Thay mặt BTC-BHHD CLUB gửi đến anh em những lời chúc Giáng Sinh và Chúc Mừng Năm Mới 2011

tuanaiai

Active Member
Hằng năm cứ đến ngày 25 tháng 12, toàn thể giáo dân của đạo Thiên Chúa hân hoan đón mừng Chúa Giáng sinh. Ngày hôm nay Lễ Chúa Giáng sinh không chỉ dành riêng cho người giáo dân đạo Thiên Chúa mà còn là ngày Lễ Noel của toàn thể nhân loại.

Dân dịp Giáng Sinh 2010 và Chúc Mừng Năm Mới 2011. Mình thay mặt BTC Biên Hòa HD club xin gửi đến toàn thể gia quyến quí anh chị em lời chúc Sức Khỏe, Vui Vẻ, Ấm No, Hạnh Phúc và những buổi tối xem phim Hét Đê thật đầm ấm.

Thay mặt BTC xin chân thành cám ơn.

Ðề: Thay mặt BTC-BHHD CLUB gửi đến anh em những lời chúc Giáng Sinh và Chúc Mừng Năm Mới 2011

xia xia bác//giang sinh nam nay sẽ mang hf và an lành đến toàn bộ aeHD chúng ta

tuanaiai

Active Member
Ðề: Thay mặt BTC-BHHD CLUB gửi đến anh em những lời chúc Giáng Sinh và Chúc Mừng Năm Mới 2011

Cám ơn bác Khánh, chúc bác và gia đình mạnh khỏe và hạnh phúc nhé.

Pm ALL: Anh em tiếp tục gửi đến nhau lời chúc nào.

nhtai

Member

Xin chúc cho tòan thể ACE HDvietnam nói chung, HDBH nói riêng hưởng 1 đêm Noel thật hạnh phúc và ấm áp. Chúc cho AE HDBH làm ăn phát đạt để có thật nhiều tiền mà theo đuổi con đường HD của mình.

tuanaiai

Active Member

Xin chúc cho tòan thể ACE HDvietnam nói chung, HDBH nói riêng hưởng 1 đêm Noel thật hạnh phúc và ấm áp. Chúc cho AE HDBH làm ăn phát đạt để có thật nhiều tiền mà theo đuổi con đường HD của mình.

Cám ơn anh Tài, you too.

bibbi

Chúc các bác 1 mùa giáng sinh và 1 năm mới an lành hạnh phúc cùng gia đình.
PS: nhậu đê........:))

trieuson

Member

Merry Christmas and Happy New Year to ALL

tuanaiai

Active Member

Cám ơn anh em, Noel vui vẻ, Năm mới tươi trẻ, tràn đầy sức khỏe và hạnh phúc.

Bên trên