[Tập 3] Home Theatre của ivy68 - Version 2010

thongxanh30

Ðề: [Tập 3] Home Theatre của ivy68 - Version 2010

trên cả tuyệt vời, bác kỳ công thật, mà xem hết đống phim này hết bao nhiêu lâu nhỉ?

decade91

hic , em là fan của đại ca rùi ^^

ivy68

Huyền Thoại

trên cả tuyệt vời, bác kỳ công thật, mà xem hết đống phim này hết bao nhiêu lâu nhỉ?

Ngày 2 đến 3 film, bác chia số film ra thì là ra bao nhiêu ngày rồi tính ra bao nhiêu năm ngay ấy mà, cũng không bị lâu lắm đâu, đủ để cho ta lớn.

Mẹ ơi vãi cả linh hồn! Em chỉ cần đc 1/100 cái phòng của bác là em mãn nguyện lắm roài!

Buratino2002

Em dân newbie tập tọe mới vào nghề cho hỏi bác tí:
1 - Bác hút âm trầm bằng cách nào vậy ạ?
2 - Cái 52 inches có vẻ hơi nhỏ so với khoảng cách bác... nằm?
3 - Cái... ghế massage bác mua nhiu vậy?
4 - Dây và nguồn của bác dùng loại gì ạ? Em kết nhất cái tủ đĩa của bác :D Giá của nó có khi vượt cả bộ xem của bác ấy nhẩy? :D

ivy68

Huyền Thoại

Em dân newbie tập tọe mới vào nghề cho hỏi bác tí:
1 - Bác hút âm trầm bằng cách nào vậy ạ?
2 - Cái 52 inches có vẻ hơi nhỏ so với khoảng cách bác... nằm?
3 - Cái... ghế massage bác mua nhiu vậy?
4 - Dây và nguồn của bác dùng loại gì ạ? Em kết nhất cái tủ đĩa của bác :D Giá của nó có khi vượt cả bộ xem của bác ấy nhẩy? :D

1 - Hút âm trầm bằng đệm mút và thảm + đồ đạc trong phòng.
2 - Khoảng cách xem thì tới lui thoải mái mà, ngồi trên đệm hay ghế đều có bánh xe di động được.
3 - Rẻ thôi: 18 triệu - ghế Hàn mua vào dịp họ bán sôn.
4 - Dây và nguồn loại bình thường do cửa hàng bán cả gói. Đống đĩa thì vô cùng lắm, cái mua xịn khi xuất ngoại, cái mua lô ở hàng đĩa VN...

phonganh

hee bác có nhiều phim quá có cho thuêko? quá tuyệt luôn

vuphoto

Không biết nói gì nữa ngoài 2 chữ :"thán phục"!
Nhưng kết nhất là tủ DVD của bác, nó thể hiện sự đam mê, khả năng sưu tầm quá tuyệt vời!
Em nghĩ sắm 1 giàn HD như thế này không khó bằng sưu tập được 1 tủ DVD như thế đâu ạ!
Mặc dù HD giờ lên ngôi, nhưng bất cứ ai nhìn vào tủ DVD đó của bác cũng phải trầm trồ về 1 thú chơi đấy ạ !
Em là mem mới, chắc còn lâu lắm mới phấn đấu được bằng một góc bây giờ của bác nhưng cũng mạn phép nêu ý kiến, có gì ko phải các bác ném đá nhẹ thôi ạ!

ivy68

Huyền Thoại

Nhưng kết nhất là tủ DVD của bác, nó thể hiện sự đam mê, khả năng sưu tầm quá tuyệt vời!
Em nghĩ sắm 1 giàn HD như thế này không khó bằng sưu tập được 1 tủ DVD như thế đâu ạ!
Mặc dù HD giờ lên ngôi, nhưng bất cứ ai nhìn vào tủ DVD đó của bác cũng phải trầm trồ về 1 thú chơi đấy ạ !

Đúng đấy bác à, từ ngày có HD thì DVD gần như bị lãng quên - mình cũng chỉ dành rất ít thời gian chăm chút tới nó nữa.

em mê cái ghế mát-xa của bác quá!! có nó thì coi phim phê biết phải nhiêu!! ^^

langsam19

Thanks bác, em vừa mua đc chục cái D9 ở chỗ bác chỉ, chất lượng tuyệt

kickball2006

Active Member

ngưỡng mộ bác ivy68 quá, nhân tiện bác cho em hỏi là cái box chứa 4 cái dĩa cứng bác mua ở đâu, giá bao nhiêu vậy. Em ở Phan Thiết nên tìm mấy cái thứ đó hơi bị khó.

ivy68

Huyền Thoại

ngưỡng mộ bác ivy68 quá, nhân tiện bác cho em hỏi là cái box chứa 4 cái dĩa cứng bác mua ở đâu, giá bao nhiêu vậy. Em ở Phan Thiết nên tìm mấy cái thứ đó hơi bị khó.

Mình mua ở Hà Nội, mua từ bác "hoangoclan" (hoặc là "hoangoclen") cũng là thành viên trên diễn đàn này.
Dùng ổn định và tin cậy được.

Bên trên