Sony hồi sinh nhờ Xperia Z và PS4

letrung1810

Ðề: Sony hồi sinh nhờ Xperia Z và PS4

đợi 2 em kia ra coi ntn chứ pin Z hơi tệ, Full HD 5inche mà dùng Pin 2150mmAh, xài mà tiết kiệm lắm đc 2 ngày, phải chi nó đc 3100 thì tốt rồi

trinhhuyen2buy

Mình thấy em XZ này là đình đám nhất trong số các sp của sony trong mấy năm vừa rồi: Xperia Z vẫn “sống tốt” sau khi ngâm vào… nồi lẩu đang sôi
(Dân trí)-Xperia Z là chiếc smartphone đang được quan tâm nhất của Sony không chỉ vì thiết kế mạnh mẽ mà còn nhờ khả năng bền bỉ chống nước và chống bám bụi. Tuy nhiên, bền bỉ đến mức… nhúng vào nồi nước lẩu đang sôi nhưng vẫn có thể tiếp tục sử dụng thì thật khó tin.
Xperia Z được Sony trình làng hồi cuối tháng 2 vừa qua tại Hội nghị MWC diễn ra ở Barcelona (Tây Ban Nha) và kể từ đó chiếc smartphone này đã nhanh chóng trở thành “ngôi sao” trên thị trường smartphone nhờ hàng loạt các ưu điểm. Bên cạnh ưu điểm về thiết kế nam tính, cấu hình mạnh mẽ, Xperia Z còn được trang bị tính năng chống nước và chống bám bụi.

Mới đây, để kiểm nghiệm khả năng chịu đựng của Xperia Z, một người dùng tại Trung Quốc đã có màn thử nghiệm “thót tim” khi nhúng chiếc smartphone này vào… nồi lẩu đang sôi.

Kết quả cuối cùng khiến không ít người cảm thấy kinh ngạc khi chiếc smartphone Xperia Z này vẫn có thể hoạt động bình thường và không hề có dấu hiệu bị ảnh hưởng hay hư hại sau khi được vớt ra khỏi nồi lẩu nóng."
Đấy đặc biệt thế kia mà.

trannguyenhien

Active Member
Mình thấy em XZ này là đình đám nhất trong số các sp của sony trong mấy năm vừa rồi: Xperia Z vẫn “sống tốt” sau khi ngâm vào… nồi lẩu đang sôi
(Dân trí)-Xperia Z là chiếc smartphone đang được quan tâm nhất của Sony không chỉ vì thiết kế mạnh mẽ mà còn nhờ khả năng bền bỉ chống nước và chống bám bụi. Tuy nhiên, bền bỉ đến mức… nhúng vào nồi nước lẩu đang sôi nhưng vẫn có thể tiếp tục sử dụng thì thật khó tin.
Xperia Z được Sony trình làng hồi cuối tháng 2 vừa qua tại Hội nghị MWC diễn ra ở Barcelona (Tây Ban Nha) và kể từ đó chiếc smartphone này đã nhanh chóng trở thành “ngôi sao” trên thị trường smartphone nhờ hàng loạt các ưu điểm. Bên cạnh ưu điểm về thiết kế nam tính, cấu hình mạnh mẽ, Xperia Z còn được trang bị tính năng chống nước và chống bám bụi.

Mới đây, để kiểm nghiệm khả năng chịu đựng của Xperia Z, một người dùng tại Trung Quốc đã có màn thử nghiệm “thót tim” khi nhúng chiếc smartphone này vào… nồi lẩu đang sôi.

Kết quả cuối cùng khiến không ít người cảm thấy kinh ngạc khi chiếc smartphone Xperia Z này vẫn có thể hoạt động bình thường và không hề có dấu hiệu bị ảnh hưởng hay hư hại sau khi được vớt ra khỏi nồi lẩu nóng."
Đấy đặc biệt thế kia mà.

cái này chỉ để loè thiên hạ thôi.em chỉ đánh giá cao khả năng chịu nước và thôi chứ còn smartphone thì phải chứng tỏ bằng tốc độ xử lí và mức độ đa nhiệm.dù có nhiều tiền đến mấy thì chẳng có mấy ai lại để cái smartphone gần 20m thỉnh thoảng lại rớt xuống nước hoặc đánh rơi xuống từ trên bàn cả.

Chỉnh sửa lần cuối:

oqh

đúng là hồi sinh, điều các e khác lên thì lại ngáp thôi

lemboo

Active Member

con Z này nhìn đẹp hơn S4 nhiều

Thấy em Xperia Z đẹp quá, chắc phải ủng hộ SN thôi, SS ko có cửa:)

đợi 2 em kia ra coi ntn chứ pin Z hơi tệ, Full HD 5inche mà dùng Pin 2150mmAh, xài mà tiết kiệm lắm đc 2 ngày, phải chi nó đc 3100 thì tốt rồi

Bác này phán như thánh, pin dung lượng 3100 thì nó có mỏng dưới 8mm cho bác được ko?

suameo

Member

Ngóng em này xuống giá xúc đi hồ bơi quay bé con 6 tháng tập bơi, về sau có mấy thước phim quý giá cho con, he he.

yugireven

Active Member

đang thất vọng vì con s4 thiếu tính sáng tạo nên quyết tâm phải có được e XperiaZ này

thanhdol

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Sony hồi sinh nhờ Xperia Z và PS4

dt sony lúc nào chã vậy, mới ra giá cao ngất, đc 1 thời gian lại down

Trời đất, bác không xem giá sao, chính hãng có 16,5tr cho cấu hình khủng và màn hình full HD5" mà bác còn kêu cao, so với HTC Butterfly cũng vậy mà tận 17,5tr còn không chống nước được.

manhtran71

Well-Known Member
Ðề: Re: Sony hồi sinh nhờ Xperia Z và PS4

cái này chỉ để loè thiên hạ thôi.em chỉ đánh giá cao khả năng chịu nước và thôi chứ còn smartphone thì phải chứng tỏ bằng tốc độ xử lí và mức độ đa nhiệm.dù có nhiều tiền đến mấy thì chẳng có mấy ai lại để cái smartphone gần 20m thỉnh thoảng lại rớt xuống nước hoặc đánh rơi xuống từ trên bàn cả.

bác có em nó trên tay chưa mà phán như thánh sống thế, nếu cần qua mình cho mượn để trải nghiệm thực tế.

suameo

Member

bác có em nó trên tay chưa mà phán như thánh sống thế, nếu cần qua mình cho mượn để trải nghiệm thực tế.

Đoán 100% bác ấy chưa xài nên nói thế. Chứ khi bác ấy có con có cái hay ngồi với bạn bè ở hồ bơi hay đi biển lặn ngắm san hô có con này quay lại thì lại chẳng sướng rên lên, he he.

earl_grey

Well-Known Member
Re: Ðề: Sony hồi sinh nhờ Xperia Z và PS4

Nó chả muốn nhét quả pin 2000GAh vào í chứ, nhưng giới hạn kích thước và công nghệ chỉ có vậy.

hdd-hdp

Doanh số sẽ quyết định đến thị phần và người chiến thắng. Thời điểm này, mình tin chắc 1 điều là chả có hãng nào có cửa gì để so với Táo sâu và Sâm cả. hehe

manhtran71

Well-Known Member

Đoán 100% bác ấy chưa xài nên nói thế. Chứ khi bác ấy có con có cái hay ngồi với bạn bè ở hồ bơi hay đi biển lặn ngắm san hô có con này quay lại thì lại chẳng sướng rên lên, he he.

mình mua em nó vì nghe đâu năm nay VN hứng ít nhất cũng 5,6 cơn bão, mình thì thường nghe ĐT ngoài đường, vì công việc và bất kể lúc nào.

Angus_Bert

Film critic

Nhúng được 1m thôi, không phải đồ chuyên nghiệp đâu. Mọi người bị Sony thần thánh hóa cái vụ chống nước rồi nhỉ :))

trannguyenhien

Active Member
Re: Ðề: Re: Sony hồi sinh nhờ Xperia Z và PS4

Em thấy chẳng cần thiết gì cái chức năng ngâm nước làm gì ,đi tắm cởi hết ra rồi còn đâu chẳng lẽ vừa bơi vừa cầm để lòe thiên hạ ah

Bên trên