Samsung HW-K950 – Kẻ mở đầu xu hướng Dolby Atmos trên Soundbar

hailua001

Trước giờ toàn dùng loa của Sony thôi, loa samsung ko ổn mấy, nhưng thấy samsung ra được sp này lại có suy nghĩ khác , em này phải gọi là quá ổn, nhìn rất đơn giản mà trang nhã phết , kết nối với em smart TV của mình thì khỏi chê :p , mong đợi công nghệ dolby atmos (y)

intreso

Wow, mãi mới tìm được em soundbar ưng ý, tìm mãi mới thấy sp điều khiển được bằng bluetooth, điều mình thích nhất là về phần hình dáng của loa : nhìn khá bắt mắt , thích hợp với nhiều không gian phòng

keobonggonz

Dolby atmos 5.1??? Chất thế sao? Samsung cũng làm ra được 1 siêu phẩm như thế hả? Nhìn hơi đơn giản , ko biết điều khiển bluetooth có xa ko nhỉ ? Thích hiệu ứng âm thanh rội từ trần nhà xuống, nghe EDM phê nhỉ

uzizzz

Thằng bạn đang nhờ tư vấn xem giữa em này với 1 em của Bose nên mua em nào, mình thấy em này ăn đứt loa bên Bose, dễ setup với kết nối được với nhiều thiết bị, khá tiện

pekeomut

WTF??? Đây là loa do samsung làm ra sao? Đùa chứ, chất hơn bên Sony rồi , lần đầu được thấy công nghệ dolby atmos , mà sao ko đầu tư về phần thiết kế tí nhỉ , nhìn hơi đơn giản , nhưng mà cũng dễ lắp đặt , em này mà mở max volum thì phê tít :D

pe_ling

Định mua 1 em của BMB nhưng ko ưng lắm , em này nhìn đơn giản mà cũng công nghệ dolby cơ đấy , ko biết giá có khoai ko nhỉ ? :(

speaknow

hôm 17 không đi được :( hôm nay nhất định sẽ ra số 1 Đồng Khởi xem thế nào :3

selenal

Hôm nay đi xem thấy nhiều soundbar ghê <3 samsung được hẳn phòng riêng dành cho em K950

kongacon

Hôm nay ai đi sự kiện Av show không? nhìn em K950 hoành tráng quá, còn được set up phòng xem phim 4K riêng cơ :O

tieuphongfv

hôm nay có ai ra av show không? hôm nay ra nghe K950 mới được, đc review nghe hay quá <3

rayqaza

Lan đầu tiên nghe K950 ngoài thực, được set up quá chuẩn luôn, vào phòng riêng luôn, xem 4K hay quá trời hay

masimaru

Mua em K950 trong tháng 9 này được khuyến mãi hẳn R6, mua 1 mà được cả 2

maithanhtaiz

Chẹp, hôm qua được tận mắt thấy em K950 được samsung set up quá hợp lý, công nghệ dolby atmos đúng là không bị tạp âm, và âm thanh 3D luôn

hai6133

Bác nào muốn cảm nhận thực tế thì ra showroom ở Nguyễn Kim họ mở cho nghe nhé, thiết kế tuyệt đep, sang trọng nữa

Hai1649

Loa samsung Soundbar HW-K950 đúng chất, thiết kế đơn giản, trang nhã, sang trọng, còn dễ setup nữa.

thanhyk

Well-Known Member
bác nào đi thực tế cảm nhận chứ toàn con hát mẹ khen hay thế này :rolleyes:
Nghe ở triễn lãm rồi. Công nhận soundbar đẹp, âm thanh tốt nhất trong các soundbar từng nghe (cách đây 3 năm có nghe 1 soundbar hãng nào đó, giờ lần 2). Sub khá kém, cho âm ù, còn lại ok.
Theo nhận xét, chỉ còn vấn đề giá cao, thông thường qua model khác thì rớt giá, chắc 2 năm sau nó xuống 14 triệu bằng cái tivi là ổn.

Son0192

dùng soundbar 5 loa tích hợp luôn, tạo thành hệ thống Dolby Atmos nghe cứ như âm thanh trong rạp phim ấy, lại còn dễ dàng setup, kết nối với các thiết bị khác nữa, Samsung ngày càng chiếm được lòng tin của người tiêu dùng rồi

Bên trên