Thanh lý Himedia 900b

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

therains

Active Member
Tình hình là em sẽ sắm con "siêu xe" để phục vụ nhu cầu cá nhân nên phải hy sinh con Himedia 900b và một số thứ yêu quý nữa..., giá ra đi của em nó bằng 50% giá hiện tại. Anh em nào có nhu cầu thì pm nhé.

bauthui1983

Active Member
Ðề: Thanh lý Himedia 900b

50% là bao nhiêu vậy bác! Hàng new thì cũng mội nơi 1 giá. Bác cho cái giá cụ thể đi.
Lên "siêu xe" OPPO luôn cho máu!
Anh em HDVT "chạy đua" ghê quá! Làm em cũng "ngứa ngáy" :p

therains

Active Member
Anh nghĩ khoảng 1.5tr là ok baubui1983 ạ! Con siêu xe thì anh vừa lấy về rồi. Vợ anh cho tiền ăn sáng gần chục năm nay toàn bỏ ống, có dám ăn uống gì đâu!

Ðề: Re: Thanh lý Himedia 900b

Anh nghĩ khoảng 1.5tr là ok baubui1983 ạ! Con siêu xe thì anh vừa lấy về rồi. Vợ anh cho tiền ăn sáng gần chục năm nay toàn bỏ ống, có dám ăn uống gì đâu!
giá mới bây jo có 2,45t mà bác. em đấu giá VAUDI V6 nếu ko được mà bác còn thì em liên lạc với bác nhé, thanks

ringleader

Active Member
Ðề: Thanh lý Himedia 900b

50% là bao nhiêu vậy bác! Hàng new thì cũng mội nơi 1 giá. Bác cho cái giá cụ thể đi.
Lên "siêu xe" OPPO luôn cho máu!
Anh em HDVT "chạy đua" ghê quá! Làm em cũng "ngứa ngáy" :p

Mịa, VT toàn dân máu lửa như mình, bụp ngay và luôn; Mới tối qua bảo nhà vẫn có 2 cái oppo, sáng nay đã thấy lù lù nhắn tin hỏi địa chỉ, phi xe đến lấy luôn mà bảo lấy 103 thì không chịu, cứ 95 mà phang, tuổi trẻ tài cao mà lại chưa có kinh nghiệm vợ nó đập cho là thế nào

therains

Active Member
Re: Ðề: Thanh lý Himedia 900b

Mịa, VT toàn dân máu lửa như mình, bụp ngay và luôn; Mới tối qua bảo nhà vẫn có 2 cái oppo, sáng nay đã thấy lù lù nhắn tin hỏi địa chỉ, phi xe đến lấy luôn mà bảo lấy 103 thì không chịu, cứ 95 mà phang, tuổi trẻ tài cao mà lại chưa có kinh nghiệm vợ nó đập cho là thế nào
Hehe, cảm ơn bác nhé, cái vụ này vợ em nó không biết, chứ biết thì cũng toi. Nhà bác ringleader toàn hàng khủng sài sao hết được.

ringleader

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Thanh lý Himedia 900b

Hehe, cảm ơn bác nhé, cái vụ này vợ em nó không biết, chứ biết thì cũng toi. Nhà bác ringleader toàn hàng khủng sài sao hết được.
nhớ kiếm cặp dây tín hiệu analog cho em 95 thể hiện, nghe CD hay nhạc lossless sẽ thấy nó khác biệt thế nào

cuongtn87

Well-Known Member
cái giề??? bác H "nhặt" con úp bô 95 của bác khiêm về rồi ah??? ô đệt! quá ngon, quá cao tay, quá máu! em thích bác rồi đấy! hô hô

giờ còn bác Bauthui nổi máu nữa là...tèn tèn tén ten!

davidhand

Moderator
Huy "Rên" máu quá, tối qua test Dune Base 3D & OPPO xong về sáng nay đua ngay con 95 của Khiêm rồi!
Tám đỏ hai lèo nhé! Quả là rực rỡ! =D>

bauthui1983

Active Member

cái giề??? bác H "nhặt" con úp bô 95 của bác khiêm về rồi ah??? ô đệt! quá ngon, quá cao tay, quá máu! em thích bác rồi đấy! hô hô

giờ còn bác Bauthui nổi máu nữa là...tèn tèn tén ten!

Máu lắm! Ngứa ngáy lắm! Nhưng vẫn giữ lập trường: có phòng ốc đàng hoàng trước, sắm thiết bị sau.
Nên năm sau anh mới "chạy đua vũ trang", mà chạy là chạy hẳn "siêu xe" luôn! :))
Trưa nay ngứa quá! Nên chạy ra phongcomputer làm 2 con HDD 2Tb về nhà rùi! :p

therains

Active Member
Re: Ðề: Re: Thanh lý Himedia 900b

Máu lắm! Ngứa ngáy lắm! Nhưng vẫn giữ lập trường: có phòng ốc đàng hoàng trước, sắm thiết bị sau.
Nên năm sau anh mới "chạy đua vũ trang", mà chạy là chạy hẳn "siêu xe" luôn! :))
Trưa nay ngứa quá! Nên chạy ra phongcomputer làm 2 con HDD 2Tb về nhà rùi! :p
Bauthui được cái sưu tập nhiều ổ cứng và film, anh em cứ xem tẹt ga đi nhé

therains

Active Member
Huy "Rên" máu quá, tối qua test Dune Base 3D & OPPO xong về sáng nay đua ngay con 95 của Khiêm rồi!
Tám đỏ hai lèo nhé! Quả là rực rỡ! =D>

Đâu có bác, tại thấy bác Khiêm có tận 2 con OPPO mà em thì cũng ngắm nghía mấy con này lâu rồi, cũng may hôm qua gặp bác Khiêm và bác ấy cũng ủng hộ nên mới rước được em nó về đấy chứ!

therains

Active Member
Re: Ðề: Re: Thanh lý Himedia 900b

Nhanh quá !nhanh quá! còn cái gì cần thanh lý thì show lên đi bác :))

Hehe, thanh lý cái đầu mới đủ số lẻ, để về nhà lừa lừa xem có dỡ được gì thì post lên tiếp. Hehhe

Chỉnh sửa lần cuối:

bauthui1983

Active Member

Nhiều lúc nghĩ mà tủi, bán cả cái HDP không mua được cái HDD Dock!

Cũ của cũ mà bác!
Con HDP của bác "qua tay" nhiều người quá! Nát bấy hết rùi!
Bác mua luôn cái HDD Dock của Orico đó! Loại 3 hoặc 4 bay luôn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên