Tai nghe Sennheiser HD 202 II

Em thấy tai nghe này bên trang
1.Em muốn hỏi tai nghe này giá 700K như vây là giá tốt không hay bằng mặt bằng chung:-/
2.Tai nghe này chất lượng âm thanh thế nào,âm bass va treble rõ ràng,tách bạch không.Em thích nghe bass mạnh một chút thì tai nghe này có hợp lí không?:-/
Em chưa có kinh nghiệm lựa chon tai nghe lắm mong các bác giúp em :):)

Ðề: Tai nghe Sennheiser HD 202 II

Giá vậy là tốt rồi, bàn cần tìm hiểu kĩ trước khi mua, coi chừng hàng fake thội, chứ con này nghe nhạc thì khỏi chê

ktq

Member

Có nhà phân phối tại VN nè : SVhouse, trang web hình như là loa.com.vn hay gì đó. Tha hồ kiểm tra.

Cám ơn các bác:D
Mà em hỏi môt vấn đề nữa là cái tai nghe này đánh với máy nghe nhạc hay thiết bị cầm tay đc ko,và để đánh đc thì tai nghe có thông số ra sao thì mới có thể đánh đc với thiết bị cầm tay.
Cái trang Solo đó có tin tưởng hàng thật ko?
Các bác giúp em cái:)

Chỉnh sửa lần cuối:

siusiuenen

Mình hiện sở hữu 2 tai nghe của hãng này một cho iphone và Sennheiser RS 180 thì mình rất thích của hãng này . Âm thanh rất tách bạch , trong suốt và rõ ràng . Tai nghe mà bạn muốn mua được đánh giá rất cao . Nhưng bạn thích bass mạnh thì nên chú ý . Cá nhân mình chưa nghe qua Sennheiser HD 202 II pro nhưng có thử qua nhiều dòng của hãng này thì mình thích nhất bass của hãng này rất êm và rõ ràng nhưng không quá mạnh làm nhức tai . Đó là điểm mà mình rất thích nhưng có thể không dành cho các bạn thích bass cực mạnh làm nhức tim hay bass của các bạn thích chơi games . Nếu có điều kiện bạn hãy nghe thử xem nó có thích hơp với mình không .

earl_grey

Well-Known Member

Mình chưa thử HD 202II, HD 202 thì mình đọc thấy nhiều ý kiến chê em này, đặc biệt là âm treble (Số hóa, VOZ). Mình hiện đang dùng CX 300II, thấy rất hài lòng, nó cùng tầm giá HD 202II nhưng là loại in-ear chứ không phải headphone. Hy vọng HD 202II đã nâng cấp nhiều so với đời cũ.

Tầm này bạn nên mua con Px200 bên svhouse TPHCM đang sales còn 750k
Hãy tận hưởng dc bóc tem 1 con tai nghe tốt :p

pkhaudio

Active Member

Giá vậy là tốt rồi, bàn cần tìm hiểu kĩ trước khi mua, coi chừng hàng fake thội, chứ con này nghe nhạc thì khỏi chê

Mình đang bán HD202 (hàng US), hàng SVhouse là hàng Asia, HD202 chưa thấy hàng Fake và chưa thấy thông tin nào có hàng Fake

Mình chưa thử HD 202II, HD 202 thì mình đọc thấy nhiều ý kiến chê em này, đặc biệt là âm treble (Số hóa, VOZ). Mình hiện đang dùng CX 300II, thấy rất hài lòng, nó cùng tầm giá HD 202II nhưng là loại in-ear chứ không phải headphone. Hy vọng HD 202II đã nâng cấp nhiều so với đời cũ.

HD202 được bọn tây chơi và được đánh giá rất cao, số lượng bán được rất nhiều bạn ạh

Cám ơn mỗi bác một phát:D,
Bác sushisu2007 ơi em lên trang SVhouse thì có tai PX 200 II thui ko thấy nó ghi PX 200 mà con PX 200II ấy thì tới hơn 2tr3 lận.
Bác pkaudio kêu em này đc chắc cứ mua em này vậy.

baka_baka

Bữa đi hội chợ thấy thằng sen HD202 II này km, tính mua nhưng lưỡng lự, giờ chẳng còn giá km rồi :((

Nói chung bữa đó có đội vào nghe thử, ok lắm. Dĩ nhiên không bằng hàng vài chai , nhưng tầm tiền đó để nói là thưởng thức âm nhạc thì khá ổn =:)

Có điều cái loa áp 2 tai hơi nhỏ nên nó đè thẳng vào tai, nghe lâu sẽ mỏi, chứ mấy cái xịn kia thì trùm vào luôn nên không bị cảm giác ép tai.

Bên trên