[Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - Nói Mọi Lúc Mọi Nơi

Em thì bình thường, lang thang mãi trên mạng bác Bình ạ!
Hôm qua dạo cả FR không thấy Bác ;))

Vào hùa theo ông tú một phát, lâu ngày không có thời gian để hùa theo
ah quên ông tú lên chức sao không thấy khao nhễ

Đấy lại đêm mất ngủ rồi...chắc là Tình Yêu đẹp nhớ đây :-?

mới họp kín nội bộ cho bác tú lên chức ,sướng vãi ,đừng có khóa nick em tội lém :))

Ý Bác nói là Ban nick chứ gì =))

Bắt làm gì, bắn luôn một phát cho gọn ;))

Bác Mod bắn luôn àh, thế thì nhanh gọn quá ~X(

thê lại sáng rồi ah,

Chào Bác buổi sáng.Chúc Bác cafe , ăn sáng đầy đủ Tô - Ly - Điếu :x

makiemsau

Well-Known Member
Ðề: Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - Nói Mọi Lúc Mọi Nơi

chào cả nhà cuối tuần vui vẻ :D

anbinhdo

Well-Known Member

Thanhks vé ri múc ..Bác dậy sớm nhẩy

anbinhdo

Well-Known Member

Quá sớm để trưa có sức và thời gian mà uống bia :>

police_113

Cập nhật tình hình nóng Biển Đông

[video=youtube;WQMT2pEa0QE]http://www.youtube.com/watch?v=WQMT2pEa0QE[/video]

[video=youtube;VQjOlnDjI6w]http://www.youtube.com/watch?v=VQjOlnDjI6w[/video]

kdq2010

Well-Known Member

Các bác cho em hỏi cái này phát, có 1 phim dài tập kiểu dạng như Bố Già, rate khá là cao hình như 9/10, nhưng khổ nỗi em tìm mãi là ko ra. Bác nào biết thì cho em xin cái tên phim với ^^ Cảm ơn các bác :D

makiemsau

Well-Known Member

Các bác cho em hỏi cái này phát, có 1 phim dài tập kiểu dạng như Bố Già, rate khá là cao hình như 9/10, nhưng khổ nỗi em tìm mãi là ko ra. Bác nào biết thì cho em xin cái tên phim với ^^ Cảm ơn các bác :D

sặc, hỏi kiểu này bố ai mà biết :D

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Cập nhật tình hình nóng Biển Đông

Bạn có thể vào vào Box : Trò chuyện tổng hợp để tham luận về vấn đề này sôi nổi hơn , vì anh em trên diễn đàn có khá nhiều bài post nói về Biển Đảo. Vì đây là câu chuyện không chỉ mang tính chất Chính Trị mà còn khá nhạy cảm ở mỗi 1 thành viên bình luận về vấn đề này.
Mong Bạn thông cảm và luôn có nhiều thành công trong cuộc sống.
Chúc vui.

anbinhdo

Well-Known Member

me too ... me toooooo ......!

Em chém mãi cùng Sờ Bi & HDCP mà bác!

Bác sờ Bi ai thế ..lạ quá chưa thấy bi ;))

Phim tập mà giống Bố Già àh, hình như là phim Bố Trẻ :-?

biết được chết liền :D

Chắc là phải google thôi [-O<

tusontay

Huyền Thoại

Hỏi khó thật, ít ra phải có 1 trong mấy thông tin: diễn viên nào, năm sản xuất, đạo diễn.... thì mới tìm đc chứ!

anbinhdo

Well-Known Member

Hỏi khó thật, ít ra phải có 1 trong mấy thông tin: diễn viên nào, năm sản xuất, đạo diễn.... thì mới tìm đc chứ!

Dạ Đạo Diễn phim đấy là An Bình, diễn viên chính kdq2010 , đạo diễn hành đong makiemsau, thiết kế âm thanh tusontay, chỉ đạo nghệ thuật HDCP , và vaiif diễn viên nổi tiếng khác ;))

tusontay

Huyền Thoại

Dạ Đạo Diễn phim đấy là An Bình, diễn viên chính kdq2010 , đạo diễn hành đong makiemsau, thiết kế âm thanh tusontay, chỉ đạo nghệ thuật HDCP , và vaiif diễn viên nổi tiếng khác ;))
E chỉ cần biết vai nữ chính là biết có nên xem hay ko, bác Bình ạ. Ví dụ như cách đây 5 năm thì cứ thấy Maria Ozawa là Okie.=))

anbinhdo

Well-Known Member

E chỉ cần biết vai nữ chính là biết có nên xem hay ko, bác Bình ạ. Ví dụ như cách đây 5 năm thì cứ thấy Maria Ozawa là Okie.=))

Em thì biết mỗi các Cô Nàng Ngổ Ngáo nổi tiếng trong lịch sử của mạng Net Vnam như Hoàng Thùy Linh ;))

tusontay

Huyền Thoại

Em thì biết mỗi các Cô Nàng Ngổ Ngáo nổi tiếng trong lịch sử của mạng Net Vnam như Hoàng Thùy Linh ;))
Em bổ xung cho bác thần tượng nữa là: Yến Vy.

Bên trên