[THẢO] Sáng chủ nhật ở SG Pearl

dangnhuquynh

Ðề: [THẢO] Sáng chủ nhật ở SG Pearl

đẹp trai , dẽo miệng , đại gia là bình thường như...cục đường...!! phải gian gian , xấu xấu, ghê ghê như mỳ tôm nè mới cho vô đó chụp ạ .

Quả này lại theo tiêu chí Đẹp chai không bằng Chai mặt rùi. Hiiiiii

thangkho1987

Ak, nổi như cồn gì? Cồn nướng mực hả? hahaha. Híc, bên HD mí anh "hắt hủi" em quá nên em phải lọ mọ qua vnphoto thôi!>:) .Nhất là anh đó, hứa hẹn chụp choẹt cái kiểu gì mà lần nào cũng lặn mất tăm mất tích không thấy sủi bọt luôn! Mà có sủi bọt chắc toàn mùi Bia...kakaka
@ Anh Quỳnh: anh yên tâm, em k có đi 1 mình em đâu, e đi với mí anh đẹp giai lồng lộng k áh, cỡ anh Dương trở lên!kakaka
@ Anh Vịt Bầu: mọi người sẽ nhớ ơn anh lắm lắm vì đã tìm ra location đẹp như vậy! ^_^
làm bộ sexy đi Khờ chụp cho :D

[IVAN]

Í, anh Tommy, Ivan, Xì trum...ai cũng được, cho em xin 500vnd chỉ dẫn đường vô Location này được hok? Hum bữa anh Dương nói mà em mù mờ, mù quáng quá, sợ hỏi nữa thì bị ảnh sạc tả tơi nên em mới hỏi mí anh nè! Pm em gấp gấp nha, đa tạ, đa tạ...\:D/\:D/\:D/
P/s: Nghe đồn là tốn phí ah?

Nắm tay anh anh dẫn cho mà đi vô đó

msxixon

làm bộ sexy đi Khờ chụp cho :D
haha, chắc phải kiếm 2000 đi bơm đã mới đủ tự tin làm bộ sexy á! Thấy mẫu của Khờ toàn hot girl vòng 1 hok á!8-}
@ Anh Ivan: anh quên xì can đồn anh lấy khăn giấy lau lưng cho em rùi hả? kaka. Giờ mà còn nắm tay nhau đi vô chốn đó chắc cháy mấy cái nhà của anh mới đủ sở hụi á!>:)

[IVAN]

haha, chắc phải kiếm 2000 đi bơm đã mới đủ tự tin làm bộ sexy á! Thấy mẫu của Khờ toàn hot girl vòng 1 hok á!8-}
@ Anh Ivan: anh quên xì can đồn anh lấy khăn giấy lau lưng cho em rùi hả? kaka. Giờ mà còn nắm tay nhau đi vô chốn đó chắc cháy mấy cái nhà của anh mới đủ sở hụi á!>:)
Lau lưng à? Rất thích!

dangnhuquynh

Anh em nhà này ghê nhỉ. Thê lão ì van chỉ lau mỗi lưng thôi à. Bảo sao em ấy chê là đúng rồi. Hiiiiiiii

langduca

Hết hình rùi hả mấy bác , hôm nay em hóng tí mà thấy mưa rào không :p

msxixon

Huhu, bắt đền anh Tô Mì, chỉ đường cho em làm sao mà bảo vệ nó bắt tụi em đi lòng vòng giữa trời trưa nắng chang chang. Cuối cùng em đành làm Tiếp viên Hàng nước trong quán Cafe, huhu. Tặng anh 1 tấm lưu niệm nè, kaka. Chỉ đường lại cho em nha!

hellomoto

Active Member

tặng tấm ảnh gì mà nhìn phê như con tê tê vậy em =))

duongbaba

Active Member

Huhu, bắt đền anh Tô Mì, chỉ đường cho em làm sao mà bảo vệ nó bắt tụi em đi lòng vòng giữa trời trưa nắng chang chang. Cuối cùng em đành làm Tiếp viên Hàng nước trong quán Cafe, huhu. Tặng anh 1 tấm lưu niệm nè, kaka. Chỉ đường lại cho em nha!
tặng tấm ảnh gì mà nhìn phê như con tê tê vậy em =))
Đúng thế, nhìn phê như em dùng film hết đát để chụp á =P~=P~

locnp

Well-Known Member

Tê tê chỗ nào vậy ta ??? >:) >:) >:) >:) >:) >:)

msxixon

Đúng thế, nhìn phê như em dùng film hết đát để chụp á =P~=P~
Anh Dương lại được dịp quảng cáo Film hết đát! Anh ui, bữa nào set up cho mí anh HD chụp cho em với Cà rốt 1 bộ đi..Lâu quá hok gặp mọi người rùi á!
@ Anh Hé lô: phê chỗ nào, chỉ em coi?hahaha

dangnhuquynh

Anh Dương lại được dịp quảng cáo Film hết đát! Anh ui, bữa nào set up cho mí anh HD chụp cho em với Cà rốt 1 bộ đi..Lâu quá hok gặp mọi người rùi á!
@ Anh Hé lô: phê chỗ nào, chỉ em coi?hahaha

Cái chỗ ấy theo anh để hôm nào gặp em lão Hô sẽ chỉ trực tiếp. Không chỉ trên này được

tommy8288

@ Helomoto !
hi hi , nói ra thật là...đau lòng...............

tommy8288

sorry bé đẹp vì tìm ko ra chổ ấy ! hôm trước mình có chỉ là đi theo bờ sông ,nhìn bên phải thấy mấy chiếc tàu to to củ củ có cái cổng xí nghiệp tàu thủy rồi đi vào sao mà nhầm được ạ ? hay là hôm đó với A nào quẹo trái ...đi đâu...rồi tìm ko được ??? đã nhắc là phải quẹo phải rồi mà ! hi hi , nói ra thật là...đau lòng...............

Bên trên