SG cần mua LG42"PQ60

conan0402

Member
Ðề: SG cần mua LG42"PQ60

Bác giống dm đó.. Em cụng dang tinh mua con đó.. Con PQ70 chỉ được cái thêm bluetood ngoài ra giống y chang PQ60... Fai~ chi dòng này full HD mà giá cũng như vậy thì còn gì bằng....Mà có full HD thì cũng không có tiền mua đĩa flim mà coi....Nên con PQ60 bây giờ đúng là sự lựa chọn hoàn hảo,,,\:D/

conan0402

Member

Bác ráng chờ đi tới tháng 9 chắc ở HCM là tụi nó nhập hàng rồi.. ko thì bác mua ở HN ship vô cũng được..:-B

thachthuc

Member

hôm qua mình mang tiền đi mua nhưng ra cửa hàng thử lại thấy nó kg đẹp bằng con SS nên mình kg mua

conan0402

Member

Bác ra cửa hàng nào thế....Mình chỉ coi trọng hình ảnh nên không quan tâm vẻ bề ngoài..lúc koi flim mình tắt đền tối mù tối mịt :">

thachthuc

Member

Bác ra cửa hàng nào thế....Mình chỉ coi trọng hình ảnh nên không quan tâm vẻ bề ngoài..lúc koi flim mình tắt đền tối mù tối mịt :">

thì minh đang nói đến chất lưỡng hình ảnh đó chứ kg quan tâm đến mẫu mã.xem ở sieu thị Chợ lớn

conan0402

Member

cái vụ này cần koi lại :-?... các bác pro vào cho một ít ý kiến jk :-/
Em hiu~ tai sao roi`.. O noi bac'koi anh' sang' nhieu`wa' ma` plasma thj` nenkoi o noi anh' sang'thap' ma`...

Chỉnh sửa lần cuối:

vkc

Well-Known Member

Hùng Tân bán đủ hết : LCD, Plasma, Ampli, Loa......

conan0402

Member

Mình dang nói đến chất lượng hình ảnh đó ..Bác tieu thieu gia thấy cái PQ60 sao....:)]

conan0402

Member

Bác không ưng Hàn Quốc thì không công chính vô tư như bao thanh thien dc roi`...Em can` 1 bao công xem xét tình trạng em Lg PQ60 đây X_X

conan0402

Member

PQ60 không dẹp bằng SS PRO lên xem xét lại nhé.
Bác xem có cùng input không đấy ..mà SS pro bác nói đến là cái nào mới được chứ ^:)^^:)^^:)^..
Các bác cho em ý kiến nên mua hàng ở Hùng Tân( cho em địa chỉ cái này) , Nguyễn kim hay Chợ Lớn....

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên