Test trước HTC One Max cùng anh em

reytusaigon

Ðề: Test trước HTC One Max cùng anh em

thấy HTC to quá.. bất tiện sao ấy.. chắc ít người dùng sử dụng !

slyferri

nghe nói con này có dung lượng lưu trữ bổ sung đến 64 GB thì phải, thế này thì lưu được nhiều ảnh, chơi được nhiều game, lưu phim càng khoái :D

conduong_mauxanh

nghe nói con này có dung lượng lưu trữ bổ sung đến 64 GB thì phải, thế này thì lưu được nhiều ảnh, chơi được nhiều game, lưu phim càng khoái :D

mình nghĩ 32GB cũng đủ r , dt mình xài 8GB còn chưa hết =)) 64GB k biết chứa đến cái gì trong đấy

gumiho5

mình xài con của mình 8GB còn chưa xài hết dư cả 2GB mấy =)) 64GB k biết lưu cái j` trong đó

fakervn

lưu phim làm gi.. bạn nghĩ 1 link kéo torrent là nhiu gb.. cứ lên mạng coi trức tuyến có phải thích hơn k

buicongdanhvt

mình nghĩ 32GB cũng đủ r , dt mình xài 8GB còn chưa hết =)) 64GB k biết chứa đến cái gì trong đấy

chỉ cần bạn lưu vài đoạn clip + hình ảnh + cài app thì xem 8gb có đủ ko nhé :) dĩ nhiên máy phải cần 1 số lượng mb đủ để chạy ứng dụng để tránh bị treo

tuthan_batkhoc

Các đánh giá trên mạng so sánh về điện thoại này nhìn chung tương đối khác nhau. Mặc dù vậy, có thể rút ra một điều là phần lớn người sử dụng đều rất hài lòng với những gì mà Apple,HTC đã đem lại cho họ. Nếu như iPhone 5 mang lại sự thân thiện, gần gũi cho người sử dụng với nền tảng iOS thì HTC cũng đã dành không ít công sức để nâng cao trải nghiệm Android với Sense 5.0.

cho bạn 1 vote nè !! mỗi hãng đều có điểm mạnh khai thác riêng

haohaounit

nhìn những phụ kiện thật là chất.. bút đẹp hôn cây bút spen bên note

giangphan

dung lượng càng nhiều càng tốt chứ sao, tránh tình trạng khi xài nhiều ứng dụng nó ngốn quá thì máy cưng đơ, lúc đó lại đỗ cho máy cùi :D

Bên trên