[Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Spam tập 2_ Chúc Mừng Năm Mới 2011 : Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - N

CHÀO CẢ NHÀ NĂM MỚI.....
Chúc Bác năm mới có vợ mới :>

Một ca khúc mới trong album mới của Đàm Vĩnh Hưng, mọi người nghe xem thế nào nha. Chúc mọi người đầu tuần vui vẻ :)

[video=youtube;DydZRSwbKXo]http://www.youtube.com/watch?v=DydZRSwbKXo[/video]

hay đấy Bác Khánh, thể loại này cộng chất giọng của Đàm thì vào phòng Trà có mà ngồi miết nhé :>

Tomykhoai

Active Member
Ðề: Spam tập 2_ Chúc Mừng Năm Mới 2011 : Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - N

Đàm Vĩnh Hưng lỗi thời rồi các Bác à.
bây giờ các Bác phải mua CD của Đàm Vĩnh Khoai về nghe mới thấy phê keke :D

anbinhdo

Well-Known Member

Bác Khoai phải làm một quả thâu âm tại gia để phát hành nội địa đi nhé,:>

Tomykhoai

Active Member

Bác Khoai phải làm một quả thâu âm tại gia để phát hành nội địa đi nhé,:>

Đề từ từ rảnh rảnh em nghiên cứu cách làm rồi anh em mình sẽ phát hành
album Hát cho cả nhà tôi nghe
Do HD Đà Nẵng thực hiện :))
Cố gắng đạt CD platium nên các Bác luyện thanh trước đi
Không Bóp Lon nữa mà bóp "chanh" với bóp "bưởi" nhiều vào thì mới có giọng ca tốt được keke :D

hôm qua nhiều bưởi hơn chanh
Nên nhiều bác đã say quên đường về

anbinhdo

Well-Known Member

Đề từ từ rảnh rảnh em nghiên cứu cách làm rồi anh em mình sẽ phát hành
album Hát cho cả nhà tôi nghe
Do HD Đà Nẵng thực hiện :))
Cố gắng đạt CD platium nên các Bác luyện thanh trước đi
Không Bóp Lon nữa mà bóp "chanh" với bóp "bưởi" nhiều vào thì mới có giọng ca tốt được keke :D

hôm qua nhiều bưởi hơn chanh
Nên nhiều bác đã say quên đường về

Em thấy quả Thâu âm tại gia hay đấy, có thể lồng ghép thêm chương trình Thi Giọng Ca hay của Hội để nhận giải Đôi Bồng Bưởi Đẹp và Giọng Ca Tài Măng của Hội

crazy

Đàm Vĩnh Hưng hay Vinh Khoai gì xưa cả rồi - Bây giờ là thời của Ưng Bị Đánh :)) :))

Chanh rồi Bưởi nữa ả Bác Béo -- Vậy mà kêu đi ăn Bưởi vắt Chanh Bác lại bảo mỏi tay hì hì

Tomykhoai

Active Member

Đàm Vĩnh Hưng hay Vinh Khoai gì xưa cả rồi - Bây giờ là thời của Ưng Bị Đánh :)) :))

Chanh rồi Bưởi nữa ả Bác Béo -- Vậy mà kêu đi ăn Bưởi vắt Chanh Bác lại bảo mỏi tay hì hì

Thật lòng em rất muốn đi
Nhưng vì hoàn cảnh nên đành phải thôi
Ngồi nhậu với bưởi với chanh
Ai mà hết muốn... hết là đàn ông :D

Chỉnh sửa lần cuối:

anbinhdo

Well-Known Member

Lại một ngày mới chắc mình mình thôi...Thôi em chào các Bác đi ngao du cái đã.

makiemsau

Well-Known Member

chào các bác các anh các chị các em 1 buổi sáng tốt lành =))

satan85

Well-Known Member

tập 2 mình chưa có bài spam nào bolo

cachuaxanh_133

Bà con ơi! Em đang cần thuê gấp 1 phòng trọ( có thể là chung cư cũ), khu vực từ Mẹ Nhu đến chợ Đống Đa, giá dao động tầm 1 triệu. Ai có hoặc thấy ở đâu P.M phát. thuê cho em em ở chứ không phải em nên đừng chém gió. Dù có hay không cũng thanks trước các bác nhá.

crazy

Bà con ơi! Em đang cần thuê gấp 1 phòng trọ( có thể là chung cư cũ), khu vực từ Mẹ Nhu đến chợ Đống Đa, giá dao động tầm 1 triệu. Ai có hoặc thấy ở đâu P.M phát. thuê cho em em ở chứ không phải em nên đừng chém gió. Dù có hay không cũng thanks trước các bác nhá.

Cho Em thì có nhiều lắm. Phòng ốc trang nhã lich sự giá cả gần như là miễn phí -- CHO EM CỦA EM híc khg có khó tìm lắm Em ơi - Bảo Em ấy tự mà đi tìm hi hi hi

trung_apple

Active Member

thê khu vuc bên em được không , hiện phòng em đang dư mệt bên giường , nếu em chị ở thì miễn phí , chỉ thu tiền ăn thôi :)) hoan nghên khách quý

anbinhdo

Well-Known Member

Để em lân la hỏi giúp nưa cho. cái này khỏi khả năng của em :>

anbinhdo

Well-Known Member

Em chuẩn bị đạo diễn nốt phần 2 Shaolin ...Nam Mô A Di Đà Phật [-O<[-O<

Bên trên