Thành viên xuất sắc nhất Box lossless album ( Kết quả và bình luận trang 13 )

• Bắt đầu HD Hà Nội
  • Ngày bắt đầu

Bình chọn thành viên xuất sắc

• Số lượng người bầu chọn
    461
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
H

HD Hà Nội

Guest
Gửi các bác thành viên trong Box Lossless music:

Tết sắp đến rồi, em mạnh dạn mở topic Bình chọn để anh em chơi cho vui, như tiêu đề của topic mọi người sẽ tự bầu ra thành viên xuất sắc nhất tại box này. Thành viên xuất sắc của box này hầu như chỉ là các uploader, có những người đã là uploader, người thì là Moderator và người thì vẫn là member bình thường. Tuy nhiên tất cả họ đều có chung 1 mục đích chia sẻ dữ liệu cho tất cả mọi người mà không tính toán hay vụ lợi gì cho bản thân.

Thật khó để tìm ra những uploader xuất sắc và bỏ phiếu cho những người đó, vì họ đều rất nhiệt tình tuy nhiên xiền của em có hạn nên chỉ tài trợ được cho 1 bác xuất sắc nhất do anh em bình chọn công khai trên này, sau thời hạn sẽ căn cứ theo kết quả để trao thưởng.

Luật chơi cũng đơn giản thôi, như sau:

Các bác có tên trong danh sách thì không được quyền bỏ phiếu cho chính mình, các thành viên khác hay down nhạc và sinh hoạt tại box này sẽ tự đánh giá. Nói chung là ai cũng có quyền bỏ phiếu cho người mà mình tự cảm thấy xuất sắc nhất hoặc có cảm tình nhất.

Mỗi người chỉ được quyền bỏ phiếu cho 1 người, sau khi bỏ phiếu các bác có thể comment hay chuyện trò gì tại topic này cũng được cho nó thêm đoàn kết và sôi nổi.

Giải thưởng bao gồm, tổng trị giá khoảng 500.000 VND :D

- 01 acout Vip của Megashare thời hạn sử dụng 01 năm.
- 01 CD không lời Thành phố buồn của Lê Tấn Quốc ( Đĩa gốc VN sản xuất và phát hành )
- 01 CD Nhạc tình Đức Huy vol 1 hoặc CD Áo hoa - Như Quỳnh ( Đĩa đôi ). Đĩa gốc do Trung tâm Thúy nga sản xuất và phát hành

Hạn chót để bình bầu là 23h ngày 07 / 2 / 2011 ( tức ngày 05 Tết âm lịch căn cứ theo thời gian trên bảng bình bầu ). Kết quả bình bầu công khai tại topic này hàng ngày mọi người có thể xem. Sau ngày đó người có số phiếu cao nhất gửi Thông tin cho em để em chuyển phần thưởng coi như là Món quà đầu xuân. Tất nhiên là danh sách em ghi trên có thể bỏ sót nhiều bác nhưng theo em đó là những người đã là xuất sắc nhất để chọn rồi.

Lá phiếu của bác springknife1985 do chưa đọc lỹ luật nên bỏ nhầm, lá phiếu đó bác chip định bỏ phiếu coi như bỏ phiếu hộ là vẫn ok hợp lệ tất cả rồi đấy.

Có ý kiến gì thì các bác thông tin để em chỉnh sửa, không có vấn đề gì thì anh em chơi vui nhé, bye bye

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
H

HD Hà Nội

Guest
Bình chọn thành viên xuất sắc nhất Box lossless music năm 2010

Tiện thể có topic này nên 1 số thành viên có các ý kiến gửi đến các uploader nói chung trên Hdvietnam, em tổng kết tại đây cho các bác dễ nhìn

Bác nào có ý kiến gì gửi gắm đến các uploader nhân dịp năm mới thì post rồi em edit :D

Em muốn vote cho tất cả thành viên trong list trên.

Chỉ tiếc là thân em có một. Giá như thân em có thể sé ra nhiều mảnh để đủ vote hết cho các bạn.

Các bạn là những người bạn rất quí của anh em trong diển đàn. Các bạn thực sự đã đem lại sự say mê cho mọi người. Đối với tôi đã có niềm vui trở lại khi tham gia diển đàn nầy. Giá trị nầy không thể mua được bằng tiền đâu.

Các bạn là những người bạn không ranh giới đáng quí của anh em. Anh em muốn ôm các bạn vào lòng để muốn tỏ lòng cám ơn.

Cho dù kết quả bình chọn như thế nào. Nhưng trong tôi các bạn đều là NUMBER ONE !!!

Vài lời chia sẻ cuối năm với các thành viên.

CHÚC SỨC KHỎE AN LÀNH VÀ THỊNH VƯỢNG

Mình quí các bác lắm.

Khi download các chia sẻ của các bác mình rất vui, thú vị và đôi khi down muốn chóng mặt luôn !
Thế mới biết người Upload phải vất vả gấp mấy lần mình cơ.

Sự chia sẻ không điều kiện, không ranh giới nầy thật là quí biết bao.
Mình chỉ có cơ hội download từ vài bác thôi.
Nhưng cũng thầm thán phục các bác khác đã vất vả ngày đêm chia sẻ và quản lý diển đàn có hiệu quả.

Thán phục, thán phục các bác biết bao !!!

XUÂN NẦY CHÚC CÁC BÁC CÙNG GIA ĐÌNH VUI VẺ VÀ ẤM CÚNG...!!!

Mình đã bỏ phiếu bình chọn, nhưng 1 phiếu đúng là chưa đủ, dù sao với mình thì tất cả các bạn đều là những người chiến thắng trong lần bầu chọn này, các bạn không chiến thắng bằng phiếu VOTE mà chiến thắng bằng tất cả tình cảm của anh em HDVN cho sự nhiệt tình, những nỗ lực không mệt mỏi và thời gian riêng dành cho anh em trên diễn đàn. Cảm ơn các bạn vì những gì đã và đang dành cho anh em. Chúc các bạn thành công trong cuộc sống.

Em thì vote cho bác Killx bởi vì em khoái ASIACD hơn TNCD. Còn các uploader khác thì em cũng vote cho luôn, nhưng chỉ được click một lần, nên em vote cho họ bằng tiếng "thanks" từ cõi lòng em :D.

--------------------------------------

Này đây một lời cám ơn nhỏ.
Nhưng mà ý nghĩa lại thật to.
Từ lòng em xin gửi đến các pác :D.
Chúc các pác một mùa xuân tươi trẻ.
Cám ơn, cám ơn và xin cám ơn :D

Chào cả nhà,đúng như một Bác phía trên đã nói,tất cả những người có trong danh sách đều đáng được bỏ phiếu.Nếu được nhiều lựa chọn thì em sẽ vote cho tất cả những người có trong danh sách!!!
Tuy em chỉ được vote 1 phiếu nhưng nhân bài post này em xin vinh danh tất cả những người uploader trong forum.Chúc các Bác có một mùa Tết thật vui vẻ,hạnh phúc nhé!!!.Mến gởi đến tất cả mọi người.

danhnhan là gái à, tiếc quá, mình đã vote cho sampdx rồi :p; Đùa thôi, mình cám ơn các bạn rất nhiều vì sự chia sẻ không phải ai cũng làm được. Nếu được, mình sẽ vote cho tất cả các bạn.
Nhân dịp đón xuân Tân Mão, chúc tất cả các bác và gia đình năm mới mạnh khỏe, hạnh phúc, nhiều may mắn, tiếp tục upload nhạc cho anh em hd được nhờ. :D.

Em là FAN của bác Sampdx đây :x, rất khoái avatar của bác :))! Chúc bác đoạt giải một cách vẻ vang nhất :>!
Dù ai đoạt giải cũng xin chúc các bác một năm mới an khang, thịnh vượng (có tiền mua nhiều đĩa tặng anh em >:)), có sức khỏe tốt (để rip đĩa và upload tặng anh em >:)) :D. Xin chân thành cảm ơn rất nhiều sự nhiệt tình của các bác :x!

Bác "Củ Xì" (Cuzzy1) ơi, giờ nầy bác chưa có phiếu nào, buồn ghê. Em muốn bầu cho bác một phiếu nhưng không được vì chỉ có một quyền thôi. Ước gì luật chơi cho ít nhất 03 quyền bầu ! Nhưng thôi xin nói lời cám ơn bác thay cho phiếu bầu nhé.
Bác Springknife và bác Sampdx có chiến thuật thanh cử rất vui và hào hứng. Em chúc hai bác đạt tới đích mệt xỉu!
Em có một thỉnh cầu, sau khi kết thúc cuộc đua gây cấn, xin hai bác có thể tặng món quà của mình cho tất cả anh em tham gia bầu chọn nhé.

Chúc cuộc BÌNH CHỌN THÀNH VIÊN XUẤT SẮT càng thêm gây cấn,... thêm sáng tạo !

Chúc các bác đều là NGƯỜI CHIẾN THẮNG !

Cám ơn các anh em đã tham gia bầu chọn !

CHÚC MỘT MÙA XUÂN VUI TƯƠI ĐẾN VỚI ANH EM TRONG DIỂN ĐÀN !

*Cám ơn bạn nhé, nếu tính ra thì công sức các bác trên bỏ ra hơn mình rất nhiều (có người đầu bản thì phải có người cuối bản chứ)...:))
* Mình có mặt trên đây cũng vui rồi....có vài mem HD ở nhà mình cũng ko cho bầu cho mình (thích bác nào thì vote cho bác ấy)...:D
* Ngồi xem các bác kia đua nước rút vậy....:D

ProSkyR

Well-Known Member
@All: Mọi người cứ bình chọn. Đến hạn chót sẽ lọc và phân loại: Chỉ tính các Tài khoản reg từ năm 2010 trở về trước và các tài khoản có trên 50 bài viết hợp lệ. Nếu dưới 50 bài phải có ít nhất 3 topic hợp lệ trên hdvietnam.
Xin cảm ơn tất cả các bạn đã và đang được bầu chọn là thành viên xuất sắc. Dù ai được giải đi chăng nữa thì những đóng góp của các bạn cho diễn đàn là rất lớn, và sẽ luôn được mọi người ủng hộ, ghi nhận :D

Chỉnh sửa lần cuối:

ffv

Active Member
Ðề: Bình chọn thành viên xuất sắc nhất Box lossless music năm 2010

Cái này là chơi khó rồi, trong danh sách ở trên tôi thấy ai cũng xuất sắc cả, đành lót dép đợi xem kết quả thôi.

H

HD Hà Nội

Guest

Em thấy danh sách rồi, bỏ lá phiếu đầu tiên luôn rồi ...:D
Bác bỏ phiếu nhanh ghê nhỉ.
Cái này là chơi khó rồi, trong danh sách ở trên tôi thấy ai cũng xuất sắc cả, đành lót dép đợi xem kết quả thôi.
Đúng vậy bác ạ, danh sách trên thấy ai cũng xuất sắc đúng là thật khó để chọn :D

Sau khi kết thúc ngày 07 / 2 bác nào xuất sắc nhất thì thông tin lại địa chỉ để em gửi giải thưởng coi như là Món quà đầu xuân :D

Devil_Woman

Huyền Thoại

Bác springknight1985 phạm luật òi....

hoangtq

Well-Known Member
Em bỏ lá phiếu đầu tiên luôn ...:D

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Bác springknight1985 phạm luật òi....
Sao bác biết e phạm luật, hay quá vậy?:D Hôm qua rượu say về, vote thì nằm trên đầu, luật thì nằm ở dưới, e vote xong mới đọc luật -> khách quan mà nói: k biết k có tội:)). Nhưng dẫu sao để công bằng, e xin nhận phạm luật, bác HD Hà Nội muốn xử lý e thế nào cũng được, e chả dám kêu ca 1 lời:D.
Chào buổi sáng cả nhà!!!

dream_no_name

Vote cho springknight1985 một phiếu nhưng mà đ/c phạm luật rùi thì thấy tiếc quá

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Đã bổ sung 2 bác halong_audio và quat_3_tieu theo yêu cầu.

Chip bỏ phiếu cho springknife1985, nhưng vì bạn ấy phạm luật 1 phiếu nên coi như phiếu đó là của Chip. Vậy là kết quả khách quan nhé.

H

HD Hà Nội

Guest

sau không có anh quat-3-tieu va ha-long nhỡ!?
Ok bác đã nhắc em quên mất 2 cây cổ thụ này. Như vậy tổng cộng danh sách là 10 cao thủ nhé, giờ có thêm cũng không được vì tối đa là 10 người. Em nghĩ 10 người này là quá xuất sắc rồi :D

Mọi thứ coi như đã xong các bác tiếp tục bỏ phiếu đi ạ :D

Đã bổ sung 2 bác halong_audio và quat_3_tieu theo yêu cầu.

Chip bỏ phiếu cho springknife1985, nhưng vì bạn ấy phạm luật 1 phiếu nên coi như phiếu đó là của Chip. Vậy là kết quả khách quan nhé.

Ok thanks bác

Vote cho Le quynh anh hihi^^

Lâm Gia Trang

Nhìn cái list danh sách mà khó nhể, của ai mềnh cũng đao cả rổ #-o
Ở đây thấy có 2 mỹ nữ, cái tánh của mềnh nó lại cứ thế, rất chi là yêu thương chị em phụ nữ, bỏ phiếu cho nhà em danhnhan ở xa vậy, cơ bản mềnh cũng có cảm tình với em í :">
Xin lỗi các pác khác nhé, em có 10 phiếu là em bỏ hết, nhưng chỉ có 1 phiếu thoai, mà tính em các pác biết roài đới =))

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Cảm ơn bác chip nhé! Nhờ bác e lại được tiếp tục cuộc chơi:D, phải đứng ngoài nhìn các bác ấy "đua" chắc e buồn chết mất:(

Aeolus Kratos

Well-Known Member

Âm thầm vote cho bác G, vì 1 lý do đơn giản là kho lossless mình thì hàng của bác nhiều nhất ;))

dainghiaacc

Well-Known Member

Vote cho bác Sampdx một phiếu

luuthanhbinh

Well-Known Member

Nếu mà bầu được 2 phiếu thì mình sẽ bầu cho bác Sampdx và Springknife1985. Bác Sampdx thì toàn hàng độc, album upload chất lượng lúc nào cũng cao nhất, kể cả cover. Còn Springknife1985 thì cẩn thận, chăm chút sao cho các album của mình không bị lỗi khi rip. Nhưng mà mình lại thích nhạc hải ngoại hơn, nhất là nhờ bác Sampdx mà mình download lại được nhiều đĩa DVD Thúy Nga chất lượng. Vì vậy cuối cùng xin được vote cho bác Sampdx. Kết quả hiện giờ 2 bác đều được 8 phiếu và cùng dẫn đầu.

tuan9

Well-Known Member
Re: Bình chọn thành viên xuất sắc nhất Box lossless music năm 2010

Em muốn vote cho tất cả thành viên trong list trên.

Chỉ tiếc là thân em có một. Giá như thân em có thể sé ra nhiều mảnh để đủ vote hết cho các bạn.

Các bạn là những người bạn rất quí của anh em trong diển đàn. Các bạn thực sự đã đem lại sự say mê cho mọi người. Đối với tôi đã có niềm vui trở lại khi tham gia diển đàn nầy. Giá trị nầy không thể mua được bằng tiền đâu.

Các bạn là những người bạn không ranh giới đáng quí của anh em. Anh em muốn ôm các bạn vào lòng để muốn tỏ lòng cám ơn.

Cho dù kết quả bình chọn như thế nào. Nhưng trong tôi các bạn đều là NUMBER ONE !!!

Vài lời chia sẻ cuối năm với các thành viên.

CHÚC SỨC KHỎE AN LÀNH VÀ THỊNH VƯỢNG

Chỉnh sửa lần cuối:

phibang

Well-Known Member

Bác làm vậy là khó quá . nhìn từ trên xuống ko biết chọn ai :-? Các upload trên mỗi người một nét riêng khó quá khó quá~X(

NhuQuynhCF

Nhiều bác xuất sắc quá biết chọn ai bây giờ, thôi thì chọn theo cảm tính vậy.:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên