Share key kaspersky internet security 2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

khamphacntt

Ðề: Share key kaspersky internet security & kaspersky antivirus 2011-2012

Mọi key đều 91 ngày nếu key không dùng được có thể gửi thư lại xin key khác. Key 365 ngày thì mình xin 10 CR chuyển cr vào đây:http://www.hdvietnam.com/diendan/profile.php?do=tranfer tên truy cập vdta2411 ghi rõ mail ở phần lý do để mình biết mà còn gửi lại.
Lưu ý: Mình share cả key kaspersky antivirus nên ai có dùng bản kav 11, 12 thì cứ send mail
Link download key kis:
1:zPag.es
2:zPag.es
3:zPag.es
4:zPag.es
đây down đây là 1 số key. ai muốn key tốt thì pm qua [email protected] (nên dùng) hoặc cứ comment rảnh thì mình sẽ gửi. Key gửi xong mình sẽ xóa luôn nên không bị trùng key hạn chế tối đa bị hỏng key.
Yahoo messenger: bagia_banmaybay108

chao ban

ban cho minh xin 1 key kis 2012 nhe! mail cua minh la: [email protected]

thanks for share

ioiokkkk

Member
Ðề: Share key kaspersky internet security 2012

Mình vừa chuyển 10cR cho bạn rồi, bạn cho mình xin key 365 ngày nhé!
Nhân tiện bạn cho mình hỏi, key này là bạn share cho nhiều người cùng dùng hay chỉ giới hạn số người để tránh bị block? Nếu được thì xin cho mình xin key share riêng, mình có thể chuyển thêm cR cho bạn vì công việc của mình khá bận, mình không muốn phải change key liên tục.

Chân thành cảm ơn bạn!

vdta2411

Mình đăng kí 1 key KIS 365 day,
email mình là: [email protected]

Thanks bạn (cR đã chuyển)

Mình vừa chuyển 10cR cho bạn rồi, bạn cho mình xin key 365 ngày nhé!
Nhân tiện bạn cho mình hỏi, key này là bạn share cho nhiều người cùng dùng hay chỉ giới hạn số người để tránh bị block? Nếu được thì xin cho mình xin key share riêng, mình có thể chuyển thêm cR cho bạn vì công việc của mình khá bận, mình không muốn phải change key liên tục.

Chân thành cảm ơn bạn!
đã send key 365 ngày cho 2 bạn. Key này chỉ share riêng cho bạn không cho 1 ai khác key share xong sẽ xóa ngay

orienty

Member

Cho mình xin 1 key KIS 2012 91 ngày nhé, thanks

namdhcd01

Active Member

Bạn vdta2411 ơi mình đã chuyển 10cR cho bạn rùi, bạn sớm gửi key cho mình với nhé, Thanhs!

vdta2411

Ðề: Share key kaspersky internet security & kaspersky antivirus 2011-2012

Em đăng kí 1 key nhé bác . [email protected]

Minh đang sài kaspersky antivirus 2012. cho minh xin key với. thanks
yh: [email protected]

Bạn vdta2411 ơi mình đã chuyển 10cR cho bạn rùi, bạn sớm gửi key cho mình với nhé, Thanhs!
ĐÃ SEND!
Cho mình xin 1 key KIS 2012 91 ngày nhé, thanks
BẠN GHI RÕ ĐỊA CHỈ EMAIL MÌNH SẼ GỬI QUA...

bác chủ cho mình hỏi nhập kay bất kỳ thời điểm nào cũng đc 365 ngày phải ko ? , nhà mình có 3 máy tính bạn có thể cho mình 3 kay đc ko ( tất nhiên mình sen cr cho bạn trước và đủ ) ? Thanks

vdta2411

bác chủ cho mình hỏi nhập kay bất kỳ thời điểm nào cũng đc 365 ngày phải ko ? , nhà mình có 3 máy tính bạn có thể cho mình 3 kay đc ko ( tất nhiên mình sen cr cho bạn trước và đủ ) ? Thanks

Đúng rồi ban. Key dùng lúc nào sẽ tính từ thời điểm đó. Bạn có 3 máy tính thì mình sẽ share cho bạn một key nhưng có thể dùng cho 3 máy chứ không cần thiết là phải 3 key.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên