Thắc mắc về điều hòa dual cool inverter thanh lọc không khí của lg ?

sautatca

Member
Em vừa thấy bên báo giới thiệu cái điều hòa Dual Cool Inverter của LG có khả năng lọc khí, bụi bẩn và diệt khuẩn luôn. Có cả bộ cảm biến tự động đo lường mức độ bụi và ô nhiễm trong không khí trong phòng nữa, điều khiển bằng smartphone qua Wifi… Em không biết là loại này có phải model mới không, lọc khí có hiệu quả bằng máy lọc rởi hay không? Và quan trọng là nó có tốn điện hay không ạ?
Các bác xem thử: http://giadinh.net.vn/thi-truong/lg...oc-khong-khi-the-he-moi-20180403150548778.htm

damerland

Member
khỏi lo vụ tiết kiệm điện đi bạn, dòng dual cool này là siêu tiết kiệm òi.

quangt75

Member
giờ máy phát ion âm và cảm biển tốn ít điện lắm, mua cái này được nè 2 trong 1 luôn.

joncena

Member
Đây là model điều hòa mới của LG , vô cùng tiết kiệm điện và được tích nhiều tính năng đặc biệt :) Vừa điều hòa vừa lọc sạch không khí lun đó bác :) Xài tốt lắm :)

nabuna

Member
Dòng điều hòa LG này khử khuẩn và bụi bằng cách phát ra ion âm bám vào bụi hoặc vi khuẩn và vô hiệu nó và từ đó lọc không khí, cho không khí tại nhà luôn sảng khoái J

2chungta

Member
Mấy em điều hòa LG dòng Dua Cool này xài tiết kiệm điện lắm bác oy :) Tiết kiệm tối đa đến 70% lun nên bác hok cần lo lắng tiền điện mỗi tháng :)

batistaa

Member
Con này mới ra năm nay, làm lạnh nhanh hơn 40% model cũ, thanh lọc không khí và đặc biệt có thể điều khiển từ xa thông qua điện thoại kết nối wifi.

joncena

Member
Mấy em điều hòa LG dòng Dua Cool này xài tiết kiệm điện lắm bác oy :) Tiết kiệm tối đa đến 70% lun nên bác hok cần lo lắng tiền điện mỗi tháng :)
Chuẩn lun bác oy :) Em cũng đang xài dòng điều hòa LG Dual Cool này nè :) Nhiều tính năng mới lạ được tích trên máy , công suất hiệu quả của máy cao nhưng điện thì cứ đều đều hok cao hen :)

damerland

Member
dòng này còn được trang bị tính năng lọc không khí hiện đại và chuyên biệt không thua kém gì máy rời.

nabuna

Member
Tính năng lọc không khí có thể hoạt động độc lập mà không cần bật chức năng làm lạnh luôn nha, tiết kiệm điện và rất tiện lợi nha.

Bên trên