Thắc mắc về truyền hình cáp

Truyền hình cáp nhà em đăng kí cho 1 TV , giờ em muốn tự nối để xem ở TV thứ 2 .
Vậy em muốn hỏi mình tự nối như vậy , truyền hình cáp họ có biết để tự tăng giá trong hóa đơn cuối tháng ko :p.
Bác nào đã từng thử qua , ổn hay ko ổn , trả lời giúp em nhé , thx các bác nhiều .

Lâm Gia Trang

Ðề: Thắc mắc về truyền hình cáp

Truyền hình cáp nhà em đăng kí cho 1 TV , giờ em muốn tự nối để xem ở TV thứ 2 .
Vậy em muốn hỏi mình tự nối như vậy , truyền hình cáp họ có biết để tự tăng giá trong hóa đơn cuối tháng ko :p.
Bác nào đã từng thử qua , ổn hay ko ổn , trả lời giúp em nhé , thx các bác nhiều .

bác mua cái chuyển nhé, 1 ra 10 cũng được, mau loại tốt tý không là nhiễu lắm.
TH cáp họ có biết nhưng không dám tăng giá đâu bác ơi, cứ công khai thoải mái 8-X

ATIEN

Lần đầu nó mắc cho mình thì còn được vào nhà để mắc,lần sau bố cụ thằng nào dám vào nhà nữa.Còn đứa đi thu tiền thì chỉ dám thập thò ngoài cửa thui\m/,và có biết cũng chẳng làm gì vì ko pải việc của nó.

Lâm Gia Trang

Lần đầu nó mắc cho mình thì còn được vào nhà để mắc,lần sau bố cụ thằng nào dám vào nhà nữa.Còn đứa đi thu tiền thì chỉ dám thập thò ngoài cửa thui\m/,và có biết cũng chẳng làm gì vì ko pải việc của nó.

Cái cô đi thu tiền mời vào nhà cũng không dám vào bác ạ, chỉ nói rằng: Thôi em đứng đây cũng được =))

nhtai

Member

Nhà mình đăng kí 1 nhưng chia ra 4, tụi TH cáp cũng vào kiểm tra, thấy chia ra 4 thì đòi lập biên bản, papa kiu cứ lập biên bản xong rồi trèo lên tháo dây luôn đi, tao dek xài nữa...thế là tụi nó rút đi...chả nói gì.

chuanguyen1984

Active Member

Nhà mình đăng kí 1 nhưng chia ra 4, tụi TH cáp cũng vào kiểm tra, thấy chia ra 4 thì đòi lập biên bản, papa kiu cứ lập biên bản xong rồi trèo lên tháo dây luôn đi, tao dek xài nữa...thế là tụi nó rút đi...chả nói gì.
Không biết nàh bác làm gì để bọn nó vào kiểm tra nhỉ? Quanh nhà em 1 nhà lắp ko những trong nhà dùng mà còn share cho cả hàng xóm nữa bác ạ.

danvt

Well-Known Member

2 nhà hàng xóm em chia ngay trước cửa ra vào rồi luân phiên trả tiền hàng tháng, có thằng mù mới không thấy bộ chia, thế mà thằng cáp nó ko thấy các bác ạ (ý em là nó làm lơ ấy)

chuanguyen1984

Active Member

Như vậy là bác đã yên tâm chưa ạ ?:-j

ôi ôi , em vừa mới đi ăn cơm , uống nước , xỉa răng :D.
Cảm ơn các bác ạ , các bác nhiệt tình quá :X .

Hờ hờ , ko bác ơi , tại toàn xài VTC , nên còn bối rối với anh THC :D.
@chuanguyen1984 : Dạ 2 bác đều nhiệt tình cả :D , nhưng em ko gọi cho bác Lâm đâu , hy vọng bác ý có em gái hoặc cháu gái gì đấy hehe .

chuanguyen1984

Active Member

@chuanguyen1984 : Dạ 2 bác đều nhiệt tình cả :D , nhưng em ko gọi cho bác Lâm đâu , hy vọng bác ý có em gái hoặc cháu gái gì đấy hehe .
Thế thì bác càng phải :-c cho bác ý... Em cũng muốn gọi lắm nhưng bác ấy ko để ý đến em đâu.:((

Em ấn mãi mà mạng lag ko ấn được thx bác ạ ;)).
VTC HD lúc đầu em còn tưởng như mấy đời VTC cũ ko mất phí , đúng là đã nghèo còn ngố :">.
Bác Lâm cũng ở Hà Nội nhỉ :D , xem ra bác chuanguyen hâm mộ bác Lâm nhỉ ;)).

Lâm Gia Trang

Em ấn mãi mà mạng lag ko ấn được thx bác ạ ;)).
VTC HD lúc đầu em còn tưởng như mấy đời VTC cũ ko mất phí , đúng là đã nghèo còn ngố :">.

bác chỉ cần ấn thôi, nó không hiện cũng ko sao

mà em có đứa hàng xóm đó, kháu lắm, bác thích thì em chia như chia TH cáp cho bác :))

Dạ bác nói rõ cách chia đi , chia THC em còn biết , chứ chia "kháu lắm" em ngố lắm ;)).

Bên trên