Thông báo: sinh hoạt tập thể của HDHP.

vohaidong

Active Member
Ðề: Thông báo: sinh hoạt tập thể của HDHP.

Hôm qua cứ tranh luận với ông VCL về đề tài súng ống. Về liền gội cho ngưòi quen trợ giúp đo đạc cẩn thận và đã có kết quả. VCL xem chữ ký nhé và tôi yêu cầu ông check lại rồi hôm nào đi thực tế luôn. Thuê vài em chân dài đến háng làm trọng tài nhé với điều kiên ko dùng bất cứ dụng cụ đo đạc nào. VCL biết cách đo thế nào không?????

dragonlee

Well-Known Member

À! Hôm qua sau khi lấy xe ở quán Lý Thông về em phát hiện xe của em đã bị rửa rất sạch sẽ ( hình như quán đang PR hình ảnh hay sao ấy )
Có bác nào bị như em ko?

vuchaulong

Active Member

Hôm qua cứ tranh luận với ông VCL về đề tài súng ống. Về liền gội cho ngưòi quen trợ giúp đo đạc cẩn thận và đã có kết quả. VCL xem chữ ký nhé và tôi yêu cầu ông check lại rồi hôm nào đi thực tế luôn. Thuê vài em chân dài đến háng làm trọng tài nhé với điều kiên ko dùng bất cứ dụng cụ đo đạc nào. VCL biết cách đo thế nào không?????

Tỷ lệ của ông nó hơi thiên về VUÔNG đấy. Nói để biết thôi chứ ăn bàn giải gì đâu. Với lại nhân tài còn nhiều lắm. Cỡ ông và tôi chỉ là < 5 thôi.

tnm

Well-Known Member

Bác sai số nhiều thế, như bác vuchaulong thì phải sau dấu phẩy 2 số mới chuẩn >:)

HHN

Active Member

Bình loạn tí cho vui các bác nhể :))
Không biết mấy bác bên đội mặc áo đã nói giề, mà mấy bác không áo phản ứng mạnh thế :))
Mấy chú mặc áo mún gì ???????????

buihung

Administrator

Bác BCN trông giống thủ lĩnh Hắc bang nhỉ.

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Lúc ấy mình chưa say mà mấy ông cởi trần cứ bảo mình say !!!! Tức quá, định cởi áo ra cho.... giống mấy ông ấy.

Tieubaocaca

Active Member

Lâu lâu mới được nhìn ... của các bác. Yêu thế =))

HHN

Active Member

Bánh mỳ ở đâu mà cứng thế ???????????

saslynguyen

Member

Anh Tài hôm nào đi xăm hình chiếc búa đi để anh em HD toàn quốc biết anh là ông trùm của băng đảng "LƯỠI BÚA "

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Mấy hôm trước anh có xăm 2 cái búa cơ, nhưng do vợ bắt đi.... tắm nên mất rồi, tiếc quá !!!!!!!!!!!

phucbeo

Tuần này có sinh hoạt tập thể không các bác.

buihung

Administrator

Có khi Chủ Nhật này mình thuê mấy em mẫu đi chụp ảnh ở đầm sen gì ấy rồi sau đó anh em mình lại sinh hoạt tập thể các bác nhỉ.

HHN

Active Member

Đúng là tình cảnh của anh chàng Vợ ở Cữ
Đề nghị BAN nick bác Sơn ngay ạ, vì lý do là: người ta nói là biết ít thì nói ít, biết nhiều nói thì nói nhiều, biết tất cả rồi thì ....không nói gì cả :D đằng này biết tất cả rồi thì cứ phun ra thế thì chít anh em roài, lộ hàng quá lộ hàng quá phải phạt mới được

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Nếu thời tiết nóng bức thì em đề nghị, kiếm chỗ nào mát mát ngồi. Ví dụ : gỏi nhệch Lạch Tray hoặc Hương Lý.

dragonlee

Well-Known Member

Nếu thời tiết nóng bức thì em đề nghị, kiếm chỗ nào mát mát ngồi. Ví dụ : gỏi nhệch Lạch Tray hoặc Hương Lý.

Bác em dạo này có tuổi hay sao mà lười di chuyển nhỉ :D Mà em thích ăn nhất gỏi nhệch ở Lạch Tray :))

@Bác nguyenanhson: Vụ chụp ảnh thế nào bác ơi???

Vụ chụp ảnh nên là chiều chủ nhật. Nếu sáng không nắng nóng thì có thể đi luôn từ 9h. Nếu nắng thì khoảng 4h chiều. có bác nào đi đăng ký ngay nhé

Bên trên