Spam tập 1 - năm 2010 : Nơi gặp gỡ giao lưu của anh em HD Đà Nẵng (Spam , ném đá, trò chuyện ....)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vblog_biz

Well-Known Member
Ðề: Nơi gặp gỡ giao lưu của anh em HD Đà Nẵng (Spam , ném đá, trò chuyện ....)

pác ko để avatar lên là coi chừng mất vợ ;))

HDCP+

Các bác thấy ava của em thế này liệu có mất vợ được không?:))

vblog_biz

Well-Known Member

Avatar xấu .... ko ai thèm ... ko sợ mất =))

anbinhdo

Well-Known Member

Chào cả nhà buổi sáng, chúc vui vẻ và nhanh nhẻ để lẻ tẻ ném vài que ...!

cachuaxanh_133

Em lại cứ thích bị ban nick thế này cơ đấy, thích lắm bác ạ.:)) cho đi đổi gió tý, dùng tạm cái nick fake này.=))

Bác lo mà ăn năn hối cái đi, may ra hôm nay được thả, còn không treo 1 tháng đó. lời lãnh đạo đã nói ra, khó thu lại lắm.

anbinhdo

Well-Known Member

Hom nay Em có khá nhiều công việc để làm trong ngày !Các Bác nao có rổi nhớ alo cafe cafao nhé

HDCP+

Bác lo mà ăn năn hối cái đi, may ra hôm nay được thả, còn không treo 1 tháng đó. lời lãnh đạo đã nói ra, khó thu lại lắm.

giờ thì có nịnh cũng không ra thèm ra nữa, tui biết ông bà thông đồng tống cổ tui vào trong lao rồi.8-X8-X8-X

cachuaxanh_133

giờ thì có nịnh cũng không ra thèm ra nữa, tui biết ông bà thông đồng tống cổ tui vào trong lao rồi.8-X8-X8-X

Em và lãnh đạo nhà bác chả thông đồng gì cả, chẳng qua là nhìn ra bộ mặt thật của bác thôi. Em đưa bằng chứng ra có ai kêu oan hộ nữa đâu, họ chỉ dám nói là xin ân xá.

anbinhdo

Well-Known Member

Vậy thì đi thăm tù hả Bác CP, Bác cần gì em xách vào cho Bác...phim HD ...nhạc loss nhạc less ....đô ..rre mi ...la sol @-) @-)

anbinhdo

Well-Known Member

Em và lãnh đạo nhà bác chả thông đồng gì cả, chẳng qua là nhìn ra bộ mặt thật của bác thôi. Em đưa bằng chứng ra có ai kêu oan hộ nữa đâu, họ chỉ dám nói là xin ân xá.

Ân xá là bắn một cái có phải không nhẩy :-S :-S 8-X

HDCP+

Giờ mà CP kêu oan thì chắc có biểu tình nổ ra mất, để giữ cho trời yên biển lặng nên mới lặng lẽ thế đấy=))

HDCP+

Vậy thì đi thăm tù hả Bác CP, Bác cần gì em xách vào cho Bác...phim HD ...nhạc loss nhạc less ....đô ..rre mi ...la sol @-) @-)

Trong này không có điện không dùng đến những thứ đó đâu, những thứ cần dùng em đã chuẩn bị đầy đủ hết rồi.8-}>:)

Ân xá là bắn một cái có phải không nhẩy :-S :-S 8-X

Bắn là phải bắn nhiều cái chứ bác.:))

cachuaxanh_133

Giờ mà CP kêu oan thì chắc có biểu tình nổ ra mất, để giữ cho trời yên biển lặng nên mới lặng lẽ thế đấy=))

Bác có nói với em là bác có nhiều ô dù, nên không sợ. Có điều em nghĩ các lãnh đạo trong trường hợp này không bảo vệ bác nữa đâu. chắc chắn!

HDCP+

Bác cứ chịu khó ở trong tù đã, sau đó hãy nghĩ đến tu sau.

Biết rồi, khổ lắm nói mãi. CP vừa nhận được quyết định ân xá của chủ tịch HD Việt nam vào đúng 20h00' giờ hoàng đạo ngày hôm nay sẽ đón rước ngài Ultra HD này về nhà=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên