết mẫu đó rồi ,bạn thử gọi hotline bên TH để hỏi xem các chi nhánh khác còn hàng ko ......chúc bạn sớm có ......

tuyen_kientruc2010

Well-Known Member

Hãng samsung nó có chuyên về đồ audio đâu, cho lên âm thanh nghe dở và nhất là dàn bị hỏng chíp hay IC không có đồ mà thay thế, cái bộ Samsung D555K đấy 8.590k thì bác thêm 400k nữa mua bộ SONY BDV-E490//M SP1 trông cũng đẹp gọn nhẹ không đồ sộ như bộ AIO HT 3500.

Bộ Onkyo 5405 ấy tận 15 tr không có loa cây có 5 cái loa bé, chất lượng âm thì hơn rồi vì có Amply rời. Nếu nhưu cầu của bác giá cả phải chăng thì mua bộ E490 trên.

bangnv81

em mới rước em này về, nhưng đang phân vân không biết cách cắm cổng optical từ tivi (smart samsung) xuống receiver kiểu gì? Em đã kết nối đầy đủ chuyển chế độ ở receiver sang D in rồi mà không thấy âm thanh phát ra loa. Pro nào biết xin chỉ giáo với?

smallgent

Well-Known Member
em mới rước em này về, nhưng đang phân vân không biết cách cắm cổng optical từ tivi (smart samsung) xuống receiver kiểu gì? Em đã kết nối đầy đủ chuyển chế độ ở receiver sang D in rồi mà không thấy âm thanh phát ra loa. Pro nào biết xin chỉ giáo với?

Trên smart TV SS vào phần cấu hình chọn âm thanh chỉnh 1 chút nó sẽ out ra thoai :D

smallgent

Well-Known Member
Re: Ðề: Samsung Home Theatre HT-D453K

Hàng sony thì có vẻ là ngon hơn sam sung chứ nhỉ?

mấy cái dàn Takesi gì của Sonny...nghe long cả óc đấy...mới nhìn thấy đã khủng roài...không biết có hay không nhưng ầm ầm là cái chắc...vì to tiền và to hàng mà + choán chỗ lúm :D ...nó mới ra thêm mấy model nữa...nhìn phát ớn vì TO...nhưng thiết kế đẹp đóa ;)

Ðề: Re: Ðề: Samsung Home Theatre HT-D453K

mấy cái dàn Takesi gì của Sonny...nghe long cả óc đấy...mới nhìn thấy đã khủng roài...không biết có hay không nhưng ầm ầm là cái chắc...vì to tiền và to hàng mà + choán chỗ lúm :D ...nó mới ra thêm mấy model nữa...nhìn phát ớn vì TO...nhưng thiết kế đẹp đóa ;)

Tiền nào của nấy mà bác :">

taxtuan

Member

Con HT-D453K vs HT-E453HK khác nhau chổ nào vậy bác???

smallgent

Well-Known Member

Con HT-D453K vs HT-E453HK khác nhau chổ nào vậy bác???

cấu hình i chang 100% chỉ là nhìn bên ngoài thì D453K 2 cái loa front có chân đứng cao còn D453HK thì cao chỉ bằng 1 nửa nên để trên kệ (cùng độ cao với TV)

Transit266

Active Member

Con này khi chơi trực tiếp trên USB thì không chạy được định dạng Full HD và DTS bác nhỉ

Bên trên