[Thảo luận] Nhạc và lời ( Viết trên giấy )

duydatvn

Member
Ðề: [Thảo luận] Nhạc và lời ( Viết trên giấy )

Hihi xin thêm cái ảnh của LQA nữa :p

Em mò nãy giờ mà không thấy bác Hiếu ơi, bác dẫn cho em cái link , hôm nay thứ 7 em ngồi 8 với bác quên thời gian luôn \:D/

bác qua chém gió HN cho thoải mái nhé, ở đây bác bị bem thì toi, em thì càng thích =))

bác vào topic hình ảnh họp trù bị ý

mrtichuot

Well-Known Member

Thấy rồi bác ạ, trông cũng được phết :)

duydatvn

Member

Pm link bác ơi \m/ ko tìm đc =((

thangtb

Member

cảm ơn chị LQA rất nhiều, theo em đánh giá đây là những bản nhạc thuộc loại hiếm gặp của VN mà đôi khi nội dung của nó đáng để quên. cầu mong những bản nhạc sẽ được trường tồn trên mạng mà ko bị mục theo thời gian :)

cảm ơn chị LQA rất nhiều, theo em đánh giá đây là những bản nhạc thuộc loại hiếm gặp của VN mà đôi khi nội dung của nó đáng để quên. cầu mong những bản nhạc sẽ được trường tồn trên mạng mà ko bị mục theo thời gian :)

Sắp bem rồi cụ à, hy vong các cụ đã down thì chia sẻ lại cho mọi người :x

Cụ đuyat tò mò thía, cẩn thận lại thất vọng ê chề

chắc ko bem dc nick LQA đâu. Có tội gì đâu mà bem ;)) .
Mấy bản này mình đây down xong hết và đã in ra đóng thành tập roài. Khi in ra ko đẹp lắm, nhưng nhìn rất rõ chữ và nốt nhạc và đúng chất nhạc VN tiền chiến =)). giấy màu vàng vàng nâu nâu, hơi nhàu nhàu =)). cái này sưu tầm thì quả là hàng độc.

captainclaw

LeechPro

Bác chủ thread có bài giấc mơ hồi hương, nỗi lòng người đi, những đồi hoa sim ko? cho em xin với. Yêu lắm ba bài ấy :)

chắc ko bem dc nick LQA đâu. Có tội gì đâu mà bem ;)) .
Mấy bản này mình đây down xong hết và đã in ra đóng thành tập roài. Khi in ra ko đẹp lắm, nhưng nhìn rất rõ chữ và nốt nhạc và đúng chất nhạc VN tiền chiến =)). giấy màu vàng vàng nâu nâu, hơi nhàu nhàu =)). cái này sưu tầm thì quả là hàng độc.

Thì LQA chuyên trị độc mà
Bác đã in rồi cơ à, bác ở HN hay ở đâu có chỗ nào in rẻ chút không, bác in bao nhiêu xiền 1 cái đó

Bên trên