Thành viên xuất sắc nhất box Lossless Albums năm 2011

Bình chọn Thành viên xuất sắc nhất box Lossless Albums năm 2011

• Số lượng người bầu chọn
    521
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

conghieu1978

Moderator
Ðề: Thành viên xuất sắc nhất box Lossless Albums năm 2011

Từ giờ đến khi kết thúc ráng cày được đủ 600cR để tặng! Không biết có đủ không nhỉ? Các bác khác vào ủng hộ, tài trợ cho các bác có sự cống hiến lớn lao với box Lossless!

Chú Kim cứ yên tâm đi. Anh tuy ít nhưng nếu cần thì anh ủng hộ nhé!

siboney

Well-Known Member

Em vote cho mỗi bác 1 phiếu rồi, hehe. Ai cũng xứng đáng cả.

MyRom

Active Member

Tinh thần, tình cảm và nghĩa cử các anh em bên LoLe thật đáng quý. Và giờ mình đã hiểu vì sao LoLe là 1 tập đoàn tư bản cực lớn mạnh @};-:-bd

HDCP

Super Moderators

Khi bầu chọn mình tick chọn bác HaFe, nhưng lại tick nhầm sang nick của mình vì ngay sát nhau, có cách nào để thay đổi lại không? :((

conghieu1978

Moderator

Khi bầu chọn mình tick chọn bác HaFe, nhưng lại tick nhầm sang nick của mình vì ngay sát nhau, có cách nào để thay đổi lại không? :((

Bác vào mà làm thơ đi kìa?
Đã bầu thì khó sửa lắm! Bút sa gà chết mà.:))

nguyenkim

Well-Known Member

Bác vào mà làm thơ đi kìa?
Đã bầu thì khó sửa lắm! Bút sa gà chết mà.:))

Các bác lưu ý là 1 bác có thể bầu cho nhiều người được! Không hẳn chỉ bầu cho 1 người thôi!

Bác HDCP em hiểu ý bác mà! =)). Botay =))

naxeko

Nãy giờ em lo sửa lại cái post Tổng hợp nên giờ mới thấy cái vụ này. Cho em hỏi là em có được quyền bầu? Nếu như được thì em xin bầu cho 1 người duy nhất mà em ngưỡng mộ và thấy xứng đáng nhất. Em dành phiếu bầu duy nhất của em cho bác Sampdx vì bác ấy đi làm quần quật cả ngày mà vẫn Up nhạc đều cho box Lossless và đều là những CD được chọn lọc:) Bác ấy thực sự là đối thủ với riêng bản thân em:)

cuzzy1

Well-Known Member

Nãy giờ em lo sửa lại cái post Tổng hợp nên giờ mới thấy cái vụ này. Cho em hỏi là em có được quyền bầu? Nếu như được thì em xin bầu cho 1 người duy nhất mà em ngưỡng mộ và thấy xứng đáng nhất. Em dành phiếu bầu duy nhất của em cho bác Sampdx vì bác ấy đi làm quần quật cả ngày mà vẫn Up nhạc đều cho box Lossless và đều là những CD được chọn lọc:) Bác ấy thực sự là đối thủ với riêng bản thân em:)
Bác Samp mấy hôm nay đuối rồi...về tới nhà là lết ko hè...hết up nổi nên đang nghĩ xã hơi....=))

chungkiet

Bác có quyền được bầu và có thể bầu cho một số hoặc tất cả thành viên được đề cử có tên ở trên bác ạ:D

naxeko

Bác có quyền được bầu và có thể bầu cho một số hoặc tất cả thành viên được đề cử có tên ở trên bác ạ:D

vậy em tự bầu em có được không ạ:))

overkillx

Huyền Thoại

Bác Samp mấy hôm nay đuối rồi...về tới nhà là lết ko hè...hết up nổi nên đang nghĩ xã hơi....=))

Có thể đây là chiêu tung hỏa mù của Tổng thư ký Kudi :D

Giống như năm ngoái bác Sâm cũng khá im ắng sau tung chưởng liên tục đấy thôi :))

gautrui112

Bác Sampdx có khối FC mà chưa thấy xuất hiện nhỉ. Ko biết trốn đâu mất rồi.

cuzzy1

Well-Known Member

Có thể đây là chiêu tung hỏa mù của Tổng thư ký Kudi :D

Giống như năm ngoái bác Sâm cũng khá im ắng sau tung chưởng liên tục đấy thôi :))
Mình đang sợ bác Samp trúng giải thì mình lại phải giữ thêm của...nặng lắm bác killx ơi...:))

cuzzy1

Well-Known Member

Không có luật nào cấm bác san sẻ "gánh nặng" đó đâu :))
Để coi kết quả thế nào thì mình sẽ họp báo với bác Samp ra chiêu tiếp...:)).
@:
Trợ lý ko được quyền nhận quà cáp bác Killx ơi...=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên