sản phẩm 42LS4600 của LG quá tệ ..............

Ðề: sản phẩm 42LS4600 của LG quá tệ ..............

con này lỗi năng rồi!đổi mau còn kịp bác ah!

twins_tn

Member

xong là sao, ném bom hả bác?giải quyết ntn thì up lên để ae có kinh nghiệm. bác lập thread kêu gọi sự tư vấn và ủng hộ xong đc việc là out luôn thế hả

đâu có, em cũng chả biết diễn tả thế nào mỗi việc gọi điện liên tục,+ so sánh với sản phẩm cùng loại kéo dài tư 7/1 đến bây giờ , nếu không thì LG lần đầu cũng chỉ kết luận tính năng thôi

phucluong

Active Member
Lỗi này là do LG , nhưng thách nó ở nước ngoài mà dám như thế đấy , dân nó kiện cho mà sạt nghiệp, mất uy tín , chỉ ở VN thì mới bố láo như vậy đc thôi

Thế tình hình ra sao bác chủ nói rõ cho anh em biết LG đã giải quyết chưa ? Nếu rồi thì cách giải quyết của họ như thế nào ?Có đổi máy mới cho bác không ?Sao cách trả lời của bác ấm ớ như ngậm hột thị thế?

blewcandy

Cái vấn đề ở đây là phụ thuộc nhiều vào máy ảnh của bạn nữa. Thời gian chụp phơi sáng quá lâu ảnh cũng sẽ bị sáng hơn khi nhìn bằng mắt thường

ducduong2790

tivi nhìn nó vặn ốc như kiểu mấy đồ chơi china, mà tivi của bác nó hở sáng nhiều thế, chụp đêm mà nhìn cứ tưởng chụp ban ngày. Chia buồn với anh. gọi tụi bảo hành thui anh

haipvg

Well-Known Member

LG thì hở sáng cái nào chả thế, đổi cũng chẳng hơn gì đâu. Mình ít tiền nên mới phải dùng LG thôi. Dư dả thì đã mua Pana rồi.

twins_tn

Member

LG thì hở sáng cái nào chả thế, đổi cũng chẳng hơn gì đâu. Mình ít tiền nên mới phải dùng LG thôi. Dư dả thì đã mua Pana rồi.

mình cũng mua SONY40HX855 rồi pana LED màu chán lắm, nhưng được con LG mới đen như HX855 luôn cũng thích,con tầm giá rẻ thì con nào cũng hở sáng mà hở quá thì đổi

Bên trên