thac mac ve file ts

quockhang

em co thac mac nay` xin duoc cac bac chi giao: phim bluray nguyen goc sau khi chep vao may tinh ta co the long phu de khac vao` duoc khong ah?giong nhu hdrip ay...doi voi phim dvd thi chuyen nay` la de dang nhung voi bluray thi khong bit the nao`...mong cac bac tra loi em trong thoi gian som nhat...cam on cac bac...

Ðề: thac mac ve file ts

Tốt nhất là cứ cho vào chạy thử. Bluray nặng nên cũng ko nhiều người down về nên chắc chưa ai thử

tieuthieugia

Well-Known Member

em co thac mac nay` xin duoc cac bac chi giao: phim bluray nguyen goc sau khi chep vao may tinh ta co the long phu de khac vao` duoc khong ah?giong nhu hdrip ay...doi voi phim dvd thi chuyen nay` la de dang nhung voi bluray thi khong bit the nao`...mong cac bac tra loi em trong thoi gian som nhat...cam on cac bac...

hiện giờ thì có nhiều người mò vụ này rùi nhưng chưa ra. Nếu có thì tui vui rùi...hic
thui xem English cho trình độ nhanh lên mức pro.

Dùng thằng tsmux add thêm cái phụ đề tiếng việc vào. sau đó tạo lại 1 bản bluray khác là xem bằng tiếng việc được thôi.

bác đã thử nghiệm chưa, có chắc ok hem ạh. hum nào qua thọ giáo bác xem nào

Cái này mình đã thử rồi và chỉ thử trên 1 phần thôi (chưa làm hết 1 bộ phim đâu) vì lúc đó máy cùi quá (P.IV 2.6) nhưng việc trộn đó lâu quá.

Bên trên