số phận 2 kênh thể thao vtc3 và vtc3HD

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: số phận 2 kênh thể thao vtc3 và vtc3HD

thế tóm lại năm nay VTC có bản quyền bóng đá Anh ko biết, lâu rồi ko xem TV nên ko biết VTC sẽ quảng cáo những gì!

Thì vẫn nổ như mọi khi thôi =)) nhưng anh em ngầm hiểu là đến hết mùa này vẫn là các trận không độc quyền nhé :-"

Thế thì em cũng yên tâm phần nào rồi, thôi dùng nốt năm nay, sang năm xem tình hình thế nào đã. Nếu VTC cứ tiếp tục như thế này, K+ tiếp tục độc quyền thì phải nghĩ phương án khác! Nản với VTC rồi!

nói thật là khó tin VTC lấy lại được uy tín lắm , mà K+ độc quyền thêm 3 năm nữa là hoàn toàn có thể :)) giờ nó chuyển sang độc quyền super match :)) thử hỏi 1 vòng có 10 trận , nó không độc quyền mã trận Super Sunday mà nó độc quyền theo kiểu chọn trận thì khán giả còn nản hơn :))

móa cái hôm lên trang chủ vtc hd thấy có bản quyền giải J-League cười đau cả bụng =)), đã thế lại còn phát hệ sd X_X

nói thật là khó tin VTC lấy lại được uy tín lắm , mà K+ độc quyền thêm 3 năm nữa là hoàn toàn có thể :)) giờ nó chuyển sang độc quyền super match :)) thử hỏi 1 vòng có 10 trận , nó không độc quyền mã trận Super Sunday mà nó độc quyền theo kiểu chọn trận thì khán giả còn nản hơn :))

V-League mà VTV còn chơi super match,thử hỏi VTC3 sống sao đây?

music123

Member
VTC giờ bóng đá chỉ phát mấy giải Scotlen, Hà Lan ( sóng kênh Goal), ngoại hạng anh thứ 7, Vi lích, J-League. Nói chung là nghèo nàn. Ai đam mê bóng đá châu âu giờ chỉ còn cách dùng K+ thôi.

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: Re: số phận 2 kênh thể thao vtc3 và vtc3HD

VTC giờ bóng đá chỉ phát mấy giải Scotlen, Hà Lan ( sóng kênh Goal), ngoại hạng anh thứ 7, Vi lích, J-League. Nói chung là nghèo nàn. Ai đam mê bóng đá châu âu giờ chỉ còn cách dùng K+ thôi.

Cũng 4-5 giải, nghèo nàn gì =))

K+ mà độc quyền thêm 3 năm nữa thì VTC khai tử luôn! Phần lớn các gia đinh sử dụng các dịch vụ truyền hình là do các ông chồng quyết định, chị em thì cũng muốn xem phim nhưng khi lắp đều hỏi ý kiến các ông chồng và các ông chồng (90% là thích xem bóng đá) sẽ lựa chọn nhà cc nào có bóng đá. VTC 3 năm tới mà ko có gì thì ỏm củ tỏi luôn!

nói chung là VTC3 sẽ có super match của Hà Lan, Scotland , Nhật và có thể vẫn phát lại super match các giải lớn nhờ hợp đồng với Goal :)) còn riêng V-League thì từ xưa đến nay , chưa bao giờ VTC có quyền chọn trận hay :)) quyền chọn trận của VTC = AVG

dhpaul

Well-Known Member

Thì VPF cũng đã nói rõ quyền ưu tiên tối đa thuộc về VTV còn gì =))
Đau nhất trong vụ bản quyền V-League này là AVG, từ chỗ nghênh ngang trực tiếp vài trận bây giờ toàn phải đi lấy sóng từ các đài khác, chứ không phải tự AVG sản xuất nữa, mà cũng chỉ được lấy 1 trận/vòng. Âu cũng tại đám VFF làm ăn như kẹc. Từ mùa sau VPF nên quan tâm hơn đến AVG, họ xứng đáng được đóng vai trò quan trọng hơn trong việc tham gia sản xuất các trận đấu.

khoahq

Active Member
nói chung 100k/1 tháng thì có mà NHA chủ nhật đâu ra, năm sau cũng vậy thôi, đừng mong chờ VTC thay đổi mà hãy mong chờ thằng K+ nó thay đổi ko còn độc quyền thôi :(

nam2178

Well-Known Member

VTC đi tới 1 bước, đi lui 3 bước..
:)]

---------- Bài trên gởi vào lúc 03:00:32 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 03:00:02 PM ----------

VTC đi tới 1 bước, đi lui 3 bước..
:)]

Lùi mà như tiến thì tiền như núi bác ợ:)), đây còn lùi nhanh hơn tiến=))

midataka

Member

Toàn nhân viên K nhảy vào chém thế này chẳng trách VTC nó né không kịp, tiếp tục đi các bác.

em đang dùng VTC em cũng là khác hàng bình thường thôi, cũng muốn VTC mạnh lên để cạnh tranh và có bản quyền này nọ để em lấy cái xem mà ko phải đổi đầu thu nhưng mà với tình hình hiện nay thì chắc là khó rồi!

cub8193

Member

Em mong bọn vô tổ chức này nó die luôn cho đỡ bực mình bị nó lừa hết làn này sang lần khác

vtc công bố bản quyền j league mà ko thấy phát nhỉ. có bác nào biết khi nào vtc bắt đầu phát j league không ạ. em cảm ơn trước.

minhhuub

Active Member

vtc công bố bản quyền j league mà ko thấy phát nhỉ. có bác nào biết khi nào vtc bắt đầu phát j league không ạ. em cảm ơn trước.

Lịch thi đấu vòng 22 đây :D
Mã:
[B]
[SIZE=2][COLOR="#B22222"]22nd
	18 Aug 	Sat 					
		14:00 	Sapporo 	vs 	Kobe 	Atsubetsu 	
		18:30 	F-Tokyo 	vs 	Omiya 	Ajinomoto 	
		19:00 	Sendai 	vs 	Kashiwa 	Yurtec.S 	
		19:00 	Urawa 	vs 	Kashima 	Saitama.S 	
		19:00 	Yokohama F・M 	vs 	Kawasaki-F 	Nissan.S 	
		19:00 	Niigata 	vs 	Hiroshima 	Tohoku Den.S 	
		19:00 	Iwata 	vs 	C-Osaka 	Yamaha 	
		19:00 	Nagoya 	vs 	G-Osaka 	Toyota.S 	
		19:00 	Tosu 	vs 	Shimizu 	Best Amenity.S[/COLOR][/SIZE][/b]

VTC tường thuật trận nào thì ko rõ

chắc đợi vòng cuối trực tiếp vs bình luận SUPER MATCH giống K+ =))

Bên trên