Tên lửa Saddock của Việt Nam

tumlum

Ðề: Tên lửa Saddock của Việt Nam

Copy & paste ko phải việc xấu nếu ghi rõ nguồn.
Nhưng vì bác chủ thớt ko ghi rõ nguồn nên rõ ràng là xấu rồi :(|)
Bác ghi là sưu tầm là xong hay sao? Đưa link hẳn hoi chứ :)
Spam cho vui, bàn luận vui vẻ \:D/

hai_duong

Member

Copy & paste ko phải việc xấu nếu ghi rõ nguồn.
Nhưng vì bác chủ thớt ko ghi rõ nguồn nên rõ ràng là xấu rồi :(|)
Bác ghi là sưu tầm là xong hay sao? Đưa link hẳn hoi chứ :)
Spam cho vui, bàn luận vui vẻ \:D/

Bác nói thì cũng có lý, nhưng nguồn mình sưu tầm không hề ghi: ghi rõ nguồn khi bạn copy qua những trang web khác. nên mình ghi là sưu tâm cũng không hề sai. Đúng không ạ?^:)^

Òe tên lửa từ thời Lô Xiên thì Nga nó mới bán cho,chứ các pác xem ct Future Weapon(toàn zũ khí của Mĩ và đồng minh) của Discovery thì ....Ko biết bây giờ mà ct thì mình có thắng dc Mĩ ko...:-ss:-ss:-ss:-ss

duongbaba

Active Member

Kiến thức của bạn có được cũng là do đi học mà ra thì cũng giống như copy paste thôi chứ còn gì. Có chắc rằng trước giờ bạn chưa từng copy và paste bài của ai không? Mình có để là sưu tầm chứ có nói là mình tự soạn ra bài đâu. Cho anh em đọc là để sưu tầm thêm phần hiểu biết và bàn luận. Mặc dù là 4f HD nhưng box này trò truyện mừ. Bạn khó quá. Giỏi sao bạn ko tìm cho anh em mà đọc. Còn các đề tài khác sao bạn ko nói? Bạn biết nhưng chưa chắc người khác biết mà. Đúng ko? Lời thật mất lòng! Ghét nhất phân bua kiểu này.

Bạn không cần phân bua đâu. Bọn tớ cứ đọc thấy có ích là cám ơn bạn rồi. Mặc dù chuyện tôn trọng tác quyền không ai cãi, nhưng ông bạn kia có vẻ khó tính quá.

Thanks bro.

vuxuanhai

Cám ơn bạn hai_duong ,có những người sưu tầm như bạn thì mới có thứ gì cho bọn tớ đọc chứ,nên phát huy bạn ạ

buihung

Administrator

Bác nói thì cũng có lý, nhưng nguồn mình sưu tầm không hề ghi: ghi rõ nguồn khi bạn copy qua những trang web khác. nên mình ghi là sưu tâm cũng không hề sai. Đúng không ạ?^:)^

Nếu bạn tổng hợp thông tin từ nhiều nguồn khác nhau thì có thể ghi sưu tầm thì cũng không sao, tuy nhiên nếu copy&paste nguyên bài viết của 1 trang web nào đó thì nên (đúng ra là phải) post link gốc.

hai_duong

Member

Nếu bạn tổng hợp thông tin từ nhiều nguồn khác nhau thì có thể ghi sưu tầm thì cũng không sao, tuy nhiên nếu copy&paste nguyên bài viết của 1 trang web nào đó thì nên (đúng ra là phải) post link gốc.

Bác Mod nói đúng chứ không sai ạ. Nhưng chỗ em lấy về đây nó cũng là lượm lặt thôi ạ. Vì dạo này anh em bàn luận đánh đấm nhiều quá với lại kiến thức này em thấy bàn dân thiên hạ họ công khai nên em mới dám thế này. Anh em cứ vào www.bacbaphi.com.vn có cả mục Kiến Thức Quốc Phòng để tham khảo ạ. Vì em chỉ sưu tầm cái gì nó tiêu biểu thôi chứ còn đưa cả link thì nó tuồn luôn quá.

PhE0niX

Banned

tên lửa này gặp hệ thống phòng thủ trên không là mất điện ngay
Mĩ bây giờ chỉ cần cho 1 quả tomahawk vào vn là chỉ có nước đứng ngắm

như kiểu virus với antivirus

duongbaba

Active Member

Sao lại đứng ngắm chứ? Tomahawk tuy bay thấp khó phát hiện nhưng bay chậm như rùa.

Khi nhìn thấy nó thì gọi điện cho Su-30 bay lên cầm theo cái vợt bắt nó lại, Mẽo nó bắn có 1 quả thì tóm dễ ợt chứ gì. :rolleyes:

Sao lại đứng ngắm chứ? Tomahawk tuy bay thấp khó phát hiện nhưng bay chậm như rùa.

Khi nhìn thấy nó thì gọi điện cho Su-30 bay lên cầm theo cái vợt bắt nó lại, Mẽo nó bắn có 1 quả thì tóm dễ ợt chứ gì. :rolleyes:
Nếu nó bắn nhiều quả thì 2 chiếc Su-30 chăng cái lưới ở giữa để hứng, giống bắt cá vậy !!

Noob No1

"Mà antivirus VN mình xài lại là BKAV mới đau chứ."

Bên trên