Thảo luận :Hội thảo triển lãm và giới thiệu công nghệ nghe nhìn HD tại Tp Đà Nẵng ( do Hội HD Đà Nẵn

ankhanhmai

Active Member
Ðề: Thảo luận :Hội thảo triển lãm và giới thiệu công nghệ nghe nhìn HD tại Tp Đà Nẵng ( do Hội HD Đà Nẵng tổ chức )

Ông pắc xé này sao giông mình ghê - Đăng ký 1 cái đĩa khg biết có được khg ?

** MỘT TIN GẬT GÂN : Chiều nay ngồi Apple có nghe bàn kế bên bảo nhau : nghe nói HD tổ chức Triễn lãm hội chợ có quà tặng trị giá mấy chục triệu vé chợ đen bán 300.000 VNĐ 1 vé - Cái này có thiệt khg nữa -- nếu biết vậy tui xin mấy vé khỏe rồi

Em thì chưa nghe, nhưng đọc cũng thấy giật cả người

crazy

Ðề: Thảo luận :Hội thảo triển lãm và giới thiệu công nghệ nghe nhìn HD tại Tp Đà Nẵng ( do Hội HD Đà Nẵng tổ chức )

Em thì chưa nghe, nhưng đọc cũng thấy giật cả người

Cái này Em nói thiệt chứ hông phải ném đá ah ! - Lỡ mà mấy Bác có điều tra kẻ phao tin đồn nhảm này kia thì đừng bắt Em tội nghiệp - Em có vợ và 2 con nhỏ dại hi hi

pakse

Cái này Em nói thiệt chứ hông phải ném đá ah ! - Lỡ mà mấy Bác có điều tra kẻ phao tin đồn nhảm này kia thì đừng bắt Em tội nghiệp - Em có vợ và 2 con nhỏ dại hi hi

bom bơm dữ quá!>:)>:)

trung_apple

Active Member

mấy chục triệu cũng gần đúng mà bác huy , tổng giá trị quà tặng
trưa nay tình cờ em ăn cơm tại trước sân bay , cũng nghe mấy ông taxi cũng nói về triễn lãm HD cũng khí thế lém

makiemsau

Well-Known Member

chào các bác
em là newbi của hội HDdanang, em đã đăng kí thành viên rồi nhưng chưa đi off lần nào, em dự định cùng vợ và vài người bạn đi hội thảo luôn để giới thiệu thêm cho mọi người (vợ biết mới cho tiền mua hehe) tuy nhiên em đọc thấy phải có giấy mời mới được tham gia nên ko biết tính sao, đi xem và tự trả tiền cafe của mình là chuyện nhỏ thôi, ngại nhất là cái cái giấy mời

Đúng rồi đó, nhân tiện cho em hỏi luôn bác Bình hay bác nào trong ban quản trị. Giả dụ em tới quán cafe số kêu nước tính tiền nhưng em ko cần giấy mời có được vào xem hội thảo ko?

2 bác đều có thể đến tham quan Hội thảo, 2 bác đã là thành viên của Hội mà, các bác đừng ngại nhé, luôn rộng cửa chào đón các bác, mong gặp các bác vào ngày mai nhé. Thân !

HDCP

Super Moderators

Muốn vào đà nẵng cùng tham dự hội thảo với lãnh đạo Tiểu bảo ca ca nhà em quá mà không đi nổi. Chúc các bác triển lãm ngày mai thành công tốt đẹp.

cachuaxanh_133

Muốn vào đà nẵng cùng tham dự hội thảo với lãnh đạo Tiểu bảo ca ca nhà em quá mà không đi nổi. Chúc các bác triển lãm ngày mai thành công tốt đẹp.

Sao lại đi không nổi ạ, đạp xe đạp đi. Cảm ơn đồng chí nhiều nhé!

trung_apple

Active Member

không đi nổi là do bác ấy cày ngày cày đêm -----> hậu quả đau lưng đi không nổi

ljonh3art

Active Member

chào các bác
em là newbi của hội HDdanang, em đã đăng kí thành viên rồi nhưng chưa đi off lần nào, em dự định cùng vợ và vài người bạn đi hội thảo luôn để giới thiệu thêm cho mọi người (vợ biết mới cho tiền mua hehe) tuy nhiên em đọc thấy phải có giấy mời mới được tham gia nên ko biết tính sao, đi xem và tự trả tiền cafe của mình là chuyện nhỏ thôi, ngại nhất là cái cái giấy mời

Đúng rồi đó, nhân tiện cho em hỏi luôn bác Bình hay bác nào trong ban quản trị. Giả dụ em tới quán cafe số kêu nước tính tiền nhưng em ko cần giấy mời có được vào xem hội thảo ko?

Không có vé mời vẫn được hoan nghênh anh!

Chỉ tội cái là không free nước uốn, và quan trọng là không bóc thăm đc phần quà :)

Hoan nghênh mấy anh đến tham gia nhé!

satan85

Well-Known Member

Tui bão đãm ngày mai không có chổ ngồi, và người đi muộn không có chổ phải về.
Ngày mai mình có việc nên đi trễ và đoán là khi tới không có chổ ngồi, các bác trong ban tổ chức cho e một chổ ngồi nhé bala, e đang ở cách đn cả 500km nên mới bị trể thôi

HDCP

Super Moderators

không đi nổi là do bác ấy cày ngày cày đêm -----> hậu quả đau lưng đi không nổi

Bác chỉ được cái nói đúng, thôi em không sờ lung tung ở đây nữa không các bác giận.:-h

vblog_biz

Well-Known Member

Tui bão đãm ngày mai không có chổ ngồi, và người đi muộn không có chổ phải về.
Ngày mai mình có việc nên đi trễ và đoán là khi tới không có chổ ngồi, các bác trong ban tổ chức cho e một chổ ngồi nhé bala, e đang ở cách đn cả 500km nên mới bị trể thôi

Mai có mấy pác Huế vào nữa .... Thêm xum tụ ... tụ tập đủ 3 miền rồi :D

satan85

Well-Known Member

Nghe thiên hạ đồn có 6 mạng vào

trung_apple

Active Member

ặc thế có chết 2 em pg của em rồi

vblog_biz

Well-Known Member

Măm nào cũng có chú :)) Chú chỉ có tiếng mà chả được miếng nào :))

Kent ™: AE ở đây từ chiều giờ
Kent ™: :(
trung apple: ko di qua so man chi a
trung apple: qua lam chi
Kent ™: hi
Kent ™: hic
Kent ™: quá trời việc
Kent ™: :((
trung apple: ko co co hoi nhan qua nen cung chang ham nua

Nó đó ....... =)) X_X

linhddang

Member

Không có vé mời vẫn được hoan nghênh anh!

Chỉ tội cái là không free nước uốn, và quan trọng là không bóc thăm đc phần quà :)

Hoan nghênh mấy anh đến tham gia nhé!

thank you .thank you .thank you .

Chỉnh sửa lần cuối:

crazy

bom bơm dữ quá!>:)>:)

Cuối cùng thì Pắc giết đã xuất hiện - có khỏe khg Bác - từ ngày ấy đến nay khg gặp nhớ wá -
*** mún mua 30 cái đien thoại làm quà tăng cho khách tham quan triễn lãm mà tìm khg có ra ! -- chán bác quá

ljonh3art

Active Member

Tình hình là sáng ni em mới qua Số, mưa to quá, 1 số thiết bị bị hư, không chạy mượt như hôm qua đc. Không bik chiều sao đây.

Bên trên