SAO KHÔNG BÁN LINH KIỆN HTPC TRONG TRUNG TÂM MUA BÁN

tile

Member
Mình định làm con HTPC xem phim, làm việc nhưng trong Trung tâm mua bán không bán các linh kiện để anh em mua. Mong các bác show hàng để anh em có thể lựa chọn

buihung

Administrator
Ðề: SAO KHÔNG BÁN LINH KIỆN HTPC TRONG TRUNG TÂM MUA BÁN

Những linh kiện này thì các cửa hàng vi tính bán rất nhiều, ở trên đây anh em chủ yếu bán thiết bị lưu trữ và trình chiếu phim HD thôi.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

bạn lên đây xin cái cấu hình, xong rồi vác ra shop linh kiện mà ráp, thế là xong.

tieuthieugia

Well-Known Member

Mình định làm con HTPC xem phim, làm việc nhưng trong Trung tâm mua bán không bán các linh kiện để anh em mua. Mong các bác show hàng để anh em có thể lựa chọn

diễn đàn HD nên...................tư vấn/chia sẽ, hỗ trợ... là chủ yếu
qua 5giay hay voz....đi bác...

nokia6681

Member

Mình thấy ý kiến chủ topic cũng hay.Các bạn trong box mua bán có thể lên 1 vài cấu hình chuẩn từ giá min đến giá max để có thể chơi được HD, cho cái giá tương đối của mỗi cấu hình rồi ai muốn mua chỉ việc ra bưng về vì các cấu hình này đã được căn chỉnh, tốt trong tầm giá rồi,khỏi sợ là coi có bị giật hay ko...

Thế Anh

Thế thì nên để trong BOX tư vấn, ko nên để trong BOX mua bán

phongvdq

Member

Mình cũng ủng hộ với ý kiến của chủ topic, nhưng post ở box tư vấn thì đúng hơn.

HTung

Member

Mình thấy ý kiến chủ topic cũng hay.Các bạn trong box mua bán có thể lên 1 vài cấu hình chuẩn từ giá min đến giá max để có thể chơi được HD, cho cái giá tương đối của mỗi cấu hình rồi ai muốn mua chỉ việc ra bưng về vì các cấu hình này đã được căn chỉnh, tốt trong tầm giá rồi,khỏi sợ là coi có bị giật hay ko...

Ý kiến này bên VOZ họ đã làm cả tháng nay, còn có contest nữa. Anh em qua đấy tham khảo thì hay hơn vì bên đó đông ng, nhiều ý kiến... và cũng dễ rối 8-x

Bên trên