Sony UBP-X800 / UBP-UX80 4K Ultra HD Wi-Fi Blu-ray Player

thuyvi77

Thân chào các Anh Chị em diễn đàn . Mọi người cho mình hỏi thăm đầu Sony UBP-UX80/UBP-X800 4K Ultra HD Blu-ray Player có chơi được ổ cứng ngoài 4 TB và file trên 20GB không ? xin cám ơn mọi người .

haipham123

Thân chào các Anh Chị em diễn đàn . Mọi người cho mình hỏi thăm đầu Sony UBP-UX80/UBP-X800 4K Ultra HD Blu-ray Player có chơi được ổ cứng ngoài 4 TB và file trên 20GB không ? xin cám ơn mọi người .
Bác định mua qua amazon hả, e đang ngắm con x700.

need_4_speed

Active Member
Cục này cũng làm đủ chức năng của HDplayer phải không các bác, ngoài phát đĩa Blu-ray, nó cũng phát được file MKV trên USB hay trên NAS phải không các bác.
Giá cũng hợp lý mà sao không thấy thông dụng ở VN nhỉ?
Em ko có đĩa Blu-ray nhưng muốn xem file offline như các HD player khác thì nó làm đc không?

Chỉnh sửa lần cuối:

dungtam25

Well-Known Member
Cục này cũng làm đủ chức năng của HDplayer phải không các bác, ngoài phát đĩa Blu-ray, nó cũng phát được file MKV trên USB hay trên NAS phải không các bác.
Giá cũng hợp lý mà sao không thấy thông dụng ở VN nhỉ?
Em ko có đĩa Blu-ray nhưng muốn xem file offline như các HD player khác thì nó làm đc không?

Còn một vấn đề cũng không kém phần quan trọng,mà các bác lại ít nói đến là nó có hổ trợ phụ đề srt với font unicode không,không có là em thấy khó đấy. Như Oppo sau mấy năm mới có firmwave hổ trợ, cho nên usb hack không còn quan trọng nữa.

Bên trên