[Thảo Luận ] Loa Logitech Z906 sẽ phế ngôi Z5500

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: [Thảo Luận ] Loa Logitech Z906 sẽ phế ngôi Z5500

cho phép em đào mộ cái thớt này lên cái. theo e biết thì Z906 và Z5500 dùng chung một kiểu màng loa nên nếu lập một cái bảng so sánh thì sub của Z5500 mạnh hơn là sub của Z906 hệ thống sub có tản nhiệt nữa và nhìn chất hơn nữa ;)) ==> cái vụ này chắc để giảm công suất của âm bass tránh các đoạn bass bị ù. còn loa vệ tinh thì Z906 có vẻ ngon hơn là Z5500 :D. Nhìn về tổng thể thì em thấy Z5500 đẹp hơn :D vote cho z5500 một phiếu ah :))
Vậy nếu như nhận xét của Bác thì về mẫu mã em z5500 có phần bội hơn z906 . Và phần âm thì z906 có lẽ trị được bện ù của em z5500 =P~

noobdoon

Member

Lúc trước định lụm con Z5500 rồi lại nghe sắp ra Z906 thế là định xúc con Z 906, mà nghe các bác nói thế thấy lăn tăn quá

TNHH

Member

em cũng đang đợi Z906 coi thế nào đây....

conmuadem

Member

sốt ruột nhỉ tình hình đã có $ ,nín thở chờ đợi vậy..........haizzzzz

anbinhdo

Well-Known Member

sốt ruột nhỉ tình hình đã có $ ,nín thở chờ đợi vậy..........haizzzzz

-Bác có điều kiện như vậy làm quả Chuột Bạch z906 xong review cho anh em hưởng ứng với.
-Và có những điều mà z906 sẽ làm hài lòng cho ai chưa từng nghe qua z5500 %-(

apache20

Con này như không thấy có THX Certificated các pác nhỉ?

:) cuối tuần này, đầu tuần sau bên mình sẽ về loa Logitech Z906

jkharryhuy

hixx, nghe các bác nói xong em thèm dàn z5500 quá :)). Giờ thì em đã đủ tiền, có bác nào biết z5500 new bán ở đâu ko ạ, em ở hcm :D :d

Thấy VI TÍNH PHONG VŨ bán 7.5 triệu đó bạn. Mà Phong Vũ bán thì OK 100% rồi.

tusontay

Huyền Thoại

Thấy nhiều ng chê con Z906 này ko bằng con Z5500! :D

anbinhdo

Well-Known Member

hixx, nghe các bác nói xong em thèm dàn z5500 quá :)). Giờ thì em đã đủ tiền, có bác nào biết z5500 new bán ở đâu ko ạ, em ở hcm :D :d

con z5500 vẫn là thuộc diện hay trong tầm tiền nên HOT là thế :)>-

training

Well-Known Member

Bác anbinhdo lại định lấy thêm bộ này à? Cả mission nữa cũng bộn tiền bác nhỉ?

không có hàng đâu bác ơi...em cũng đợi 906 mà không biết khi nào có...
Cách đây vài tháng mình đi thấy vẫn còn trưng bày, vào trang Web thấy vẫn còn. Hôm nọ mình có đi mua máy tính cũ ở đường Tôn Thất Tùng cho thằng cháu (cách đây 2 tuần), thấy cũng có bán, giá đề 7.3tr. Nhưng vì tiệm này không lớn lắm nên mình hơi lo, tuy họ nói hàng chính hãng công ty đàng hoàng, có tem tiếc gì đó.

anbinhdo

Well-Known Member

Bác anbinhdo lại định lấy thêm bộ này à? Cả mission nữa cũng bộn tiền bác nhỉ?

Em làm để các Bác thảo luận thôi. Chứ ở nhà cũng có rồi để trong phòng giải trí Gấu ( em z5500 ), đang thiếu cặp main nghe nhạc tại phòng khách nên post tham khảo trước khi hốt em m35i.
- Sau này chắc cũng đổi luôn em z5500 để có thể nghe thêm nhạc hòa tấu cho Gấu . Hao Đạn quá :((

training

Well-Known Member

Em làm để các Bác thảo luận thôi. Chứ ở nhà cũng có rồi để trong phòng giải trí Gấu ( em z5500 ), đang thiếu cặp main nghe nhạc tại phòng khách nên post tham khảo trước khi hốt em m35i.
- Sau này chắc cũng đổi luôn em z5500 để có thể nghe thêm nhạc hòa tấu cho Gấu . Hao Đạn quá :((
may mà gấu của bác mới chỉ Hi fi thôi chứ chưa phải là Hi end nhỉ :))
Hi end nữa thì .......

Anh để lại là nhớ hú em 1 tiếng đó nhá. Phải ưu tiên anh em hội Hát dê Đà Nẵng mừ \m/

anbinhdo

Well-Known Member

may mà gấu của bác mới chỉ Hi fi thôi chứ chưa phải là Hi end nhỉ :))
Hi end nữa thì .......

Thì có nước là Hao Đô luôn, các Gấu lúc nao cũng ước mơ vươn tới một ngôi sao.

Anh để lại là nhớ hú em 1 tiếng đó nhá. Phải ưu tiên anh em hội Hát dê Đà Nẵng mừ \m/

Bác mua mới xuống Phi Long hoặc qua Phương Tùng hình như đang còn hàng đấy. Giá cả chắc bây giờ tầm trên 7T5 roài .hoặc alo cho Hưng xem có bán lại không ?

Bên trên