Thảm họa: đỉnh của đỉnh

hieudatinh

Active Member
Ðề: Thảm họa: đỉnh của đỉnh

Giọng hát bé này quá thường nếu ko muốn nói là dở .. Trong bạn bè mình còn khối bạn gái hát hay hơn như vầy nhiều .. mà người ta còn chưa dám nói là tiếng hát sơn ca gì nữa :) Còn bà mẹ thì thôi rồi .. Chính bà mẹ đào hố chôn con mình xuống .. Một gia đình rất là tự cao .. Nguy hiểm quá đi .. Nghĩ đến cảnh làm rể gia đình này thà mình vô cung làm thái giám có lẽ sướng hơn

Chỉnh sửa lần cuối:

randychi

Member

Phần cô này hát thì không có vấn đề gì, nhưng đến khi bà mẹ ra bênh con thì đúng là thảm họa, chả hiểu vtv nghĩ gì nữa mà đưa lên
thì đang phát trực tiêp thế chẳng lẽ đến lúc bà này nói rồi cắt luôn à? đưa lên cũng tốt để người đi sau rút kinh nghiệm. nhìn bà này bênh con mà tôi nổi da gà wa trời

trict75

Member

ĐÚNG LÀ THẢM THẢM THẢM .....HỌA HỌA HỌA.............BÓ TAY.

thoibinh

Member

hát bình thường không hay nhưng không quá dở. có lẽ vtv muốn tạo dấu ấn riêng cho chương trình nên mới không cắt tình huống bà mẹ bênh con!

pila

Em thấy thành tích bé này có một loạt giải thưởng của APC, truy ra mới biết hóa ra mẹ bé là chủ tịch HĐQT kiêm TGĐ công ty giáo dục và phát triển nguồn nhân lực Châu Á Thái Bình Dương - APC.

Thực tại bây giờ là vậy. Phản ánh rõ câu " Có quyền là có tiền, nhưng có tiền chưa chắc đã có quyền" Vì sao??
Ng ta có quyền tại chỗ này nhưng ko có quyền tại chỗ khác thôi.

mdk

Active Member

Đọc cái này mà hãi quá! Thật 100% các bác ạ

Bó tay toàn tập. Vậy phụ huynh có phản ứng gì sau vụ này không bạn?
Nếu là phụ huynh biết con mình bị thức đêm thức hôm chỉ vì chuyện này chắc tức lắm.

Chỉnh sửa lần cuối:

000013

Member

Ở đây mẹ của bé này thể hiện 2 câu:
- Phú quý sinh lễ nghĩa: khi đã không lo cái ăn thì người ta lo về sỉ diện, bé mà không được vào trong thì mẹ mất mặt lắm...
- Mạnh vì gạo, bạo vì tiền: cái này khỏi phải giải thích.

Túm lại là chỉ tội cho cô bé thôi, nạn nhân của cả gia đình.

huynhdatimgr

Nghe con bé này hát, mình thấy nhiều đứa bạn hát trong karaoke còn hay hơn :))

truonghd

Well-Known Member

Bé k có tội, xin các bác đừng chém bé nữa

Cái vụ này còn hài hơn cái Vietnam Idol, ko còn là chém gió nữa mà là chém bão òi X_X gia đình vậy làm sao con ko bị ảnh hưởng ?

Nhưng phải công nhận mình thích cái miệng của bé khi ráng thốt ra 3 chữ Vietnam got Talent ghê :x

Bên trên