số phận 2 kênh thể thao vtc3 và vtc3HD

dung1610

Member
Ðề: Re: số phận 2 kênh thể thao vtc3 và vtc3HD

Bầu kiên thì có liên quan gì đến AVG hả bác

boyben2011

Well-Known Member
Học hỏi cái mẹ gì hỏi có ai chả lời đc câu mẹ nào đâu mà lên mặt dạy đời. Thế này thì chết rồi đời trc ngu thì đời sau làm sao mà phát triển đc. Cái o tung tin bầu Kiên kia cũng ngu vkl o đọc báo xem nó có nói bắt vì tội gì ko hay chỉ gọi lên điều tra thôi. E dân kinh tế nhưng rất thic kĩ thuật tưởng 4rum này có Ng Tài nên tham gia để học hỏi ai ngờ toàn bốc phét một lũ thế này sao chả mất Hoàng Sa. Đau lòng quá hic o post ảnh đâu oy sao ko to còi chụp nữa đi để ae xem trận Real đâu, bây h lại ăn tục nói phét dạy đời t, cái kiểu o a dua như thế ko ăn thua đâu o ko làm chủ công nghệ của mình là o chết liền ah xem nhà bạn nhưng chỉ biết xem thôi chứ biết mẹ gì đâu nó dùng cái gì để xem

demon_bn

Member

Học hỏi cái mẹ gì hỏi có ai chả lời đc câu mẹ nào đâu mà lên mặt dạy đời. Thế này thì chết rồi đời trc ngu thì đời sau làm sao mà phát triển đc. Cái o tung tin bầu Kiên kia cũng ngu vkl o đọc báo xem nó có nói bắt vì tội gì ko hay chỉ gọi lên điều tra thôi. E dân kinh tế nhưng rất thic kĩ thuật tưởng 4rum này có Ng Tài nên tham gia để học hỏi ai ngờ toàn bốc phét một lũ thế này sao chả mất Hoàng Sa. Đau lòng quá hic o post ảnh đâu oy sao ko to còi chụp nữa đi để ae xem trận Real đâu, bây h lại ăn tục nói phét dạy đời t, cái kiểu o a dua như thế ko ăn thua đâu o ko làm chủ công nghệ của mình là o chết liền ah xem nhà bạn nhưng chỉ biết xem thôi chứ biết mẹ gì đâu nó dùng cái gì để xem
cái loại ngu đời, cứ tưởng ai cũng ngu như mình, đéo chịu học hỏi, cứ làm như mình giỏi lắm.....Muốn học thì phải xem lại cái thái độ trc đi..... Và nhớ cho 1 điều: cái câu mà đại ka chém gió "xem nhà bạn con ng yêu thằng bạn" đầy thâm thúy, k hiểu thì im đi, và bác í tương đương hoặc k muốn nói là hơn đài truyền hình VTC, khi tường thuật trực tiếp choi mọi ng xem Super Sunday lẫn Laliga....:)) :D... =))

boyben2011

Well-Known Member
Sao những đứa ngu như m lại chửi đc t nhỉ tung thông tin sai lè lưỡi ra bênh nhau vl mang tiếng hiểu biết chứ biết cái mẹ gì đâu ko biết thì nói ra lại kêu bạn nói như vậy vô Văn hoá t ko cho. T chỉ phục những Ng biết thôi m biết thì cm đi.hay cũng lại nổ to giống nó. t đố ai câu đc espn nc ngoai đey m nghi vn khôn nc ngoài họ ngu chắc có đến ô cụ Nội m mới làm đc thực sự ban đầu mình tưởng mình non nhưng sau khi post lên dey mới thấy cái 4rum này quá cùi so với mình nghĩ

mmtoi2011

Member

Sao những đứa ngu như m lại chửi đc t nhỉ tung thông tin sai lè lưỡi ra bênh nhau vl mang tiếng hiểu biết chứ biết cái mẹ gì đâu ko biết thì nói ra lại kêu bạn nói như vậy vô Văn hoá t ko cho. T chỉ phục những Ng biết thôi m biết thì cm đi.hay cũng lại nổ to giống nó. t đố ai câu đc espn nc ngoai đey m nghi vn khôn nc ngoài họ ngu chắc có đến ô cụ Nội m mới làm đc thực sự ban đầu mình tưởng mình non nhưng sau khi post lên dey mới thấy cái 4rum này quá cùi so với mình nghĩ

việc thu những kênh như bạn nói thì mình thấy nhiều người làm được rồi mà, ngay mấy năm trước vtc công bố lên truyền hình thu kênh education của mông cổ xem super sunday thì cũng lấy từ espn chứ từ đâu nữa. muốn tìm hiểu kỹ thì theo mình PM cho mod hoặc sang diễn đàn vệ tinh mà tìm hiểu.

Ðề: số phận 2 kênh thể thao vtc3 và vtc3HD

Sao các bác lại căn thẳng như thế, nếu cái nào cảm thấy không hài lòng thì nói cho nhau nghe, vào diễn đàn chủ yếu là trao đổi để có thêm thông tin. Cần j phải chém nhau như thế !

demon_bn

Member

thôi, k tranh luận vs ng như thế này nữa.. Nếu thật sự muốn xem thì như a Mod Doremi nói rồi: pm inbox... thê nhé.
p.s: dựa cột mà nghe....

Đôrêmi

Moderator

Mình đã nhắn tin trả lời cho bạn boyben2011 nói rõ rồi, nhưng có vẻ bạn ấy vẫn không tin, và lại có những lời lẽ gây mẫu thuẫn trên diễn đàn. Mình sẽ ban nick bạn boyben2011 7 ngày vì lỗi trên. Mong các bác khác rút kinh nghiệm chấm dứt tranh cãi ở đây.

hungmh80

Active Member
Sao lại có những thằng ngu như thế này nhỉ , ko biết thì cứ dựa cột mà nghe , ko chịu tìm hiểu gì cả . Vãi lọ cồn , bị band là xứng đáng rồi .

HNT24681

Well-Known Member

Chán đời quá, vừa gõ 1 bài định post nhưng mà nghĩ đi nghĩ lại lại thôi :D

quanganh_08

Active Member

Rất buồn khi 1 tài nămg như vậy phải ra đi :((

Chỉnh sửa lần cuối:

chuvanan2002

thua bác này luôn, =))>:)@-)

có bác nào biết khi nào vtc bắt đầu phát j league ko ạ. chờ 2 tuần từ lúc công bố bản quyền mà chưa thấy gì cả.

có bác nào biết khi nào vtc bắt đầu phát j league ko ạ. chờ 2 tuần từ lúc công bố bản quyền mà chưa thấy gì cả.

Năm sau cơ bạn ạ. Có bản quyền năm 2013 thì phải. Năm nay chưa có bản quyền vì Jleague đang đá dở mà.

nam2178

Well-Known Member

Mình đã nhắn tin trả lời cho bạn boyben2011 nói rõ rồi, nhưng có vẻ bạn ấy vẫn không tin, và lại có những lời lẽ gây mẫu thuẫn trên diễn đàn. Mình sẽ ban nick bạn boyben2011 7 ngày vì lỗi trên. Mong các bác khác rút kinh nghiệm chấm dứt tranh cãi ở đây.

Ban nick 1 tuần là quá ít đấy chú Mod ơi, thành viên này nghe chừng bảo thủ và khó đào tạo, không chịu học hỏi, nghe ngóng gì cả.

HNT24681

Well-Known Member

Ban nick 1 tuần là quá ít đấy chú Mod ơi, thành viên này nghe chừng bảo thủ và khó đào tạo, không chịu học hỏi, nghe ngóng gì cả.

Ý cụ 2178 là ban cả ây pi :D
Nói thế chứ làm gì cũng phải theo nội quy 4R cụ ợ, ko phải thích ban bao nhiêu thì ban còn ra thể thống cống rãnh gì nữa :))

nam2178

Well-Known Member

Ý cụ 2178 là ban cả ây pi :D
Nói thế chứ làm gì cũng phải theo nội quy 4R cụ ợ, ko phải thích ban bao nhiêu thì ban còn ra thể thống cống rãnh gì nữa :))

Chú lại cầm đèn chạy trước ô tô rồi, 1 tuần ít thì 2 tuần, chưa đủ thì ban 1 tháng, hiểu chưa chú cúm gà?????

anh_vu_pro

Anh đã trở lại đây ban nick kia đã có nick này cái o kia cho cái apstar 6 mà còn phải nt mới Bí mật chứ lại kêu bẻ mấy năm rồi buồn nôn chưa dạy tôi cách bẻ cái trên inbox ấy nói mồm to thôi chém kinh ko o biết các hãng th thông thường cứ 3-6 tháng nó thay khoá 1 lần nó lại để tiền năm cho o rúc háng nó ấy quên đi o tưởng bở nhỉ chả nhẽ bẻ đc mãi nếu trình độ đey hack ngân hàng cho nó Nh tiền làm gì phải bẻ khoá mấy cái đầu thu vớ vẩn

HNT24681

Well-Known Member

Anh đã trở lại đây ban nick kia đã có nick này cái o kia cho cái apstar 6 mà còn phải nt mới Bí mật chứ lại kêu bẻ mấy năm rồi buồn nôn chưa dạy tôi cách bẻ cái trên inbox ấy nói mồm to thôi chém kinh ko o biết các hãng th thông thường cứ 3-6 tháng nó thay khoá 1 lần nó lại để tiền năm cho o rúc háng nó ấy quên đi o tưởng bở nhỉ chả nhẽ bẻ đc mãi nếu trình độ đey hack ngân hàng cho nó Nh tiền làm gì phải bẻ khoá mấy cái đầu thu vớ vẩn

Đề nghị mọi người không ai tranh luận với loại người này nữa; rất loãng topic và mất hết nét đẹp của 4R. Cứ để cho nói, theo e cụ Mí cũng chả cần band nick đâu, nói chán ko có ai comand lại khác biết là ko ai ưa mình; sống mà để mọi người ko ai thèm đả động gì đến nữa nó mới nhục không bằng chết.

Bên trên