Tạo khác biệt với giải pháp: Kệ đặt TV kiêm loa surround 5.1, âm thanh theater?!

scotty

Well-Known Member
Re: Ðề: Tạo khác biệt với giải pháp: Kệ đặt TV kiêm loa surround 5.1, âm thanh theater?!

Con này thì theo em đúng là bỏ xa con trên về mặt thiết kế, chất lượng thì có thể trên cơ.

Cơ mà con này chỉ hợp với hàng Sony thôi, cụ thể là TV BRAVIA (có tính năng Bravia Theatre Sync).

H 9999

Active Member
Ðề: Tạo khác biệt với giải pháp: Kệ đặt TV kiêm loa surround 5.1, âm thanh theater?!

cái này nếu đặt TV 60" trở lên thì một thời gian không sụm thì cũng oằng, hình dáng thì hơi thô

bác nói cũng đúng ! nhưng tùy cái...cái của em to như bác nói mà có 16.6 kgs chắc cái kia ko đến nỗi sụm đâu...nhưng mà hình dáng nhìn nó lạ thôi chứ trang trí thì ko được điểm..còn nghe thì chắc chắn chả hay bằng những loa trong những bộ của a em mình đc ! nhưng nếu có em này thì cho vào phòng trẻ con cho chúng nó xem hoạt hình hay chơi game em nghĩ cũng ok !

soho4ever

Member
Ðề: Tạo khác biệt với giải pháp: Kệ đặt TV kiêm loa surround 5.1, âm thanh theater?!

em nhìn cứ thấy làm sao ý. nhìn thì hình thức thật còn nghe thực tế chẳng biết thế nào. nói chung phải thử mới biết :)

vntp2k

Member

Nhìn thiết kế thực sự ko ổn, dàn âm thanh như thế mà dùng làm đế cho TV, đầu máy thì ... tiêu.

Bên trên