[THẢO LUẬN + CHÉM GIÓ] Hero of Might and Magic 3 v1.0 full apk data - Game kinh điển

tiengmede

Banned

Hero of Might and Magic 3 có lẽ cái tên này đã quá nổi tiếng rồi phải không các bạn. Một game nhập vai chiến thuật đánh theo lượt kinh điển trên PC. Với đồ họa vô cùng đẹp giống 100 % như trên PC bạn đã từng chơi. Còn đợi gì nữa mau mau tải và chơi nào các bạn.
Ảnh giới thiệu game :
Video giới thiệu game :
[video=youtube;npUzFeLM_a0]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=npUzFeLM_a0[/video]​

Phiên bản hiện tại : v1.0
Android games : 2.2 hoặc mới hơn
Thể loại : Game hành động
Dung lượng : 347MB
Link tham khảo : Hero of Might and Magic 3

Tải game : Hero of Might and Magic 3

n78nokia

Member
Ðề: [THẢO LUẬN + CHÉM GIÓ] Hero of Might and Magic 3 v1.0 full apk data - Game kinh điển

chạy mượt ko bác

lazzy

Member
Ðề: [THẢO LUẬN + CHÉM GIÓ] Hero of Might and Magic 3 v1.0 full apk data - Game kinh điển

chung nào co trên Iphone nhi?
minh choi Clash of Heros trên iphone bi vang ra liên tuc

dragon94

Có bác nào có cái giả lập android trên pc không? Nhìn mấy game trên android hay quá mà nhà nghèo, có mỗi Symbian .. :((

lazzy

Member

mình có game này bản tiếng Việt trên PC nè có cần kg mình up cho

Em đang muốn tìm bản Heroes III in the WoG mới nhất, hình như là 3.58f thì phải, bác nào có share cho em với nhé, tks!

Bên trên