[Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Spam tập 2_ Chúc Mừng Năm Mới 2011 : Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - N

Truyền thuyết về 14/2 : Hai người yêu nhau, đi chung 1 xe máy với tốc độ 142km/h. Nhắm mắt trong vào 14s, 2 người sẽ được ở bên nhau mãi mãi :))
Ai có truyền thuyết nào thì post lên đi :D

Truyền thuyết kể rằng: Vào ngày 14/2 nếu bạn siết thật chặt cổ người yêu bạn 14 phút 2 giây,thì người yêu bạn sẽ ở bên bạn mãi mãi :))

thế này mới đúng các bác ạ
Truyền thuyết kể rằng: Vào ngày 14/2 nếu bạn bịt lỗ người yêu bạn 14 phút 2 giây,thì hai bạn sẽ mãi mãi bên nhau

he he .. hay quá nhỉ, em cứ tưởng ngày 14/2 ấy nếu Người con Trai nào đánh người con gái được 14 lần và người con gái đánh người con trai được 2 lần thì hai người sẽ ở bên nhau trong bện viện suốt chứ

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Spam tập 2_ Chúc Mừng Năm Mới 2011 : Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - N

Hôm nay các Bác nhà mình đi uống cafe lâu thế , chưa thấy ai chém cả

trantovu

Ngày này cách đây đúng 2.000 năm, có hai người yêu nhau, họ đã cùng nhau ái ân đúng 14 lần trong 2h , và họ đã ở bên nhau mãi mãi.....
Kể từ đó ngày 14/2 đã được cả loài người ghi nhận ! ĐÃ CÓ AI LÀM THEO CHƯA NHỈ ????

anbinhdo

Well-Known Member

Ngày này cách đây đúng 2.000 năm, có hai người yêu nhau, họ đã cùng nhau ái ân đúng 14 lần trong 2h , và họ đã ở bên nhau mãi mãi.....
Kể từ đó ngày 14/2 đã được cả loài người ghi nhận ! ĐÃ CÓ AI LÀM THEO CHƯA NHỈ ????

14 lần trong 2 giờ, có hơi bị ít không nhỉ... em cứ tưởng phải 2 phút ấy chứ <:p

Lâu lắm rồi mới mò vào lại 4rum. Ăn tết no nê quá :)). Chúc mọi người năm mới vạn sự như ý :D (dù hơi trễ 1 chút).

anbinhdo

Well-Known Member

Bác ăn Tết vậy cũng chưa kỹ đâu...phải hết tháng Giêng cơ !

trantovu

Sao Sư huynh không thử 1 lần cho biết ! Đảm bảo sư huynh cùng ng nào đó mãi mãi bên nhau ấy chứ ! Nếu sư huynh rút ngắn times hơn 2h thì toại nguyện sớm hơn mà !
chuucs sư huynh mãi mãi bên ........ấy .

anbinhdo

Well-Known Member

Chà Bác cũng hay xem phim Kếm Hiệp quả nhẩy

cachuaxanh_133

Bác Bình trở lại rồi à? Cảm ơn VNPT nhà bác nhá.

anbinhdo

Well-Known Member

Bác Bình trở lại rồi à? Cảm ơn VNPT nhà bác nhá.

Cảm ơn Bác Anh ! Em mới trở lại, và sáng nay đi vòng hết các BOX và các Tỉnh lẻ ..tính ra được 30 Tỉnh/thành

cachuaxanh_133

Cảm ơn Bác Anh ! Em mới trở lại, và sáng nay đi vòng hết các BOX và các Tỉnh lẻ ..tính ra được 30 Tỉnh/thành

Thấy rồi, bác còn vào cả " Chắn học đại cương" nữa cơ mà, cái món đó em cũng nghiền bác ạ. bác học xong thì giao lưu với em nhá!

anbinhdo

Well-Known Member

Thấy rồi, bác còn vào cả " Chắn học đại cương" nữa cơ mà, cái món đó em cũng nghiền bác ạ. bác học xong thì giao lưu với em nhá!

ối hay ! Bác còn vào được chổ ấy thấy em cơ àh . Bác đặt vệ tinh chổ nào chỉ em với để em đi theo học tiếp [-O<

HDCP

Super Moderators

ối hay ! Bác còn vào được chổ ấy thấy em cơ àh . Bác đặt vệ tinh chổ nào chỉ em với để em đi theo học tiếp [-O<

Bác anbinh đi lang thang hình như cũng đã chùn chân mỏi gối rồi đấy nhỉ:))

cachuaxanh_133

Em có đặt vệ tinh chi mô bác, tự nhiên nó đập vào mắt em đấy chớ.

HDCP

Super Moderators

Hô hô, chào bác, lâu ngày quá nhể!

Lâu gì mà lâu, ngày nào mà chả gặp. Vào đây chém tý cho đỡ buồn, nhà Quảng ninh vắng người quá

anbinhdo

Well-Known Member

Bác anbinh đi lang thang hình như cũng đã chùn chân mỏi gối rồi đấy nhỉ:))

em vẫn còn theo Bác được mà, không thấy Bác đi tiếp nên em chờ đây :>

anbinhdo

Well-Known Member

Lâu gì mà lâu, ngày nào mà chả gặp. Vào đây chém tý cho đỡ buồn, nhà Quảng ninh vắng người quá

hôm sáng đến giờ mình em đi buồn quá, nên tạm vung gươm xách đao đi dạo phố đây [-O<

cachuaxanh_133

Bác nói làm em ngượng ghê, đến giờ em vẫn chưa vào chúc tết nhà bác đấy, Có điều nói nhỏ là em chúc lãnh đạo nhà bác rồi. hí hí!

Bên trên