Tặng 5 cặp vé Premier phim Kingsman: Golden Circle cho thành viên HDVN

Arceusium

Well-Known Member
mình thích nhất con chó pug mà bị nhầm là chó bull, nhân vật cute nhất phim , không nói câu nào nhưng cũng là một trong những plot twist quan trọng của phim đấy, tên là JB , không phải James Bond, cũng không phải Jason Bourne, mà là Jack Bauer của 24 :)

Shewillbeloved

Active Member
Mình thích nhất cô công chúa, vì công chúa rất trất khi hứa cho Eggsy chơi lỗ sau nếu cứu thế giới :)

lepindx

Mình thích nhất Gary eggsy vì cậu ấy làm toát được vẻ thông minh,lém lỉnh ,trất chơi của mình trước khi trở thành mật vụ Kingsman và vừa thể hiện được trất gentlemen sau khi trở thành mật vụ Kingsman,à mak lại là trùm cưa gái nữa chứ : ))

afsdfdsfg

Trong Kingsman: The Secret Service, mình vẫn thích nhất Valentine do Samuel L. Jackson thủ vai do ổng rất hài,diễn hay vai phản diện

vipv9

Thích nhất công chúa. Lý do đẹp, hài, "cứng", đoạn cuối phim

dc801

Active Member
em thích xem phim này vì các bộ suit trong này quá đẹp!! Có cả tủ suit đi tán gái em nào cũng đổ =)))

bkboy

Member
Mình thích nhất là Merlin, vì ông này ngầu nhưng vẫn rất hài làm bộ phim thú vị hơn nhiều.

angelinale380

Well-Known Member
Mình thích Richmond Valentine (Samuel L. Jackson), trùm mà đi sợ máu, thấy máu ói tè le. Hài ko kém Eggsy

phamnga

Thích nhất Gary Eggsy
lý do: đẹp trai, là điệp viên giỏi nhất tổ chức. cua gái cực nhanh

gokupan

Active Member
Mình thích nhất Gary Eggsy, đẹp trai, lịch lãm, ga lăng, rất đậm chất Ăng lê.

vquocvinh

Well-Known Member
Kingsman mình thích nhất Harry Hart với phong cách quý ông chuẩn điệp viên ăng lê.

Bên trên