Thắc mắc hỏi đáp.

weattseat

Active Member
Xin chào các bạn.

Như tiêu đề, mình lập topic này với mong muốn tập trung tất cả các thắc mắc, hỏi đáp về games tại đây, để tiện cho việc trợ giúp các bạn cũng như tránh spam.

Topic đang trong thời gian thử nghiệm, rất mong các bạn đóng góp ý kiến để topic chính thức đi vào hoạt động.

dhthang

Member
Cần tư vấn host để download game ps3 fw 3.55

tình hình là mới mua được em ps3 nên mình tính mua 1 acc pre để down game hack về cho tiết kiệm, mình có tìm hiểu thì ở fileserve và lebitit là nhiều game nhất, bác nào rành về khoản này thì tư vấn giúp mình với
thanks all :D

hackertuan

Ðề: Thắc mắc hỏi đáp.

hy vọng sớm được hồi đáp, :d tình hình là máy mình mới cài win lại, lúc trước thì chiến đều những game như call of Duty. Tam quốc chí 6, leaf 4 dead,
nhưng sau khi cài lại win thì ko chơi mấy game đó được nữa ( cài win ổ C, cài game ổ E, nên game ko phai cài lại ). thì nó hiện 1 số bảng như sau, cụ thể là missing 1 số gì đó, nhờ ai rành IT vô check giùm...
theo mình nghĩ có 2 trường hợp : thứ 1 do win này bị lỗi, thứ 2 do trong quá trình cài game, nó mặc định tư tạo file điều hành gì đó trong ổ C, nên khi cài lại Win thì mất những file trong đó, nên phải cài lại Game, hiện tại thì mình chưa thử cài lại win, cũng chưa thử cài lại game.
cấu hình máy mình(mình ko rành IT, nên chép y chang trong bản dzdiag ra cho các bro xem giùm :
win7 ( ultimate 64bit ( 6.1, build 7600)
Cpu: Intel Xeon x3440 ( 8cpu ~ core i7)
Ram : 8Gi
VGA: Ati radeon HD 4800
sẵn tiện nhờ các bác giới thiệu mình bản win7 64bit nào mà ổn định tí, chứ cd win này mình lụm trong cty, chắc cũng đời napoleon đến giờ rồi. ra ngoài mua thì họ chỉ bản bản quyền, nhờ các bác tư vấn, có cái nào rẻ mà ổn định ko, giúp mình 1 số thông tin với.

đây là bảng báo lỗi mà máy hiện lên khi chơi game

cảm ơn bác Weattseat , năm mới vui vẻ, an khang thinh vượng nhé mọi người, cả mod. và cả thành viên :d

weattseat

Active Member

hy vọng sớm được hồi đáp, :d tình hình là máy mình mới cài win lại, lúc trước thì chiến đều những game như call of Duty. Tam quốc chí 6, leaf 4 dead,
nhưng sau khi cài lại win thì ko chơi mấy game đó được nữa ( cài win ổ C, cài game ổ E, nên game ko phai cài lại ). thì nó hiện 1 số bảng như sau, cụ thể là missing 1 số gì đó, nhờ ai rành IT vô check giùm...
theo mình nghĩ có 2 trường hợp : thứ 1 do win này bị lỗi, thứ 2 do trong quá trình cài game, nó mặc định tư tạo file điều hành gì đó trong ổ C, nên khi cài lại Win thì mất những file trong đó, nên phải cài lại Game, hiện tại thì mình chưa thử cài lại win, cũng chưa thử cài lại game.
cấu hình máy mình(mình ko rành IT, nên chép y chang trong bản dzdiag ra cho các bro xem giùm :
win7 ( ultimate 64bit ( 6.1, build 7600)
Cpu: Intel Xeon x3440 ( 8cpu ~ core i7)
Ram : 8Gi
VGA: Ati radeon HD 4800
sẵn tiện nhờ các bác giới thiệu mình bản win7 64bit nào mà ổn định tí, chứ cd win này mình lụm trong cty, chắc cũng đời napoleon đến giờ rồi. ra ngoài mua thì họ chỉ bản bản quyền, nhờ các bác tư vấn, có cái nào rẻ mà ổn định ko, giúp mình 1 số thông tin với.

đây là bảng báo lỗi mà máy hiện lên khi chơi game

cảm ơn bác Weattseat , năm mới vui vẻ, an khang thinh vượng nhé mọi người, cả mod. và cả thành viên :d

Cài directX mới nhất là ok.

Tất cả những file .dll nào thiếu thì down về bỏ vào: C:\\windows\system32

hackertuan

:D những fill .dll kiếm đâu vậy em , hic, anh ko biết em đã qua đây trả lời, anh lỡ copy qua trang vn-zoom , định hỏi trong đó để mọi người xem rút kinh nghiệm luôn,
thôi để anh qua đó xóa, mất công loãng topic của em mất.

obito231

Member
Em là 1 fan của Naruto,Bleach...Đang cần tìm game Ps2 Naruto Ultimate Ninja 5 và One Piece Romance Dawn (PSP ).Anh nào có cho em xin link

mrkiemvuong

Bởi vì không phải tất cả data của game đều cài lên ổ E đâu, có những file sẽ vào ổ C nữa, khi bạn cài lại win thì bị thiếu file, nếu k rành về tìm dll thì bạn nên cài lại game ở chế độ repair hoặc cài mới, nếu là game offline mà k muốn mất data thì copy nó lại

obito231

Member
Đang cần tìm game Ps2 Naruto Ultimate Ninja 5 và One Piece Romance Dawn (PSP ).Anh nào có cho em xin link

audileman2

có cách nào để phát hiện đc hack trong Game CF không bạn,mình thích game đó nhưng sao mãi mãi cũng chỉ thấy hack không thôi.

cuong_7694

Well-Known Member
Xin hỏi bác 1 chút về dota:D Traxex lên MKB có làm mất tác dụng slown của skill 1 k??

dker24alb3

クロエ 財

遊び心感あふれる猫犬の設計、,クロエ 財布
人格の完全なブラックベルトスプライシング、。もう一つ注意すべきは、黒、中間の色のミックスでお願いすることは容易ではないということである,バレンシアガ 財布。黒体、単調感を軽減するためにアクセサリーの他の色を避けるために、黒の服を着,ミュウミュウ バッグ。フランスのブランドの下着のスローガンは、セクシーな女性(三色の活気、健康的で現代的な女性を作る)して再生し、日本の会社にもブラジャーのような眼鏡を作った、というように、これらの拡張子や下着文化の拡大である,トリーバーチ 靴。 6。 44は、賢く、今から、あなたが欲しいために彼に尋ねないのですか,Chan Luu 店舗?個人的な後悔をすると間違えてはいけませんが、あなたの人生をよりエキサイティングにするためである。qq,ティファニー ネックレス.HashRefresh請求と支払いPOS = catalog_list過去 ,セリーヌ 店舗; 少しレトロ大麻セーター70から80までの人気と2012へ。 ..
街は一部の人々は、単一の製品を乗る必要がありますようにすべての女性がドレスを選ぶだろう、と言うフルフェミニンでデモンストレーションドレスを打ちのめす。ドンペリニヨンシャンパン王の限定版 - デヴィッド·リンチは、以前に両方のクロスボーダーの広告映画の中で提示され、ドンペリニヨンとデヴィッド·リンチが共同で夢のような立ち上げ、再び一緒に仕事をされている次の攪拌成功しました"ドンペリドンペリニヨン2003年ヴィンテージシャンパーニュデビッドリンチ限定版"と "ドンペリニヨンドンペリニヨンヴィンテージ2000ピンクシャンパンデビッドリンチ限定版"両方のグッズセットは、神秘的な無限の芸術の世界でまろやかなワインを探る最も神秘的で官能的な創造力。これでは市場のジャングルのルールの法律は、すべてのビジネスから目立つしたい、良い製品が消費者の購入の熱意を動員するために、消費者の目の前に様々なチャネルを通過した方法、プライムは考えるようになります。
関連記事:

ミュウミュウ バッグ タイニービーズ

チャンルー イヤリング

クロエ 財布 200041住所

kiva

Hỏi về game lái xe mô phỏng :
e còn nhớ khi xưa đã chơi một trò lái xe mô phỏng . lái được rất nhiều xe . có 2 phần . phần đầu hình như poster là xe matiz màu vàng . phần 2 là xe hơi màu đỏ . nhưng giờ quên tên rồi có ai có thể giúp . lái được rất nhiều xe . kể cả xe cảnh sát . lái trong thành phố .

Bên trên