Thông báo: sinh hoạt tập thể của HDHP.

HHN

Active Member
Ðề: Thông báo: sinh hoạt tập thể của HDHP.

Cảm ơn Hắc Nho đã dành thời gian tiếp anh em tại gia. Cái bơm nhà chú nên thanh lý đi chứ anh đau đầu và hay giật mình lắm. Hy vọng tuần sau lại thế. Nho chỉ cần bố trí thời gian thôi còn địa điểm thì ngõ Lý Tiêm cũng được.
Dạ em thì bác bít rồi, cũng chỉ cần thời gian thôi chứ còn đi đâu chả được :)) về nhà còn được nữa là đi =))

dragonlee

Well-Known Member

Cảm ơn Hắc Nho đã dành thời gian tiếp anh em tại gia. Cái bơm nhà chú nên thanh lý đi chứ anh đau đầu và hay giật mình lắm. Hy vọng tuần sau lại thế. Nho chỉ cần bố trí thời gian thôi còn địa điểm thì ngõ Lý Tiêm cũng được.

Xin lỗi bác Long hôm qua em ko về được. Sau khi đi cafe bị tụi của vợ vác đi đập đến 23h30 đêm qua mới thả về nhà, người như động vật ngâm rượu :(

HHN

Active Member

Xin lỗi bác Long hôm qua em ko về được. Sau khi đi cafe bị tụi của vợ vác đi đập đến 23h30 đêm qua mới thả về nhà, người như động vật ngâm rượu :(
Tất cả các sai lầm đều được trả giá bằng tiền mặt hết nhé, không xin lỗi, làm gì có ai có lỗi nhìu thía mà cho nhà bác.

bobby_lee

Member

Tất cả các sai lầm đều được trả giá bằng tiền mặt hết nhé, không xin lỗi, làm gì có ai có lỗi nhìu thía mà cho nhà bác.

Đúng là cái lý có chân "chân lý" !
Chú Hờ Hờ Nờ khỏi đau bụng chưa?

HHN

Active Member

Đúng là cái lý có chân "chân lý" !
Chú Hờ Hờ Nờ khỏi đau bụng chưa?
Quý hoá quá, cám ơn Bác đã hỏi thăm, nhà em khỏi rồi ạ, thứ 7 này mà Bác có nhã hứng sang TN cơm dê, chó, mèo thì alo em ạ, giờ thì lại rịu được roài hjhj.

dragonlee

Well-Known Member

Tiền mặt thì anh lúc nào cũng đầy xâu nhé :D

tnm

Well-Known Member

Tuần này a e sinh hoạt thế nào để em còn thu xếp các bác nhể :!!

vuchaulong

Active Member

Tuần này chắc ông Đông ốm thì tranh thủ Gà Đông Cảo thôi.

vuchaulong

Active Member

Tùy thí chủ. Bần đạo thì cả 2 ngày liên tục. Chú là phận gái nên khi nào rảnh thì ới anh.

vuchaulong

Active Member

Chỉ cần có thế là đủ đau lưng rồi

vohaidong

Active Member

Tuần này chắc ông Đông ốm thì tranh thủ Gà Đông Cảo thôi.

Chưa chắc đâu nhé. Các Bác cứ lên thơt này đi hoặc dây thép cho em qua PM. Em sẽ cố gắng tham gia. Âu cũng là cái liễn. Cứ gặp các Bác là em vui rồi. Nhắc lại chứ chắc máu lên não kém hay sao vì nghe Kụ VCL kể chuyên '' thiên đàng gì đó '' về cứ thương cái thằng đi tập thể dục bị trượt chân rơi xuống tâng dưới

dragonlee

Well-Known Member

Chưa chắc đâu nhé. Các Bác cứ lên thơt này đi hoặc dây thép cho em qua PM. Em sẽ cố gắng tham gia. Âu cũng là cái liễn. Cứ gặp các Bác là em vui rồi. Nhắc lại chứ chắc máu lên não kém hay sao vì nghe Kụ VCL kể chuyên '' thiên đàng gì đó '' về cứ thương cái thằng đi tập thể dục bị trượt chân rơi xuống tâng dưới

Cụ lại lỗi chip nhớ rồi, thằng tập thể dục bị tủ lạnh rơi đầu mà :D

vuchaulong

Active Member

Chạm dây Y2K. Tuần này chuẩn bị tiếp chuyện kể nhỉ?

dragonlee

Well-Known Member

Sắp xây nhà - Thanh lý 500 đĩa nhạc QT và phim DVD gốc 90% còn nguyên tem giá lấy hết 30.000đ/c - Call

Mềnh thấy là sắp có trẻ anh lang thang cơ nhỡ. " Nhà đập ra rồi đàn trâu về đâu " dựa theo Tự Long :))

tiendat

Active Member

Dạo này tình hình cafe sáng CN có vẻ èo uột quá nhỉ?

vuchaulong

Active Member

Hôm qua nghe nói có đến 3 nhân viên đi uống cafe rồi còn gì. Ông Tài thì đi câu. Tôi thì ở nhà giặt thảm để tuần sau còn tiếp anh em chứ thảm hôi quá. Dạo này thành phần hóng hớt cũng bớt đi rồi. Chỉ còn mấy chú lình chì lúc nào cũng què 1. Hôm qua được ông Nho khiêu khích thì ông Tài đi câu. Chắc dạo này Tài đại hiệp cũng tâm trạng.

Anh em down phim Sword Man gì đó do Doni Yen đóng nhé! Phim đó xem còn tạm nhất gần đây,

Bên trên